Kampuni ya basi Sauli zinaadimika barabarani shida nini?

Kampuni ya basi Sauli zinaadimika barabarani shida nini?

Color star Iko wapi nayo ilikuwa ya wachina,
Scandinavia arudi sokoni na green star yutong ila nayo ikapotea ghafla
 
Mchina ana booster kwenye bumps anapita na 120 kama traffic hayupo,scania utakata spring kwa speed hio kwenye bumps.
Abiria hawasikii mashimo hata ukae siti ya nyuma sababu ya booster, Scania ni lazima uende juu urudi chini.
Body ya Mchina nyepesi mizani,pili hata ikipata ajali madhara ni machache sababu body inakubali kubonyea body ikibonyea inapunguza ile pressure sababu inakuwa haina kizuizi tofaut na body ikiwa ngumu ajali ikitokea wengi usagika kwa sababu ile compact yaan mgandamizo wa unakosa sehemu ya kupumulia so abiria upata madhara makubwa
Hii point yako sio sahihi scania zikose booster halafu mchina awe awe nazo?
Scania standard zao ni za viwango sana. At least kwenye uzito mzani naweza kukuelewa.
 
Siku hizi kuna Achimwene naona ndio anatamba sana. Japo Sauli naye namuona sana ila sio kama Achimwene
Sauli Kuna wakati nilimpanda alifuatiliwa Toka Dar es Salaam mpaka tunakaribia Chimala nadhani akasimamishwa na kuambiwa amefanya makosa zaidi ya 69 ya barabarani...! Nikashangaa sana hawa waliokuwa wanamfuatilia ya aani walitaka basi aliweke kwenye mtaro!!!

Walituweka Karibu lisaa na nusu...!!!
 
Hii point yako sio sahihi scania zikose booster halafu mchina awe awe nazo?
Scania standard zao ni za viwango sana. At least kwenye uzito mzani naweza kukuelewa.
Scania ama Yutong kinachofanya isirushe kwenye matuta ni zile tairi za nyuma mojamoja kushoto na kulia wanaita Teliyazi
 
Huyu ABOOD apewe maua yake mzoefu sana.

Akina Sauli wanakimbilia kukopa SCANIA pale SAAB SCANIA ambapo faida inachelewa

Wakongwe akina ABOOD wameusoma mchezo wameachana na Msweden ni mwendo wa Mchina YUTONG

Juzi kashusha kifurushi cha YUTONG F12+upgrade vyuma viko dozen net (mabasi 12), E series
View attachment 2765251

Jinsi Abood, Shabiby, BM, Tilisho, Happy Nation, Ally's, New Force, Kimbinyiko, ABC walivyo na vyuma vingi barabarani wanaweza kukufanya uhisi hii biashara rahisi sana lakini kwa ground mambo si kama tunavyohisi
Umemsahau Super feo sijapenda
 
Mkuu unasemaje kuhusu Katarama naye anasumbua route ya Mwanza kwa sasa na Scania zake.
Katarama ili adumu kwenye game aongezee gari walau apate muda wa kupumzisha mashine na service ya uhakika. Ila hii ya kila siku upo road inafanya back up ikosekane vyuma vikizingua.

Aongezee hata Zhongtong....si unaona Happy nation anatesa na zile Zhongtong za Darlux?
 
Katarama ili adumu kwenye game aongezee gari walau apate muda wa kupumzisha mashine na service ya uhakika. Ila hii ya kila siku upo road inafanya back up ikosekane vyuma vikizingua.

Aongezee hata Zhongtong....si unaona Happy nation anatesa na zile Zhongtong za Darlux?
Mhaya anapenda sifa anataka zote ziwe G7 tupu

Si umeona hata tank zake ni Mercedes Benz

Wenzake akina Super Feo ukiacha SCANIA wana Zhongtong na Yutong

Shauri yake akileta swaga za Kihaya kwenye hii biashara mapema sana atarusha kitaulo
 
Back
Top Bottom