Kamanda Godbless Lema kutia timu Bukoba kwa chopa

Kamanda Godbless Lema kutia timu Bukoba kwa chopa

Karibu kamanda uungane na Mwenyekiti mbowe na mnyika waliokwisha tia timu kanda ya ziwa. niko zamzam napata upepo mwanana na senene, nikisilza mawaidha mbalimbali kutoka kwa wana Bukoba. peeeeeeeeeeeeples
 
Mwenyenzi MUNGU mwingi wa Rehema utusikie kuomba kwetu.

Mtangulie huyu Kamanda wetu mwanzo mwisho katika ukombozi wa mkoloni mweusi katika Nchi yetu!
 
Mbona hilo Chopa wanapanda wachaga tu?

Kuna lingine leo liko karatu lingine liko Simiyu mtakomaje? ni anga kwa anga mpaka mkae...kuna wakati Mke wa mwigulu nchemba, Mwampamba, Mchage na wapuuzi wengne walikuja na porojo eti kwanini walio hamia chadema juzi ndiyo wanapewa ziara sana lakini cha ajabu tangu wahamia CCM kila kona wapo ina maana ccm hakukuwa na vijana...
 
lema yuko kwenyeziara ya kuchola laketi ili vijana wake waje. Lema acha kujipigia debe unafikili wana kagera wanaakili ndogo kama yako? umefulia.

Mama ongea ueleweke basi maana naona unaongea kama bata anavyo hara...Vijana wa Lema ni wapi Red Brigade, kama ni RB tayari fomu zinatolewa na mwezi wa tisa mafunzo yanaanza halafu tuone upumbavu wenu wakuwaonea wanachadema....
 
Yan hapa BK cha kwanza kabisa kabla ya harakat, mikutano ya ukomboz kuanza naomba RED BRIGADE iimarishwe vizur kwa ajil ya ulinzi.
Hawa mafisad wacje poteza tena maisha ya watu, il 8;0 tuzisherekehe vizur kwa kula senene na kunywa omulamba.
 
Hivi chopa lina uhusiano gani na siasa?

Ni chombo cha usafiri cha kuwafikia wananchi kwa haraka zaidi kuhamasisha shuguli za maendeleo na kufanya kampeni kwa kuwafikia wapiga kura wengi kwa muda mfupi zaidi ili kuwaeleza sera na ilani ya chama na kuwaomba kura!! Umeelewa au nikuongezee dose?haya endelea kubeba box!!!
 
Namuomba sana mwenyezi anipe njia ili mwezi ujao nitie maguu hapo town home tuchukue hizo 8 zetu
 
May God grant u relief and breakthrough against all agonies.
 
Hivi chopa lina uhusiano gani na siasa?
Yaani kama unachopa unauwezo wa kuwafikia watu wengi sana kwa siku moja mfano wilaya ya hai kuna siku cfhadema imefanya mikutano 16...hivyo hata hawa tume kama wangekuwa makini kama chadema wangetumia chopa wangetuletea maoni ya watu wengi sana kuliko hiyo idadi ya sasa...Vipi umepona lakini
 
Back
Top Bottom