Kama vile naanza kukata tamaa na CHADEMA

Kama vile naanza kukata tamaa na CHADEMA

Chama ni watu wanaokuja kwenye chama pamoja na mawazo yao. Chama kinajengwa na wanachama. Utamu wa ngoma ingia ucheze. Wakomavu wa akili wanaangalia mambo yote, mazuri na mabaya. Wachanga wanaangalia mabaya tu pasipokuyaona mazuri. Ikiwa wewe unamawazo mazuri usikimbie chama njoo jiunge na wenzako, tutayasikia tutayapima yakikubalika tutayafanyia kazi, lakini kukimbia chama huku ukikosoa bila kubadilishana mawazo na wenzako haitajenga chochote hata mawazo yako utayanyima kutambulika.
Mwanzoni nilikuwa na matumaini makubwa sana na CHADEMA, hadi kufikia mwaka 2010 nikawapigia kura akiwepo Mnyika ilihali nikiwa bado na kadi ya CCM. Nilifikiri mwaka huu labda ningejiunga kabisa CHADEMA na kuifanya iwe na kura yangu ya kudumu.

Kadri siku zinavyoenda naanza kuwaona si HACEDAM si CCM, wote ni wale wale - tena tunaweza kuwaita ni wao na sisi ni sisi. CHADEMA hakina tofauti tena na CCM, na tena inaelekea kubaya zaidi.

Ndani ya CHADEMA huwezi kukwepa mambo ya ufisadi, yapo. Mambo ya ugaidi, udini na ukanda nao unaonekana kushamiri.

Nimechoshwa zaidi na mipango ya matukio ya kuwafanyizia watu (Zitto kulishwa sumu, Msack sijui, Kibanda naye sijui..) haya yote nayaona kama sio mema na yanaanza kuniaminisha kuwa hata Wangwe mtani wangu haikuwa hivi hivi tu! Kumekuwa na kujaribu kujikosha kwingi, sijui Saanane, sijui Zitto, sijui Mnyika, wote hawa wamekuwa sawa na Mwigulu, Ze Mutu na Nape kwa sababu sijaona cha maana wanasema humu JF zaidi ya kujitetea tetea tu kila mara.

Dr Slaa naye akiibuka ndiyo huwa ananichanganya kabisa, ingawa yeye ana kaunafuu fulani. Siku hizi hata ile gwanda yangu ninasita kuivaa, sababu naanza kuhusishwa na ugaidi hata kama sijawahi kuufanya, juzi juzi niliwaona CHADEMA pale Ubungo Plaza wamevaa magwanda nilishtuka kidogo nikimbie, sijui kwa nini nimeanza kupata hofu na magwanda haya.
 
Chris Lukosi at work.... We kata tamaa tena ukate na kifo kabisa. CDM HAIWEZI KUWA SAWA SAWA NA ccm KWA SABABU
1. Mafisadi wote wapo CCM lakini hakuna anayewataja... CDM iliwataja
2. Wauza twiga wa nchi hii au watoa zawadi ya twiga wapo CCM
3. Meremeta wapo CCM
4. Kagoda wapo CCM
5. Wale wa kujiuzia Kiwira Coal Mine kwa bei cheeeee wapo CCM
6. Watesaji na wauwaji wa wananchi wapo CCM
7. Haya wa kuotoa leseni ya namtumbo uranium wapo CCM
8. EPA wapo CCM
9. Dowans Wapo CCM
10. IPTL wapo CCM
11. Wanaotoa misamaha ya kodi, wanaokubali mirahaba midogo ya kwenye madini wapo CCM
12. .....
12 magaidi wote wapo chadema...13.wlisha watu sumu wapo chadema...14.....
 
Zuia ugaidi, kemea udini,kataza ukabila na ukanda
Bahati mbaya haya yote uliyoyataja yameanzishwa na CCM
1. ugaidi, Nchemba a.k.a Lameck ndo kaanzisha
2. Ukanda kaanzisha Nape, alishasema CDM ni cha kaskazini na akasema raisi hatatoka huko ng'o. Alisahau CCM kuna wa kaskazini pia.
3 udini uliasisiwa na CCM, walianza kusema CUF chama cha kiislamu na baadaye wakasema CDM cha kikristu. Alisahau hata CCM kuna hao watu
4. ukabila nape naye alisema CDM ni chama cha wachaga
 
mkuu lazima ukate tamaa, ukiwa na genge la wahuni, hakuna future, utaishia kuwa jambazi tu mkuu
 
Mwanzoni nilikuwa na matumaini makubwa sana na CHADEMA, hadi kufikia mwaka 2010 nikawapigia kura akiwepo Mnyika ilihali nikiwa bado na kadi ya CCM. Nilifikiri mwaka huu labda ningejiunga kabisa CHADEMA na kuifanya iwe na kura yangu ya kudumu.

Kadri siku zinavyoenda naanza kuwaona si HACEDAM si CCM, wote ni wale wale - tena tunaweza kuwaita ni wao na sisi ni sisi. CHADEMA hakina tofauti tena na CCM, na tena inaelekea kubaya zaidi.

Ndani ya CHADEMA huwezi kukwepa mambo ya ufisadi, yapo. Mambo ya ugaidi, udini na ukanda nao unaonekana kushamiri.

Nimechoshwa zaidi na mipango ya matukio ya kuwafanyizia watu (Zitto kulishwa sumu, Msack sijui, Kibanda naye sijui..) haya yote nayaona kama sio mema na yanaanza kuniaminisha kuwa hata Wangwe mtani wangu haikuwa hivi hivi tu! Kumekuwa na kujaribu kujikosha kwingi, sijui Saanane, sijui Zitto, sijui Mnyika, wote hawa wamekuwa sawa na Mwigulu, Ze Mutu na Nape kwa sababu sijaona cha maana wanasema humu JF zaidi ya kujitetea tetea tu kila mara.

Dr Slaa naye akiibuka ndiyo huwa ananichanganya kabisa, ingawa yeye ana kaunafuu fulani. Siku hizi hata ile gwanda yangu ninasita kuivaa, sababu naanza kuhusishwa na ugaidi hata kama sijawahi kuufanya, juzi juzi niliwaona CHADEMA pale Ubungo Plaza wamevaa magwanda nilishtuka kidogo nikimbie, sijui kwa nini nimeanza kupata hofu na magwanda haya.

mawazo kama haya yanaweza kutolewa na mtu mwenye kadi ya ccm tu!
sasa ulianzaje kuvaa kama bado una kadi ya ccm, lazima ujishtukie spana malaya wewe!
 
Mwanzoni nilikuwa na matumaini makubwa sana na CHADEMA, hadi kufikia mwaka 2010 nikawapigia kura akiwepo Mnyika ilihali nikiwa bado na kadi ya CCM. Nilifikiri mwaka huu labda ningejiunga kabisa CHADEMA na kuifanya iwe na kura yangu ya kudumu.

Kadri siku zinavyoenda naanza kuwaona si HACEDAM si CCM, wote ni wale wale - tena tunaweza kuwaita ni wao na sisi ni sisi. CHADEMA hakina tofauti tena na CCM, na tena inaelekea kubaya zaidi.

Ndani ya CHADEMA huwezi kukwepa mambo ya ufisadi, yapo. Mambo ya ugaidi, udini na ukanda nao unaonekana kushamiri.

Nimechoshwa zaidi na mipango ya matukio ya kuwafanyizia watu (Zitto kulishwa sumu, Msack sijui, Kibanda naye sijui..) haya yote nayaona kama sio mema na yanaanza kuniaminisha kuwa hata Wangwe mtani wangu haikuwa hivi hivi tu! Kumekuwa na kujaribu kujikosha kwingi, sijui Saanane, sijui Zitto, sijui Mnyika, wote hawa wamekuwa sawa na Mwigulu, Ze Mutu na Nape kwa sababu sijaona cha maana wanasema humu JF zaidi ya kujitetea tetea tu kila mara.

Dr Slaa naye akiibuka ndiyo huwa ananichanganya kabisa, ingawa yeye ana kaunafuu fulani. Siku hizi hata ile gwanda yangu ninasita kuivaa, sababu naanza kuhusishwa na ugaidi hata kama sijawahi kuufanya, juzi juzi niliwaona CHADEMA pale Ubungo Plaza wamevaa magwanda nilishtuka kidogo nikimbie, sijui kwa nini nimeanza kupata hofu na magwanda haya.

mara we ccm, mara yale magwanda yako cju hizi unaogopa kuyavaa, hata mwenyewe unjua ulichoandika?
 
Haya anayosema ni kweli kabisa. Chadema wamefanya nini pamoja kama chama toka mwaka jana?
they might have leaders, but they don't have a team with cohesive leadership. Better the devil we know
Mbaya zaidi ni kwama hawa ndugu zetu hawaambiwi wakaelewa, hawakosolewi wakabadilika. Bure kabisa
 
Haya anayosema ni kweli kabisa. Chadema wamefanya nini pamoja kama chama toka mwaka jana?
they might have leaders, but they don't have a team with cohesive leadership. Better the devil we know
Mbaya zaidi ni kwama hawa ndugu zetu hawaambiwi wakaelewa, hawakosolewi wakabadilika. Bure kabisa


They are amateurs in politics....
but they dont know that...
wana nguvu kidoogo sababu ya weak CCM..
After Kikwete na wao watakuwa hawana kitu
 
Haya anayosema ni kweli kabisa. Chadema wamefanya nini pamoja kama chama toka mwaka jana?
they might have leaders, but they don't have a team with cohesive leadership. Better the devil we know
Mbaya zaidi ni kwama hawa ndugu zetu hawaambiwi wakaelewa, hawakosolewi wakabadilika. Bure kabisa
Wewe na wengine kama wewe ni kati ya wale wanawake wapumbavu waliofika karamuni na taa zikiwa hazina mafuta. Endelea kujifunika tu. Chama kitafanyaje kazi zake kwa ufanisi ikiwa kinaandamwa hivi na hawa hayawani ambao waliapa hadharani kuwa lazima wakiangamize chadema? Haya unayoyasikia na kuyasoma na kuyaona hayakuridhishi kuwa kuna hujuma zinaendelea dhidi ya chadema? Rudini huko huko. Huku tuachieni sie.
 
Mwanzoni nilikuwa na matumaini makubwa sana na CHADEMA, hadi kufikia mwaka 2010 nikawapigia kura akiwepo Mnyika ilihali nikiwa bado na kadi ya CCM. Nilifikiri mwaka huu labda ningejiunga kabisa CHADEMA na kuifanya iwe na kura yangu ya kudumu.

Kadri siku zinavyoenda naanza kuwaona si HACEDAM si CCM, wote ni wale wale - tena tunaweza kuwaita ni wao na sisi ni sisi. CHADEMA hakina tofauti tena na CCM, na tena inaelekea kubaya zaidi.

Ndani ya CHADEMA huwezi kukwepa mambo ya ufisadi, yapo. Mambo ya ugaidi, udini na ukanda nao unaonekana kushamiri.

Nimechoshwa zaidi na mipango ya matukio ya kuwafanyizia watu (Zitto kulishwa sumu, Msack sijui, Kibanda naye sijui..) haya yote nayaona kama sio mema na yanaanza kuniaminisha kuwa hata Wangwe mtani wangu haikuwa hivi hivi tu! Kumekuwa na kujaribu kujikosha kwingi, sijui Saanane, sijui Zitto, sijui Mnyika, wote hawa wamekuwa sawa na Mwigulu, Ze Mutu na Nape kwa sababu sijaona cha maana wanasema humu JF zaidi ya kujitetea tetea tu kila mara.

Dr Slaa naye akiibuka ndiyo huwa ananichanganya kabisa, ingawa yeye ana kaunafuu fulani. Siku hizi hata ile gwanda yangu ninasita kuivaa, sababu naanza kuhusishwa na ugaidi hata kama sijawahi kuufanya, juzi juzi niliwaona CHADEMA pale Ubungo Plaza wamevaa magwanda nilishtuka kidogo nikimbie, sijui kwa nini nimeanza kupata hofu na magwanda haya.

Sasa unataka wananchi waandamane kukubembeleza usikate tamaa? Just go if you want to.
 
Geeeeer out!!!Kwanza haujawahi kuiishi chadema wala cuf.Na hata hivyo hapo hausomeki ni mchuz mix.UNALINGANISHA USNGIZ NA KIFO.
 
Mkuu ukikata tamaa maisha huwa hayasimami yanazidi kusonga tuu..utatukuta mbele ya safari kwenye mapambano kama haya ya ukombozi watu kama jamii yako hawakosekani....
 
Mwanzoni nilikuwa na matumaini makubwa sana na CHADEMA, hadi kufikia mwaka 2010 nikawapigia kura akiwepo Mnyika ilihali nikiwa bado na kadi ya CCM. Nilifikiri mwaka huu labda ningejiunga kabisa CHADEMA na kuifanya iwe na kura yangu ya kudumu.

Kadri siku zinavyoenda naanza kuwaona si HACEDAM si CCM, wote ni wale wale - tena tunaweza kuwaita ni wao na sisi ni sisi. CHADEMA hakina tofauti tena na CCM, na tena inaelekea kubaya zaidi.

Ndani ya CHADEMA huwezi kukwepa mambo ya ufisadi, yapo. Mambo ya ugaidi, udini na ukanda nao unaonekana kushamiri.

Nimechoshwa zaidi na mipango ya matukio ya kuwafanyizia watu (Zitto kulishwa sumu, Msack sijui, Kibanda naye sijui..) haya yote nayaona kama sio mema na yanaanza kuniaminisha kuwa hata Wangwe mtani wangu haikuwa hivi hivi tu! Kumekuwa na kujaribu kujikosha kwingi, sijui Saanane, sijui Zitto, sijui Mnyika, wote hawa wamekuwa sawa na Mwigulu, Ze Mutu na Nape kwa sababu sijaona cha maana wanasema humu JF zaidi ya kujitetea tetea tu kila mara.

Dr Slaa naye akiibuka ndiyo huwa ananichanganya kabisa, ingawa yeye ana kaunafuu fulani. Siku hizi hata ile gwanda yangu ninasita kuivaa, sababu naanza kuhusishwa na ugaidi hata kama sijawahi kuufanya, juzi juzi niliwaona CHADEMA pale Ubungo Plaza wamevaa magwanda nilishtuka kidogo nikimbie, sijui kwa nini nimeanza kupata hofu na magwanda haya.

Hapo kwenye red tu,kama kuna watanzania wenye mtazamo/akili kama
zako ningetamani wafe tu.

Yaani kwakua wewe ni mwanachama wa chama flani basi una kua ni mpiga
kura wa kudumu wa chama chako? WTF.
 
Ile kura yako ya 2010 ilikuwa na mkosi ni bora usirudie tena
 
Pole sana! Nenda kalale! Wengine twasonga mbele daima, nyuma mwiko!
 
Wewe ni sawa na maiti anayeongea! Aibu yake, sheria ni kuwa asokupenda mkatae! Cdm haikutaki na haina haja nawe! Ccm hoyeee
 
Una uhakika wewe ni Mwanachadema?Je post zako zilizopita hapa JF zinaweza kuku-define?

CHADEMA siyo Combat tu,Ile ni falsafa.Ungekua mwanachadema wa kweli ungetafuta ukweli kwa tafiti badala ya kukurupuka.Hizi sio sifa za wanachadema

Kuwa makini na uwe mkweli

Mpashe huyo masalia aache uchochezi wake.
 
Back
Top Bottom