Kamanda Mawazo: Tumepigwa tena, mwenzetu anaweza kufa wakati wowote!

S

sawa

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2010
Messages
2,744
Points
1,500
S

sawa

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2010
2,744 1,500
kama kampeni za udiwani ccm mnafanya fujo kiasi hiki wewe JK unajesema wenzako ni wachanga kisiasa wewe mkomavu na chama chako kwanini usiwaambie wana ccm wenzako wafanye siasa za kistarabu?shame on you kinana maana haya mambo mnayaona ila mnayafumbia macho kwa maslahi ya chama chenu ila INSHALAAH MWENYEZI MUNGU YUPO.
 
samaki2011

samaki2011

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
1,777
Points
0
samaki2011

samaki2011

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
1,777 0
Tusikate tamaa kuuondoa ufalme si kitu rahisi hata kidogo na hizo ndizo gharama zake ccm hawawezi toka kirahisi lazima itugharimu yumkini hata damu. Tufuatilie historia za ukombozi nchi za Afrika. Haikuwa rahisi hata kidogo kuwaondoa wakoloni. Nani asiye jua leo kwamba CCM ni wakolono na makaburu weusi?

Inshallah Mungu awaponye majeruhi. Tusikate tamaa. The darker the night the nearer the dawn.
 
Jimbi

Jimbi

JF-Expert Member
Joined
Aug 16, 2010
Messages
1,430
Points
1,500
Jimbi

Jimbi

JF-Expert Member
Joined Aug 16, 2010
1,430 1,500
Upumzike kwa Amani, damu yako itawalilia watesi wako hadi mwisho wa maisha yao.
 
Mackanackyyy

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
669
Points
1,000
Mackanackyyy

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2019
669 1,000
"Tukiwa kwenye mkutano wa hadhara maeneo ya kibo Sombetini mwenzetu mmoja amepigwa na kukatwa katwa mapanga,tumejitahidi kumwokoa lakini wenzetu walijiandaa vilivyo kwa silaha za jadi.

Niko na makamanda central na tayari kapewa PF3. Mi nimebaki ili kufungua jalada lakini OCD anakataa kwa kusema mi siyo eye witness.

Kinachoniuma ni ukweli kwamba majeruhi tukiwa ndani ya gari la police alimwona mshambuliaji wake na kuwataka police wamkamate lakini walikataa na kututaka tufungu jalada kwanza, kingine ni gari la police kutishiwa kugongwa na gari la CCM huku wakiimba TUNAMTAKA MAWAZO na wao kukaa kimya.

Tumekabidhi mapanga, nyundo, nondo name silaha nyingine tulizoshambuliwa nazo
Hakuna mtu nikimkumbuka najawa na roho ya kulipa kisasi kama huyu....RIP Alphonce
 
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2018
Messages
2,963
Points
2,000
M

Marwa_J_Merengo

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2018
2,963 2,000
Mawazo hawakutaka tuwe na wewe mpaka leo kama Mungu alivyokuwa amekupangia
 
sseni

sseni

Member
Joined
Sep 15, 2014
Messages
27
Points
45
sseni

sseni

Member
Joined Sep 15, 2014
27 45
Hizo ni story za kutafuta umaarufu Huyo mawazo wamtake wanini? wekeni picha vinginevyo ni ulaghai tu
Hivi mwenzio akiteleza ghorofani utafanya jambo gani kwanza...!??

A. Kumpiga picha ili upost
B...................
C..................

Jaza nafasi zilizoachwa wazi
 

Forum statistics

Threads 1,335,211
Members 512,271
Posts 32,499,229
Top