Kampuni kupitisha miezi 3 bila kulipa mishahara

Kampuni kupitisha miezi 3 bila kulipa mishahara

KIDOLEGUMBA

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2013
Posts
498
Reaction score
110
Habari wadau, kuna jamaa nimemaliza nae chuo anafanya kazi kwenye kampuni binafsi ya Ujenzi, kwa sasa ni miezi 3 hajalipwa mshahara analalamika ila bado yupo tu huko huko.

Zimetoka nafasi za kazi serikalini nimemwambia atume CV zake eti ananiambia kule serikalini ameambiwa wanalipa hela ndogo sana!! Tatizo kwa sasa anatukopa sana sisi jamaa zake tulosoma nae na anasema anamadeni mengi.

- Naomba kufahamu hivi ni sahihi kwa kampuni kupitisha miez 3 bila kulipa mishahara kwa wafanyakazi wake?
 
dah! Hayo ni majanga sasa, inasikitisha vijana wetu wanasoma lkin elimu yao inakuwa ni mzigo wa matatizo
pole sana kwake!!
 
Habari wadau, kuna jamaa nimemaliza nae chuo anafanya kazi kwenye kampuni binafsi ya Ujenzi, kwa sasa ni miezi 3 hajalipwa mshahara analalamika ila bado yupo tu huko huko. Zimetoka nafasi za Kazi serikalini nimemwambia atume CV zake eti ananiambia kule serikalini ameambiwa wanalipa hela ndogo sana!! Tatizo kwa sasa anatukopa sana sisi jamaa zake tulosoma nae na anasema anamadeni mengi.

- Naomba kufahamu hivi ni sahihi kwa kampuni kupitisha miez 3 bila kulipa mishahara kwa wafanyakazi wake?

ndo umekuja kumtangaza?
 
mmh!Me napita tu..Bt huy jamaa hana njaa coz angekubali kuhama hata kama mshahara mogo!
 
Sekta binafsi ndiyo matatizo yao hayo tu wanakufundisha uwe mwizi mtu haujamlipa mshahara miezi3 unategemea nini

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums
 
hyo amelipwa anakuzingua tu ingekua serikalini sawa lakin kampuni binafsi hyo haiwezekan anakuzuga tu mkuu.
 
Sekta binafsi ndiyo matatizo yao hayo tu wanakufundisha uwe mwizi mtu haujamlipa mshahara miezi3 unategemea nini

Sent from my BlackBerry 8520 using JamiiForums

Kwa kweli mkuu hizi kampuni zetu zinatishia maisha ya wafanyakaz wake kabisa. Inakatisha tamaa kabisa ya kazi.
 
mmh!Me napita tu..Bt huy jamaa hana njaa coz angekubali kuhama hata kama mshahara mogo!

Huo ndo ushauri nilompa ila tatizo sisi vijana wengi tukianza kazi kwa mishahara ya juu kurudi kwenye mishahara ya chini wasio zoea wanachanganyikiwa.
 
dah! Hayo ni majanga sasa, inasikitisha vijana wetu wanasoma lkin elimu yao inakuwa ni mzigo wa matatizo
pole sana kwake!!

Inakatisha tamaa kwa wasomi wapya wakiona majanga kama haya, wataanza kuogopa maisha kabla hata hawajamaliza masomo yao.
 
Kampuni ya ujenzi?!anaku enjoy tu mwenzio anapiga deal za siment,mabati,nondo,misumari etc on daily basis uhuuu!
 
Hivi hayo yanayojadiliwa ni udaku kuhusu maisha ya watu au ni matangazo ya nafasi za kazi na tenda?
 
Habari wadau, kuna jamaa nimemaliza nae chuo anafanya kazi kwenye kampuni binafsi ya Ujenzi, kwa sasa ni miezi 3 hajalipwa mshahara analalamika ila bado yupo tu huko huko. Zimetoka nafasi za Kazi serikalini nimemwambia atume CV zake eti ananiambia kule serikalini ameambiwa wanalipa hela ndogo sana!! Tatizo kwa sasa anatukopa sana sisi jamaa zake tulosoma nae na anasema anamadeni mengi.

- Naomba kufahamu hivi ni sahihi kwa kampuni kupitisha miez 3 bila kulipa mishahara kwa wafanyakazi wake?
Hayo mambo mengine siyo ua kuomba ushauri bwana unatufanya tuache mambo yetu kusoma upuuzi huooo...huyo jamaa anaonekana tuu mwizi wa hiyo kampuni pia mjanja mjanja sana mpaka kawaingia na nyie mnampa ela kirahisi hivyooo!!!
Iyo kampuni ambayo inapitisha ezi 3 bila mshahara na wafanyakazi wametulia tuu uliona wapi labda sio hapa tanzania na watendaji ndio wao wanaiona inavyoingiza faida...mwambie aache usanii mpaka kwenu wote mabw***
 
Hayo mambo mengine siyo ua kuomba ushauri bwana unatufanya tuache mambo yetu kusoma upuuzi huooo...huyo jamaa anaonekana tuu mwizi wa hiyo kampuni pia mjanja mjanja sana mpaka kawaingia na nyie mnampa ela kirahisi hivyooo!!!
Iyo kampuni ambayo inapitisha ezi 3 bila mshahara na wafanyakazi wametulia tuu uliona wapi labda sio hapa tanzania na watendaji ndio wao wanaiona inavyoingiza faida...mwambie aache usanii mpaka kwenu wote mabw***

Uyu ni jamaa yetu tumesaidiana kimasomo mpaka tumefika kwenye maisha ya kujitegemea ndo tumuache mwenzetu afanye maamuzi potofu? Mkuu kama ungesoma katika mazingira ya kusaidiana kama sisi wengine tulivyosoma basi usingeyasema hayo uliyoyaandika. Ni kweli jamaa hawajalipwa na ukiangalia vizur kwenye uzi nimeuliza swali.
 
Hivi hayo yanayojadiliwa ni udaku kuhusu maisha ya watu au ni matangazo ya nafasi za kazi na tenda?

Samahani lakini, ubinafsi si mzuri kusaidiana sio siri. Mkuu hili ni swala la ajira ..au unahisi ajira ni kutafuta kazi tu!? Kuna changamoto pia ndani ya ajira.
 
Sekta binafsi ina mshahara mkubwa sana kuliko Serikalini wanaokaa Benchi kusugua makalio
huyuo jamaa anadanganya Sekta binafsi haipandikizi miahshara ikagongana
 
Back
Top Bottom