Kamanda Godbless Lema kutia timu Bukoba kwa chopa

Kamanda Godbless Lema kutia timu Bukoba kwa chopa

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Posts
22,227
Reaction score
8,761
Baada ya kuwapiga 4 - 0 na kufatiwa na mikutano zaidi ya 40 na ya siku 3 iliyofanyika wilayani Hai chini ya kamanda wa Anga Mhe. Freema Mbowe, Mbunge wa Arusha mjini na tishio kwa CCM Jumamosi atatua Bukoba na kufanya mikutano ya kuimarisha chama na kuanza kujiweka sawa kwa ushindi wa 8 - 0 unaobisha hodi.

Wana-Kagera mpokeeni kamanda.
 
Baada ya kuwapiga 4 - 0 na kufatiwa na mikutano zaidi ya 40 na ya siku 3 iliyofanyika wilayani Hai chini ya kamanda wa Anga Mhe. Freema Mbowe, Mbunge wa Arusha mjini na tishio kwa CCM Jumamosi atatua Bukoba na kufanya mikutano ya kuimarisha chama na kuanza kujiweka sawa kwa ushindi wa 8 - 0 unaobisha hodi.

Wana-Kagera mpokeeni kamanda.

Ahsante Kamanda Crashwise kwa taarifa hii muhimu.....Wana-Bukoba jiaandaeni kuupokea ugeni huo mkubwa wa heshima...
 
Last edited by a moderator:
Kamanda chopa hilo hapo kazi ni kwako wewe unayedanganya eti harifiki nje ya Arusha na Moshi, wambie bukoba ni moshi vijijini.
 
Baada ya kuwapiga 4 - 0 na kufatiwa na mikutano zaidi ya 40 na ya siku 3 iliyofanyika wilayani Hai chini ya kamanda wa Anga Mhe. Freema Mbowe, Mbunge wa Arusha mjini na tishio kwa CCM Jumamosi atatua Bukoba na kufanya mikutano ya kuimarisha chama na kuanza kujiweka sawa kwa ushindi wa 8 - 0 unaobisha hodi.

Wana-Kagera mpokeeni kamanda.
cha msingi ni kuwabembeleza hawa jamaa 8 warudi tena bila masharti, vinginevyo halmashauri inayeya hiyo.
 
Baada ya kuwapiga 4 - 0 na kufatiwa na mikutano zaidi ya 40 na ya siku 3 iliyofanyika wilayani Hai chini ya kamanda wa Anga Mhe. Freema Mbowe, Mbunge wa Arusha mjini na tishio kwa CCM Jumamosi atatua Bukoba na kufanya mikutano ya kuimarisha chama na kuanza kujiweka sawa kwa ushindi wa 8 - 0 unaobisha hodi. Wana-Kagera mpokeeni kamanda.

lema yuko kwenyeziara ya kuchola laketi ili vijana wake waje. Lema acha kujipigia debe unafikili wana kagera wanaakili ndogo kama yako? umefulia.
 
Inabidi kuwa makini sana na hawa inshomile mpaka university maana siasa zao hazitabiriki kabisa. Cdm inatakiwa iwe makini hasa na wale madiwani walofukuzwa na magamba maana tunaweza tukapokea akina shibuda wengine.
 
chama cha mapinduzi kilisha poteza mwelekeo na sasa kinasukumwa na upepo wa mabadiliko ulio asisiwa na chama makini cdm. CDM ilipokoleza oparesheni zake na kuwa na mikutano nchi nzima nao ccm wakaiga kwa kuanzisha opresheni vua gwanda vaa gamba zilizo hutubiwa na mawaziri na waandamizi wa serikali lakini kama ilivyo kawaida ya kuiga bila ya kuwa na mikakati madhubuti, opresheni hizo sasa zimekufa kifo cha mende.
Sasa angalia hili la kuwatimua madiwani 8 wa bukoba, ni fotokopi ya maamuzi magumu lakini makini ya cdm waliyoyafanya dhidi ya madiwani 4 wa arusha ambapo cdm kilishinda kwa ushindi wa hali ya juu na pia iliongwza imani ya wananchi kwa cdm.
Kamanda lema songa mbele ushindi uko upande wetu. TULIANZA NA MUNGU NA TUTAMALIZA NA MUNGU
 
Mikakati maalumu inatakiwa chadema
majukwaani sawa.. 100%
je wanachama hai....?%
baada ya mikutano chama kifanye tathimini, wenyeji wa hayo maeneo WAJENGEWE uwezo wa kufanya harakati wenyewe
vifaa muhimu kama kadi na bendera vipatikae kwa wingi kila ofisi hasa za vijijini
zone ya kanda ya kati na pwani bado sana, wakati ambapo bunge linakuwa limepoa hizi kanda zinapaswa kutembelewa sana hasa vijijini

hongereni cdm, ccm jifunzeni kujirekebisha msiruhusu makosa ya wazi kama hayo-madiwai wanapigania ufisadi wa meya (meya ametumia madaraka yake vibaya), sisiemu mnawafukuza madiwani hao badala ya kumchunguza meya?? Hivi ni kweli mnapambana na mafisadi kwenye chama chenu?? Kanu ilikufa hivyohivyo... Mkistuka 8-0 zingine kibindoni
 
Back
Top Bottom