Mbimbinho JF-Expert Member Joined Aug 1, 2009 Posts 8,326 Reaction score 7,807 Apr 5, 2012 #1 Jamaa anatafuta kazi, kakuletea hii application letter..,
TUJITEGEMEE Platinum Member Joined Nov 6, 2010 Posts 27,663 Reaction score 28,779 Apr 5, 2012 #2 Kama kifo cha manager wangu kilikuwa cha kutatanisha niaanza kumshughulikia huyu kisheria.
Mbimbinho JF-Expert Member Joined Aug 1, 2009 Posts 8,326 Reaction score 7,807 Apr 5, 2012 Thread starter #3 MpigaKelele said: Kama kifo cha manager wangu kilikuwa cha kutatanisha niaanza kumshughulikia huyu kisheria. Click to expand... Hahahaaaaaaa, Lakini yeye amefanya kuthibitisha kabisa ili apewe kazi...
MpigaKelele said: Kama kifo cha manager wangu kilikuwa cha kutatanisha niaanza kumshughulikia huyu kisheria. Click to expand... Hahahaaaaaaa, Lakini yeye amefanya kuthibitisha kabisa ili apewe kazi...
toghocho JF-Expert Member Joined Mar 16, 2011 Posts 1,172 Reaction score 198 Apr 5, 2012 #4 nimependa vitu alivyoattach!!duh