kambi ya JWTZ Kaboya hapatoshi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

kambi ya JWTZ Kaboya hapatoshi

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mutabora, May 11, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. M

    Mutabora Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Wanajeshi wa JWTZ kambi ya Kaboya wamevamia kijiji cha Mayondwe(jirani na kambi) na kufyeka mashamba ya mazao.Zoezi hilo wamelifanya jumatatu alfajili na jana asubuhi wakisombwa na magari yao na wameacha kilio kikubwa kwa wananchi .Sostenes Mushumbusi ni miongoni mwa waathirika.
     
  2. K

    Kagalala JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 2,372
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Nini chanzo cha maafa hayo?
     
  3. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,172
    Likes Received: 862
    Trophy Points: 280
    tuletee taarifa iliyo kamilika
     
  4. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 15,036
    Likes Received: 3,067
    Trophy Points: 280
    Hivi hawa wanajeshi mbona machoni wanajitukuza kwa wema na kumbe wamejaa hira na roho za kutu kiasi hiki?kwanini wanaona kana kwamba wao wako juu ya katiba mama ambayo inazuia mtu ama kundi lolote kujichukulia sheria mikononi,si g/mboto,kunduchi,sasa kaboya,hivi ni kweli jeshi liko juu ya sheria? ama mbele ya jeshi wananchi hawana sauti?sasa hli jeshi la wananchi ama la kidikteita
     
  5. Mahesabu

    Mahesabu JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Jan 27, 2008
    Messages: 5,042
    Likes Received: 666
    Trophy Points: 280
    WANAJESHI KAMA HAWAJACHOKOZWA NI WATU WEMA KULIKO....ni watu wa mfano wa kuigwa katika jamii...ni watii,wachapakazi na WASIOPENDA DHULMA...!
    SEMENI KWELI MMEWAFANYAJE.....?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Kisa nini??
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    May 11, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Acha masikhara mkuu!!
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    May 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Broda, hii story inapwaya!...malizia homework yako!
     
  9. LWAKAPISI

    LWAKAPISI Member

    #9
    May 11, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatzo wajeda wetu wengi shule hawana ndio maana wanatumia nguvu ili waogopwe lakini kwa mtu mjanja hawana lolote zaidi ya ubabe kama wanaweza waende Libya wakazuie mashambulizi ya NATO
     
  10. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #10
    May 11, 2011
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 11,001
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Ila wanakuwaga cyo wachokozi kbs,Mi nafikiri kuna kasheshe fupi,kama na kumbuka ile ya kambi ya sofa kule Arusha na wale raia wa Dukabovu si walichakaza kila ki2 na hata hawa wanakijj kuna kasumba fulani wamewafanyia.
     
  11. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #11
    May 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sielewi ni kwa nini serikali inashindwa kuwachukulia hatua. Naomba chadema waweke ajenda katika maandamano kupinga vitendo dhalimu vya wanajeshi wetu.
     
  12. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,976
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Issue ni mwanamke wa bar ya mataputapu.
     
  13. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sielewi ni kwa nini serikali inashindwa kuwachukulia hatua. Naomba chadema waweke ajenda katika maandamano kupinga vitendo dhalimu vya wanajeshi wetu.
     
  14. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sielewi ni kwa nini serikali inashindwa kuwachukulia hatua. Naomba chadema waweke ajenda katika maandamano kupinga vitendo dhalimu vya wanajeshi wetu.
     
  15. samirnasri

    samirnasri JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 1,377
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Sielewi ni kwa nini serikali inashindwa kuwachukulia hatua. Naomba chadema waweke ajenda katika maandamano kupinga vitendo dhalimu vya wanajeshi wetu.
     
  16. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #16
    May 12, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    As you're (Ajua)!
     
  17. prakatatumba

    prakatatumba JF-Expert Member

    #17
    May 29, 2014
    Joined: Oct 17, 2011
    Messages: 1,337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    as you are
     
  18. apakak

    apakak JF-Expert Member

    #18
    May 29, 2014
    Joined: Dec 2, 2012
    Messages: 790
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 60
    Aziweaaa !!!
     
  19. zugimlole

    zugimlole JF-Expert Member

    #19
    May 29, 2014
    Joined: Aug 23, 2012
    Messages: 1,661
    Likes Received: 610
    Trophy Points: 280
    Habari haijakamilika tatizo nn unajua wajeda hawawez kufanya hivyo bila kuwa na tatizo...jipange upya mleta mada
     
  20. Mushi92

    Mushi92 JF-Expert Member

    #20
    May 29, 2014
    Joined: Oct 5, 2013
    Messages: 2,765
    Likes Received: 1,184
    Trophy Points: 280
    Hebu leta habari kamili
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...