Kamanda Mawazo: Tumepigwa tena, mwenzetu anaweza kufa wakati wowote!

Chris Lukosi

Chris Lukosi

JF-Expert Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Points
1,225
Chris Lukosi

Chris Lukosi

JF-Expert Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 1,225
mpumbafu wewe,unafurahia hivyo vitendo vya kihuni wanavyofanya hao janjawidi wanaitumwa na mwigulu???? siku zenu zina hesabika na siku cdm uvumilivu ukitutoka nakuapia wewe kicheche hii nchi mtaikimbia,msidhani hatuwezi kushika mapanga!!!! ichezeeni amani lakn siku hiyo magamba hamtasalia hapa tz!
Mapanga ya kuchora au?
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,598
Points
2,000
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,598 2,000
Kwa tabia hii kwa nini tusihukumu kuwa CCM ni kama shetani mwenye kiu ya damu ya watu, na polisi kama wachawi wamtumukiao bwana wao shetani? Hivi hawa CCM watatuacha salama kweli mwaka 2015 na hivi vikosi vyao vya Interahamwe?
Wengi wao wanadhani wako sahihi na ninaamini watakuwa wamejipanga kwa style hii ya kishetani,si umesikia mwendelezo wa kambikambi zao!
"WAMEJIJUA WANAZAMA NA WAMEAMUA KUZAMISHA NCHI".
 
K

kabangila

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2013
Messages
440
Points
195
K

kabangila

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2013
440 195
Acha uchochezi wee mjinga,

Unawachochea watu wauane wakati wewe umejificha kwenye keyboard..
Chris Lukosi, huwa unachonga sana mambo kama haya ikihisiwa CDM wanahusika mbona kwa hili haukemei? Ndio watu wanaweza kuuana ila mwanzo wa mauaji hayo ni nani?
 
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2011
Messages
65,951
Points
2,000
FaizaFoxy

FaizaFoxy

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2011
65,951 2,000
Uongo mwingine hauna kichwa wala miguu. Kupigwa mpigwe nyie mpaka mjeruhiwe na silaha za waliowapiga mziteke nyie muwape polisi? Hapo mmepigwa au mmepiga?

Haiingii akilini.
 
The King of Jews

The King of Jews

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
477
Points
225
The King of Jews

The King of Jews

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
477 225
Mpigwe tu maana mnaongea kama mmemeza mp3 kaz kudanganya tu........ ....WAPIGWE TU...pinda the don
 
The King of Jews

The King of Jews

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2013
Messages
477
Points
225
The King of Jews

The King of Jews

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2013
477 225
We dogo mawazo acha kabisa siasa za kijinga namna hiyo..........
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,024
Points
1,250
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,024 1,250
Mmmmmh! Hii hbr imenishtua sana jamani!

Hawa mafisadi kwa kweli wamebaki na sera ya kupiga tu. Ila hakika nawaambia kwa hali hii cc.m hawana lao tena ndani ya Nchi wamebaki na jina tu. Kwa ujumla yao ni ngumu sana!
 
I

Imanyara

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2013
Messages
239
Points
0
I

Imanyara

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2013
239 0
Tumekabidhi mapanga, nyundo, nondo name silaha nyingine tulizoshambuliwa nazo
Hapa ndipo mlipochemka,mtu yeyote mwenye akili atajua mnacheza igizo maana haiwezekani mshambuliwe nyie alafu na hizo silaha za kushambuliwa muwe nazo nyie.
Tatizo la michezo hii ya kitoto ni kuwatoa kafara wenyenu,na kwa jinsi ulivyoandika "mwenzetu anaweza kufa wakati wowote",kauli hii inaonyesha unapenda sana huyo jamaa afe kwa faida ya kijinga ya kisiasa,
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,198
Points
2,000
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,198 2,000
Huu ni uzushi na uongo mtupu. Hakuna kitu km hicho. Mi nipo apa sombetini tangu kampeni zimeanza
 
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined
Jan 2, 2013
Messages
2,070
Points
1,500
mbinguni

mbinguni

JF-Expert Member
Joined Jan 2, 2013
2,070 1,500
Damu wanayoimwaga hawa magamba ndio itakayowaondoa madarakani
 
S

sheckman

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2013
Messages
425
Points
195
S

sheckman

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2013
425 195
Makamanda mmekuwa sawa na mgema. Akisifiwa tembo hulitia maji. Vituko mnavyounda sasa watu wamesanuka. Tahadhari kubwa mtajikuta mmebaki wachache mno. Hila zimedunda. Mwendo wa kasi ni hatari sana
 
La Makisi

La Makisi

Member
Joined
Nov 22, 2013
Messages
20
Points
0
La Makisi

La Makisi

Member
Joined Nov 22, 2013
20 0
"Tukiwa kwenye mkutano wa hadhara maeneo ya kibo Sombetini mwenzetu mmoja amepigwa na kukatwa katwa mapanga,tumejitahidi kumwokoa lakini wenzetu walijiandaa vilivyo kwa silaha za jadi.

Niko na makamanda central na tayari kapewa PF3. Mi nimebaki ili kufungua jalada lakini OCD anakataa kwa kusema mi siyo eye witness.

Kinachoniuma ni ukweli kwamba majeruhi tukiwa ndani ya gari la police alimwona mshambuliaji wake na kuwataka police wamkamate lakini walikataa na kututaka tufungu jalada kwanza, kingine ni gari la police kutishiwa kugongwa na gari la CCM huku wakiimba TUNAMTAKA MAWAZO na wao kukaa kimya.

Tumekabidhi mapanga, nyundo, nondo name silaha nyingine tulizoshambuliwa nazo

Duh poleni Sana
 
E

end justify means

Senior Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
127
Points
195
E

end justify means

Senior Member
Joined Jan 16, 2014
127 195
Tuna hesabu aki ya mungu akiumizwa tena mtuu UN ndo itaingilia kati kwa hatua tutayo chukua
 
mwakaila

mwakaila

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2014
Messages
1,057
Points
1,225
mwakaila

mwakaila

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2014
1,057 1,225
Lipeni kisasi ata Yesu mwenyewe alisema mtu akikupiga shavu la kushoto mgeuzie na la kulia....baada ya hapo hakusema chochote Bali akili itumike
 
N

NYAMISANA

Member
Joined
Dec 19, 2013
Messages
79
Points
70
N

NYAMISANA

Member
Joined Dec 19, 2013
79 70
Damu hii ya wazalendo inayomwagika, inamwagilia mche wa ukombozi wa tz mpya. Hakuna damu ya mtu iliyowahi kumwagika bure. Poleni sana makamanda.

Pamoja daima.
 
T

THE TALK

JF-Expert Member
Joined
May 19, 2013
Messages
478
Points
0
T

THE TALK

JF-Expert Member
Joined May 19, 2013
478 0
Chadema ni Walpole mno, hii Mara ya pili haya mambo yanatokea sasa..kamanda mawazo agiza vijana waje na siraha za kujilinda....!!!!
 

Forum statistics

Threads 1,335,213
Members 512,271
Posts 32,499,264
Top