Tijuana
Member
- Aug 12, 2024
- 19
- 9
Pata nyaraka zenye viwango vya kimataifa sasa!đź“„ Kwa kuandaliwa:-
1. Business & Project Proposals Miradi: Kituo cha yatima (Orphanage), Usafi wa mtoto wa kike (Girls hygiene), n.k.Lengo: Kuomba fedha za ufadhili (Grants/Funding).Bei: Makubaliano kulingana na ukubwa wa kazi.
2. 📝 CV & Resume za Kimataifa (ATS-Friendly) Mfumo wa kisasa unaovuka mifumo ya kidijitali (ATS) kwa Matumizi:taasisi kama UN, Balozi, NGO na Masomo ya Juu (Scholarships).Bei: Tsh 10,000 tu.
3. ✉️ Cover Letters & Email Applications Zinaandikwa kwa mvuto wa hali ya juu Lengo Kukutofautisha na waombaji wengine na kukupa nafasi ya usaili.Bei: Tsh 5,000 tu.
📞 WASILIANA NASI SASA Simu/WhatsApp: 0716161683
Kazi ni ya haraka, uhakika, na siri yako inalindwa.
1. Business & Project Proposals Miradi: Kituo cha yatima (Orphanage), Usafi wa mtoto wa kike (Girls hygiene), n.k.Lengo: Kuomba fedha za ufadhili (Grants/Funding).Bei: Makubaliano kulingana na ukubwa wa kazi.
2. 📝 CV & Resume za Kimataifa (ATS-Friendly) Mfumo wa kisasa unaovuka mifumo ya kidijitali (ATS) kwa Matumizi:taasisi kama UN, Balozi, NGO na Masomo ya Juu (Scholarships).Bei: Tsh 10,000 tu.
3. ✉️ Cover Letters & Email Applications Zinaandikwa kwa mvuto wa hali ya juu Lengo Kukutofautisha na waombaji wengine na kukupa nafasi ya usaili.Bei: Tsh 5,000 tu.
📞 WASILIANA NASI SASA Simu/WhatsApp: 0716161683
Kazi ni ya haraka, uhakika, na siri yako inalindwa.