Kandambili za Guest House | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Kandambili za Guest House

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Kigarama, Feb 4, 2012.

  1. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #1
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hivi hizi kandambili tunazozikuta kwenye nyumba za kulala wageni zikiwa rangi tofauti tofauti, haiwezekani zikawa ndizo zinazosambaza magonjwa yanayosababisha wanaume kunuka miguu?
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Nani anawaambia mvae ndala zinazovaliwa na watu mia kidogo? Fungus haziwezi kuwapita hivi hivi.
     
  3. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #3
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sasa tufanyaje tutembee na kandambili zetu kwenye mikoba yetu tunaposafiri?
     
  4. Twilumba

    Twilumba JF-Expert Member

    #4
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 5,904
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Acha visingizio jenga tabia ya kubadilisha soksi kila baada ya siku moja, otherwise hata ukivaa kandambili mpya hutaepuka hilo swala!

    Kingine acha kwenda guest za vichochoroni!
     
  5. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #5
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Za wapi kali zaidi babaubaya.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Feb 4, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,217
    Likes Received: 217
    Trophy Points: 160
    Sasa kumbe. . . ?
    Kuwa na pea ambayo ni maalum kwa kusafiria. Mi hata nikienda kwa ndugu ntaenda na zangu achilia mbali nikiwa na mpango wa kulala sehemu ambayo bafuni hakuingiliki peku.
     
  7. gozo

    gozo JF-Expert Member

    #7
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 460
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    vingunguti kiembe mbuzi kuna guest inaitwa chupi mkononi guest house..
     
  8. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Wewe mkale!!
     
  9. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    Naam, kwenye gesti lazima uingie na ZANA na uzitumie!
     
  10. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    kaazi kweli kweli!!
     
  11. Nzowa Godat

    Nzowa Godat JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Jun 15, 2011
    Messages: 2,588
    Likes Received: 113
    Trophy Points: 160
    kwa hiyo unataka ukawe mgeni wa huko?! maana njenge hizo ni kwa ajili ya wageeeni!
     
  12. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,653
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Aisee, usinikumbushe vituko vya ndala ktk hizo guest, niliwahi kwenda Kilosa nikachukua chumba kwy hotel moja pale mjini(ofcoz ndio nzuri kwa pale), rum kama sikosei ni kati ya 30,000 hadi 40,000. Cha ajabu nikakuta wameweka ndala za miguu ya aina moja, nilipoomba wabadirishe hadi meneja akakataa eti zote ndio ziko hivyo.
    Nilishindwa kuhama coz vingine nilizopita vyumban mlikua hamvumiliki na bahati nzuri maduka yalikua karibu na hayajafungwa coz ilikua usiku nikanunua za kwangu, since then lazima niwe nazo kwa safari.
    Unajua JKT ilitufundisha kuwa wagumu balaa hadi tunapitiliza.
     
  13. M

    Mrekebishaji Senior Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 168
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ukweli ni kuwa, binadamu ni kiumbe wa ajabu sana, kandambili zikiwa pair kamili, wanaiba. ndo maana guest na hotel wanaweka tofauti tofauti. kum ukeni sakati la Mhe. Mary Mwanjelwa mbunge viti maalum CCM akiwakilisha mkoa wa Mbeya ALIVYOKAMATWA ameiba mataulo kwenye hotel huko Arusha.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,138
    Likes Received: 221
    Trophy Points: 160
    jamani gest chafu ziko tukuyu.
    Mablanketi kilo 80 sababu ya unene wa uchafu, afu bafuni ndo usiseme.
    Unaweza uchuchumae usiku mzima.

    Bado ile tupendane guest house pale himo
    sijui lile pazia la maroon walishalifua?
    Lilikuwa linatenga sehemu ya chakula na korido la kuelekea vyumbani.
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Lol salaaale! Usiombe gesti ya kijijini, zile unakuta mlango umepakwa rangi ya mafuta ya brown! Ndala zimekatwa mbele kama mdomo wa samaki, afu zimechakaa! U wonder zimevaliwa na marehemu wangapi hadi leo!
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,134
    Likes Received: 1,460
    Trophy Points: 280
    Kigarama, ili kuepuka kunuka miguu (ambayo inasababishwa na fungus). Ofcoz kushare malapa inachangia kiasi kikubwa.
    1 usivae pair moja ya kiatu siku mbili mfululizo, kusudi zipate kukauka jasho na kuua fungus if any
    2 vaa viatu vya ngozi, achana na mchina lol
    3 vaa socks safi kila sikui, na zikifuliwa zianikwe juani kama inawezekana
    4 hakikisha unasafisha miguu na brashi laini na sabuni na kuikausha hasa kati kati ya vidole
    Note, ukivua socks usizisokomeze ndani ya viatu, unajenga mtambo wa fungus!
     
  17. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    You said it all...

    Ila hiyo namba 4.. Wengi wa wanaume hatuwezi.. Tunahisi tunajitekenya.... Kama mimi,narusha kabisa miguu yangu kwa mtekenyo huo..
     
  18. Kigarama

    Kigarama JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 23, 2007
    Messages: 2,479
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Huwa unatekenyeka?
     
  19. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sana tu..
     
  20. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,419
    Likes Received: 656
    Trophy Points: 280
    What a useful thread...
     
Loading...