Kamanda Mawazo: Tumepigwa tena, mwenzetu anaweza kufa wakati wowote!

Ndamwe

Ndamwe

Senior Member
Joined
Jun 11, 2008
Messages
109
Points
195
Ndamwe

Ndamwe

Senior Member
Joined Jun 11, 2008
109 195
Pole sana makanda, Mungu yuko pamoja nasi hajatuacha, mapambano ya hoja yaendelee, inasikitisha sana
 
G

gichuri

Senior Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
161
Points
225
G

gichuri

Senior Member
Joined Feb 13, 2013
161 225
ni mvuta bange maarufu wa arusha...alikuwa ni msaidiz wa lema kwenye ile biashara yake ya wizi wa magari...
Alipokuwa diwani kwa tiketi ya CCM hakuwa anavuta bange? Au ameanza baada ya kuwakimbia na kujiunga CDM? Tufahamishe mkuu.
 
P

photo mee

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
609
Points
0
P

photo mee

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
609 0
Aksante mdada wa ccm kwa kutuhabarisha. Ila nikuulize kaswali kadogo tu; Una damu ya kike ndani yako kweli?? Unaripoti kwa furaha kabisa habari za mtu aliyeumizwa kana kwamba ameenda haja ndogo tu??
Ama kweli, roho yu mauti ikikuvaa hata mwanao uliyemzaa huoni shida kumwua. CCM ni janga, ushindi hata kwa uhai wa mtu!!
Damu hakuna wakuifurahia ila chadema waache pombe za kwenye kataratasi watamalizana aibu sana kuumizana wao wenyewe kwa wenyewe
 
P

photo mee

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2013
Messages
609
Points
0
P

photo mee

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2013
609 0
Mnafki mkubwa ww tena mbeya mkuwa ila tutavumilia tu naapa cku tukiamua wanaarusha mtaona cha mtema kuni nataman hata nikutukane ila wataniblock, nakuacha kiporo kwanza!! Ila cku tukiamua kujibu mapigo hakiyamungu jesh la wananch litaingilia kati!! Hatuogop police sisi ila tunaheshia sheria!!
Kwanini chadema hampendagi ukweli kabisa ?
 
T

The Name

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2014
Messages
812
Points
225
T

The Name

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2014
812 225
ccm si mfe wenyewe kwani lazima mfe na watu wetu,mna mpiga mtu kwakua amevaa tu nembo za cdm,wauaji wakubwa nyie,mtakufa vibaya
 
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2009
Messages
5,148
Points
1,250
Lukolo

Lukolo

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2009
5,148 1,250
Naichukia CCM kwa sababu ya matendo kama haya ya kigaidi. Lakini pia nanyi CHADEMA, mmekuwa dhaifu mno. Mnaonewa sana. Kama police hawawezi kuwasaidia kwa nini na nyie msipige? Uvumilivu unamwisho wake makamanda. Waswahili walisema,"ukishikwa shikamana" Wachache wabinafsi watasema ninafanya uchochezi, lakini ninachohimiza hapa ni kupambana na waonevu na si vinginevyo.
Tatizo ni kwamba siku CHADEMA tukijaribu kujibu mapigo tu, basi CCM watapata sababu ya kukifuta chama. Maana haya yote wanayofanya ni kutafuta tu kutuchokoza, tuchoke kuvumilia, tujibu mapigo, then tufutiwe chama. Nawasihi wanaCHADEMA tuwe wavumilivu, tuvumilie vifo tuvumilie mateso haya. Baada ya kufanikiwa kuchukua nchi, ndipo tutakapofanya malipizi, kama kutakuwa na ulazima wa kufanya hivyo, lakini tukilipiza hivi sasa itatugharimu. Kumbukeni msajili wa vyama, usalama wa taifa, polisi na kila uozo wa CCM unatuangalia sisi kama tishio kubwa kwao. Ni lazima tujifunze kuwa wa tofauti ili wakose kisingizio.
 
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined
Feb 1, 2013
Messages
14,198
Points
2,000
utaifakwanza

utaifakwanza

JF-Expert Member
Joined Feb 1, 2013
14,198 2,000
ccm si mfe wenyewe kwani lazima mfe na watu wetu,mna mpiga mtu kwakua amevaa tu nembo za cdm,wauaji wakubwa nyie,mtakufa vibaya
Chadema ni genge la wahuni, wauwaji na wamwagia watu tindikali
 
M

makudupa

Senior Member
Joined
Jan 13, 2014
Messages
189
Points
195
M

makudupa

Senior Member
Joined Jan 13, 2014
189 195
makamanda tuvumilie tu hawa vibaka lengo tujibu mapigo uchaguzi usifanyike cha msing tujihami nao M4C PAMOJA DAIMA
 
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
4,779
Points
2,000
LESIRIAMU

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
4,779 2,000
"Tukiwa kwenye mkutano wa hadhara maeneo ya kibo Sombetini mwenzetu mmoja amepigwa na kukatwa katwa mapanga,tumejitahidi kumwokoa lakini wenzetu walijiandaa vilivyo kwa silaha za jadi.

Niko na makamanda central na tayari kapewa PF3. Mi nimebaki ili kufungua jalada lakini OCD anakataa kwa kusema mi siyo eye witness.

Kinachoniuma ni ukweli kwamba majeruhi tukiwa ndani ya gari la police alimwona mshambuliaji wake na kuwataka police wamkamate lakini walikataa na kututaka tufungu jalada kwanza, kingine ni gari la police kutishiwa kugongwa na gari la CCM huku wakiimba TUNAMTAKA MAWAZO na wao kukaa kimya.

Tumekabidhi mapanga, nyundo, nondo name silaha nyingine tulizoshambuliwa nazo
Usiku huu nilikuwa na kiongozi mmoja wa Ccm sombetini nikawa namlaumu kwa wao kufanya fujo mkutano wa Chadema, akaniju tutalalamika sana ila hakuna mtu hata mmoja wa ccm tutasikia kakamatwa na polisi, na kwamba sasa ndio chadema tutakiona. Kazidi kusema mbona hata walio tupa mabomu soweto na olasiti kanisani wanajulikana ila wako nje? Itakuwa watu kupigwa? Hapo ndipo Ccm walipofikia ndugu zangu
 
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2013
Messages
4,359
Points
2,000
Enzymes

Enzymes

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2013
4,359 2,000
Ukiona dalili hizi jua serikali imeshindwa kazi. Hata ubuyu ulianza kama mchicha (Hata vita ya syria ilianza hivi hivi). Yangu macho kama patakalika Tz ndani ya miaka 10 ijayo.
 
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2011
Messages
2,071
Points
2,000
IGUDUNG'WA

IGUDUNG'WA

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2011
2,071 2,000
nimekuwa nikiwaza hivi kama nchi nzima ikiamka kama Arusha au mbeya ccm haiwezi maliza raia kwa kuwauwa kweli?
 
M

mandingo6262

JF-Expert Member
Joined
Apr 13, 2013
Messages
424
Points
0
M

mandingo6262

JF-Expert Member
Joined Apr 13, 2013
424 0
Yaani Mawazo haubadiliki, tabia yako ya uchochezi haukomi....kweli wewe ni tatizo na pamoja na kuwa wewe ni tatizo bado tatizo lako kubwa ni njaa za uheshimiwa alafu unajifanya kamanda. Hakika we chochea tu machafuko lakini hata tone la damu likimwagika ujue kuwa haitaenda bure na bungeni huwezi kwenda kwa kampeni zako za machafuko.
Shame upon you na thread yako ya uchochezi
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,598
Points
2,000
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,598 2,000
Uliza waliyokuwepo au muulize Mawazo na lema maana walishiriki tukio hilo
Nawe ulikuwepo???Ninasikia mmetoka huko na hasira zenu baada ya mkutano wenu kukosa wapiga kura wa kuwaomba kula.
 
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined
Jun 28, 2012
Messages
2,452
Points
1,225
W

Wimana

JF-Expert Member
Joined Jun 28, 2012
2,452 1,225
Kwa tabia hii kwa nini tusihukumu kuwa CCM ni kama shetani mwenye kiu ya damu ya watu, na polisi kama wachawi wamtumukiao bwana wao shetani? Hivi hawa CCM watatuacha salama kweli mwaka 2015 na hivi vikosi vyao vya Interahamwe?
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Points
2,000
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 2,000
Mawazo muongo weka picha.
 
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2013
Messages
18,936
Points
2,000
Simiyu Yetu

Simiyu Yetu

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2013
18,936 2,000
Chadema ni kama wanamashetani hizi siasa za uongo na uchochezi kamwe hazitawasaidia.
 
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2012
Messages
2,598
Points
2,000
Ranks

Ranks

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2012
2,598 2,000
Nimeamini ukweli unauma chadema mkuguswa mnatukana hivyo mods huu uzi ni wa ukweli ndiyo sababu chadema wanatukana ili ufutwe naomba msiufute ngoja madudu ya chadema yaonekane
Una tu iq tudogo.Unetokea wapi???mbona waonekana n~geni,kintu pori fulan hivi!!!.
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
Mnafki mkubwa ww tena mbeya mkuwa ila tutavumilia tu naapa cku tukiamua wanaarusha mtaona cha mtema kuni nataman hata nikutukane ila wataniblock, nakuacha kiporo kwanza!! Ila cku tukiamua kujibu mapigo hakiyamungu jesh la wananch litaingilia kati!! Hatuogop police sisi ila tunaheshia sheria!!
Jibuni.
 
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined
Nov 16, 2011
Messages
4,587
Points
1,195
Ralphryder

Ralphryder

JF-Expert Member
Joined Nov 16, 2011
4,587 1,195
Usiku huu nilikuwa na kiongozi mmoja wa Ccm sombetini nikawa namlaumu kwa wao kufanya fujo mkutano wa Chadema, akaniju tutalalamika sana ila hakuna mtu hata mmoja wa ccm tutasikia kakamatwa na polisi, na kwamba sasa ndio chadema tutakiona. Kazidi kusema mbona hata walio tupa mabomu soweto na olasiti kanisani wanajulikana ila wako nje? Itakuwa watu kupigwa? Hapo ndipo Ccm walipofikia ndugu zangu
Jamani, nyie si mlisema ccm Arusha imekwisha kabisa! Na mkaenda mbaali zaidi hadi kufikia kusema ati haina mshabiki hata mmoja! Sasa hawa mnaowalalamikia wametokea wapi?
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top