Kamanda Mawazo: Tumepigwa tena, mwenzetu anaweza kufa wakati wowote!

A

Alphonce Mawazo

R I P
Joined
Sep 10, 2013
Messages
335
Points
0
A

Alphonce Mawazo

R I P
Joined Sep 10, 2013
335 0
"Tukiwa kwenye mkutano wa hadhara maeneo ya kibo Sombetini mwenzetu mmoja amepigwa na kukatwa katwa mapanga,tumejitahidi kumwokoa lakini wenzetu walijiandaa vilivyo kwa silaha za jadi.

Niko na makamanda central na tayari kapewa PF3. Mi nimebaki ili kufungua jalada lakini OCD anakataa kwa kusema mi siyo eye witness.

Kinachoniuma ni ukweli kwamba majeruhi tukiwa ndani ya gari la police alimwona mshambuliaji wake na kuwataka police wamkamate lakini walikataa na kututaka tufungu jalada kwanza, kingine ni gari la police kutishiwa kugongwa na gari la CCM huku wakiimba TUNAMTAKA MAWAZO na wao kukaa kimya.

Tumekabidhi mapanga, nyundo, nondo name silaha nyingine tulizoshambuliwa nazo
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
6,011
Points
2,000
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
6,011 2,000
Kifo cha CCM ki karibu mno.Vumilieni Makamanda
 
B

blueray

JF-Expert Member
Joined
Sep 15, 2012
Messages
2,219
Points
0
B

blueray

JF-Expert Member
Joined Sep 15, 2012
2,219 0
Poleni sana makamanda; Mungu yuko nanyi.
Tunawaombea Majeruhi wapone haraka.
Aluta continua
 
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2012
Messages
7,295
Points
2,000
F

fikirikwanza

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2012
7,295 2,000
Itabidi serikali iseme kama kunampango wa kuua raia wakati rais hajafa, je atakuwa rais wa nani???
 
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined
Mar 7, 2006
Messages
3,825
Points
1,225
Lyimo

Lyimo

JF-Expert Member
Joined Mar 7, 2006
3,825 1,225
Hakika hii damu inayomwagika, haitapotea bure. Mwenyezi Mungu awaongezee ujasiri katika magumu haya mnayokabiliana nayo.
 
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
5,795
Points
2,000
kivava

kivava

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2013
5,795 2,000
Si huyu Mwigulu anaongoza kampeni za CCM sombetini?
 
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2012
Messages
9,710
Points
2,000
kibogo

kibogo

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2012
9,710 2,000
Kwa mtindo huu inawezekana kabisa hata yale mauaji ya Tarime Musoma yamefanywa na CCM kwa kusingizia ni Jambazi kwani ni vema tukafahamishwa waliouawa ni watu wa aina gani maana unaweza kuta walikuwa wafuasi wa CHADEMA.
 
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined
Nov 17, 2010
Messages
8,076
Points
2,000
meningitis

meningitis

JF-Expert Member
Joined Nov 17, 2010
8,076 2,000
kulipiza kisasi haiitaji mchakato!
 
gwakipanga

gwakipanga

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2011
Messages
618
Points
250
gwakipanga

gwakipanga

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2011
618 250
Hakuna kitu kibaya kama kuto jitambua. Huo moto wanao uwasha wajuwe hautawaunguza chadema tu, poleni sana makamanda.
 
G

gichuri

Senior Member
Joined
Feb 13, 2013
Messages
161
Points
225
G

gichuri

Senior Member
Joined Feb 13, 2013
161 225
Naichukia CCM kwa sababu ya matendo kama haya ya kigaidi. Lakini pia nanyi CHADEMA, mmekuwa dhaifu mno. Mnaonewa sana. Kama police hawawezi kuwasaidia kwa nini na nyie msipige? Uvumilivu unamwisho wake makamanda. Waswahili walisema,"ukishikwa shikamana" Wachache wabinafsi watasema ninafanya uchochezi, lakini ninachohimiza hapa ni kupambana na waonevu na si vinginevyo.
 
M

MZAWATA

JF-Expert Member
Joined
Feb 10, 2011
Messages
557
Points
195
M

MZAWATA

JF-Expert Member
Joined Feb 10, 2011
557 195
Haya mambo si mazur kabisa kwa mustakabadhi ya nchi yetu
 
WILLAFRICA

WILLAFRICA

JF-Expert Member
Joined
Nov 12, 2013
Messages
4,034
Points
1,195
WILLAFRICA

WILLAFRICA

JF-Expert Member
Joined Nov 12, 2013
4,034 1,195
Nawalilia wana arusha kwa machozi ya damu!

"chadema ni mpango wa mungu"
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,945
Points
1,500
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,945 1,500
Magamba lengo lao wavuruge uchaguzi. Kama msajiri wa vyama hawezitoa onyo vijana Sombetini wachukue hatua za kujilinda na kulinda viongozi wa cdm. Hao vijana ni vibaka wa ccm, wadhibitiwe haraka!

Kamanda Mawazo pole and take care, we need you.
 
manning

manning

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2013
Messages
3,525
Points
1,250
manning

manning

JF-Expert Member
Joined Apr 1, 2013
3,525 1,250
Mtu akitaka kufa sharti ajifaraguwe kwanza ndo maana akitaka kufa macho lazima yatoke pima na mwili ukakamae. Kifo cha CCM kimetimia.
 

Forum statistics

Threads 1,335,208
Members 512,271
Posts 32,499,184
Top