Kampuni ipi imebobea kuchimba visima virefu vya maji Dar?


T

toomuch

New Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
T

toomuch

New Member
Joined Jan 6, 2011
3 0 0
Wadau kuna yeyote ambaye amechimba kisima na hawa jamaa wa Drilling and Dam Construction Agency (DDCA) wa ubungo? Nasikia wapo shwari sana. Naomba atupe tathmini yake kama wanafaa (kwa kufanya survey na kisha kuchimba). Na kama wapo wengine basi chapisha majina yao bila kusita. Hivi diameter ya kisima kikubwa kabisa (kulingana na mabomba yaliyopo sokoni) ni ipi? Mfano kama nahitaji kisima kwa ajili ya biashara (kama nahitaji maji mengi sana) nahitaji kuchimba kisima cha diameter kiasi gani? Ni kweli kwamba diameter nayo itategemeana na uwingi wa maji eneo husika kama ilivyo kwa urefu wa kisima?
 
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined
Jul 14, 2010
Messages
21,644
Likes
1
Points
145
The Finest

The Finest

JF-Expert Member
Joined Jul 14, 2010
21,644 1 145
To name just a few

Aqua Drill Tech Company
Victoria BoreHoles Drilling Company
Al-ttai Water Well Drilling Company
Maji-Tech Engineering Limited
Aqua Well Drilling Company
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,124
Likes
1,798
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,124 1,798 280
To name just a few

Aqua Drill Tech Company
Victoria BoreHoles Drilling Company
Al-ttai Water Well Drilling Company
Maji-Tech Engineering Limited
Aqua Well Drilling Company
Water Wells Services Ltd(wapo maeneo ya kisutu)....just to top up mkuu
 
CHE GUEVARA-II

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2010
Messages
532
Likes
35
Points
45
CHE GUEVARA-II

CHE GUEVARA-II

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2010
532 35 45
Water Wells Services Ltd(wapo maeneo ya kisutu)....just to top up mkuu
Ipi reliable kati ya hizo zilizotajwa (yaani ni ipi inachimba visima bora)
Bei za visima ina-range katika sh. ngapi? (Kuanzia ku-survey, kuchimba, ku-install pumps na mitambo mingine hadi kuanza kutoa maji)
Ipi nzuri windmill au water pump ya kutumia umeme (umeme wa solar au ngeleja/ fuel)?
Inazidi 10M?
 
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2010
Messages
4,982
Likes
308
Points
180
ndyoko

ndyoko

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2010
4,982 308 180
sasa mkuu unataka kila kitu utafuniwe! hangaika na wewe, yaani umetafutiwa mchumba then unataka hata kumnanii ufundishwe, we vp mkuu.
 
P

Pepo

Member
Joined
May 7, 2011
Messages
50
Likes
0
Points
13
P

Pepo

Member
Joined May 7, 2011
50 0 13
sasa mkuu unataka kila kitu utafuniwe! hangaika na wewe, yaani umetafutiwa mchumba then unataka hata kumnanii ufundishwe, we vp mkuu.
kama hujui ni her ukajinyamazia, kna mwengine hajua lolote kuhusiana uchimbaj visima ila ana wazo la kufanya hii biashara, huon hii thread ndo itakayo mpa mwanga?!
 
M

Megawatt B

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2011
Messages
260
Likes
11
Points
35
M

Megawatt B

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2011
260 11 35
Wadau kuna yeyote ambaye amechimba kisima na hawa jamaa wa Drilling and Dam Construction Agency (DDCA) wa ubungo? Nasikia wapo shwari sana. Naomba atupe tathmini yake kama wanafaa (kwa kufanya survey na kisha kuchimba). Na kama wapo wengine basi chapisha majina yao bila kusita. Hivi diameter ya kisima kikubwa kabisa (kulingana na mabomba yaliyopo sokoni) ni ipi? Mfano kama nahitaji kisima kwa ajili ya biashara (kama nahitaji maji mengi sana) nahitaji kuchimba kisima cha diameter kiasi gani? Ni kweli kwamba diameter nayo itategemeana na uwingi wa maji eneo husika kama ilivyo kwa urefu wa kisima?

Nenda DDCA, kuna mtu anaitwa Songea pale, wana vifaa vya kisasa kabisa wangine magumashi
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,460
Likes
1,304
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,460 1,304 280
Na pale maji Ubungo nafikiri wana kitengo hicho.
 
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
1,818
Likes
39
Points
145
sakapal

sakapal

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
1,818 39 145
Wadau kuna yeyote ambaye amechimba kisima na hawa jamaa wa Drilling and Dam Construction Agency (DDCA) wa ubungo? Nasikia wapo shwari sana. Naomba atupe tathmini yake kama wanafaa (kwa kufanya survey na kisha kuchimba). Na kama wapo wengine basi chapisha majina yao bila kusita. Hivi diameter ya kisima kikubwa kabisa (kulingana na mabomba yaliyopo sokoni) ni ipi? Mfano kama nahitaji kisima kwa ajili ya biashara (kama nahitaji maji mengi sana) nahitaji kuchimba kisima cha diameter kiasi gani? Ni kweli kwamba diameter nayo itategemeana na uwingi wa maji eneo husika kama ilivyo kwa urefu wa kisima?
NENDA DAVIS AND SHIRTLIF WAPO KAMATA

ILA WACHIMBAJIO WENGINE WA VISIMA ni wanaume mida ya usiku kwa sana urefu inategemea na driller ya mwanaume muda mwingine mbali na mchaNA WANACHIMBA MADIMBWI YAANI SHOW FUPI
 
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined
Feb 16, 2010
Messages
1,670
Likes
0
Points
135
Felixonfellix

Felixonfellix

JF-Expert Member
Joined Feb 16, 2010
1,670 0 135
Mtafute Dr Kaaya pale Geology Department UDSM
 
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2011
Messages
984
Likes
4
Points
0
mysteryman

mysteryman

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2011
984 4 0
Nenda norplan ndo kila kitu
 
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2011
Messages
2,370
Likes
8
Points
0
Age
29
feis buku

feis buku

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2011
2,370 8 0
sasa mkuu unataka kila kitu utafuniwe! hangaika na wewe, yaani umetafutiwa mchumba then unataka hata kumnanii ufundishwe, we vp mkuu.
yahh! changamsha kichwa!!
 
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2011
Messages
9,308
Likes
5,848
Points
280
Blaki Womani

Blaki Womani

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2011
9,308 5,848 280
NENDA DAVIS AND SHIRTLIF WAPO KAMATA

ILA WACHIMBAJIO WENGINE WA VISIMA ni wanaume mida ya usiku kwa sana urefu inategemea na driller ya mwanaume muda mwingine mbali na mchaNA WANACHIMBA MADIMBWI YAANI SHOW FUPI


mmmmmmhhhhh
 
T

toomuch

New Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
3
Likes
0
Points
0
T

toomuch

New Member
Joined Jan 6, 2011
3 0 0
Wakuu asanteni kwa maoni yenu, ila bado nipo kwenye njia panda -kusema ule ukweli kampuni ni nyingi zilizotajwa na kila kampuni huenda inasifa zake. kama kuna mwenye data (faida za kuitumia kampuni fulani basi) asisite kutumwagia mchele kwenye kuku wengi
 

Forum statistics

Threads 1,215,487
Members 463,205
Posts 28,550,345