Kamanda Godbless Lema kutia timu Bukoba kwa chopa

Kamanda Godbless Lema kutia timu Bukoba kwa chopa

Baada ya kuwapiga 4 - 0 na kufatiwa na mikutano zaidi ya 40 na ya siku 3 iliyofanyika wilayani Hai chini ya kamanda wa Anga Mhe. Freema Mbowe, Mbunge wa Arusha mjini na tishio kwa CCM Jumamosi atatua Bukoba na kufanya mikutano ya kuimarisha chama na kuanza kujiweka sawa kwa ushindi wa 8 - 0 unaobisha hodi.

Wana-Kagera mpokeeni kamanda.
Mkuu Crashwise tunatarajia ushindi wa 7-0,kwa sababu kati ya madiwa wanane waliofukuzwa mmoja ni diwani wa kuteuliwa!
MACCM yatake yasitake yasubiri kipigo cha mbwa mwizi!
 
Last edited by a moderator:
Yaani kama unachopa unauwezo wa kuwafikia watu wengi sana kwa siku moja mfano wilaya ya hai kuna siku cfhadema imefanya mikutano 16...hivyo hata hawa tume kama wangekuwa makini kama chadema wangetumia chopa wangetuletea maoni ya watu wengi sana kuliko hiyo idadi ya sasa...Vipi umepona lakini
Kwa hiyo chopa ni kwa ajili ya kukusanya watu waje kushangaa chopa au?
 
Kwa hiyo chopa ni kwa ajili ya kukusanya watu waje kushangaa chopa au?

Hivi wewe akili zako umeziweka wapi....? si umeambiwa kwa ajili ya kuwafikia watu wengi kwa wakati/siku, kulikoni kutumia gari ambalo utafanya mkutano mmoja au miwili.......Mkuu usipende kuweka akili zako mvunguni...
 
Siasa za Bukoba ni ngumu kidogo!! Ugumu wake unachangiwa na utamaduni pamoja na tabia za hasa wazee wa Kihaya ambao wanasikilizwa sana na vijana pia.

Natoa angalizo kwa CDM wanapotaka kuiteka Bukoba, Kagasheki kipindi kama hiki cha uchaguzi huwa na adabu kweli kwa wale wazee hasa kutembea nyumba kwa nyumba kuwaomba kura binafsi.

Bukoba hakuna nguvu ya vyama bali watu, mara nyingi wanaangalia mtu kama wanamkubali hata kama ni wa CCM watamchagua.

CDM wafanye tafiti za haraka ili kuwa na mpango kambambe wa kuikomboa Bukoba.Hasa wafanye utafiti wa matatizo sugu na kutumia vijana wenye ushawishi.
 
Ushamba tu, whats chopa? watu wamepiga mnakuja na mbwembwe za chopa. Ujinga mtupu
 
Ushamba tu, whats chopa? watu wamepiga mnakuja na mbwembwe za chopa. Ujinga mtupu

Magamba acheni wivu...chopa inaeaumiza rihi maana tutapiga mikutano 20 kwa siku :boxing:
 
Mbona hilo Chopa wanapanda wachaga tu?

Ukabila unakusumbua, shame on you uliomba lift ukakatazwa, au una roster ya wanaoipanda?mtu yeyote mwenye fikra finyu hukimbilia ukabila, ukanda na udini hilo linaonyesha extent of your thinking capacity a cockroach might be better
 
Baada ya kuwapiga 4 - 0 na kufatiwa na mikutano zaidi ya 40 na ya siku 3 iliyofanyika wilayani Hai chini ya kamanda wa Anga Mhe. Freema Mbowe, Mbunge wa Arusha mjini na tishio kwa CCM Jumamosi atatua Bukoba na kufanya mikutano ya kuimarisha chama na kuanza kujiweka sawa kwa ushindi wa 8 - 0 unaobisha hodi.

Wana-Kagera mpokeeni kamanda.
Hiyo Choga huwa wanapanda kina Lema, Mbowe na Dr Slaa tu, hata siku moja hatujawahi kusikia Zitto au Lwakatare wamepanda hiyo Chopa.
 
Hiyo Choga huwa wanapanda kina Lema, Mbowe na Dr Slaa tu, hata siku moja hatujawahi kusikia Zitto au Lwakatare wamepanda hiyo Chopa.

Na ya Lumumba wanapanda akina nani? Mbona Mwigulu hatujackia amepanda?
 
Katika kile kinachoonekana kama kuihofia CHADEMA hasa baada ya LEMA GODBLESS Jutangaza kwamba ataelekea Bukoba weekend ijayo katika harakati za kuchukua kaa 8 za madiwani wa ccm waliofukuzwa jana.... BREAKING NEWS zinasema CCM Imewarejeshea uanachama na Udiwani madiwani wote 8 amabao ilitangazwa jana kuwa wamefukuzwa..inasemekana ni uamuzi wa Kamati Kuu ya Halmashauri Kuu ya Taifa.......
 
Back
Top Bottom