Kama vile naanza kukata tamaa na CHADEMA

Kama vile naanza kukata tamaa na CHADEMA

wee mnafiki sio mwanachadema. wapo watanzania wengi waningu mkono cdm kuliko unavyo fikria, hata kwetu killage ndanindani ccm wameichoka subiri 2014&2015.
 
12 magaidi wote wapo chadema...13.wlisha watu sumu wapo chadema...14.....
Mwakyembe alilishwa sumu na nani? Baada kuwapa polisi taaeifamuhimu walifanya nini? Mbaya zaidi gari polisi ilirumika
 
We uliyeandika hizi pumba hapa uliitwa Chadema? Tafuta njia kama kinara wenu alivyokuambieni...Akili ya kuambiwa Changanya na yako ........................:rockon:
 
Una uhakika wewe ni Mwanachadema?Je post zako zilizopita hapa JF zinaweza kuku-define?

CHADEMA siyo Combat tu,Ile ni falsafa.Ungekua mwanachadema wa kweli ungetafuta ukweli kwa tafiti badala ya kukurupuka.Hizi sio sifa za wanachadema
[JFMP3]
Kuwa makini na uwe mkweli
[/JFMP3]

We ndo unajiona Mwanachadema sana baada ya kufanikiwa kuwafukuza wasaliti wenzako? pia uwe unasoma maada mpaka mwisho sio unakurupuka tu kuuliza una UHAKIKA WE CHADEMA? kakwambia alikuwa na mpango mwaka huu labda angejiunga na CDM,kwa hiyo bado sio mwana CDM
Mbona hapo kwenye bold unamuonya au UNAMTAHADHARISHA NAYE MSIJE MKA BUKOBA BOY
 
Una uhakika wewe ni Mwanachadema?Je post zako zilizopita hapa JF zinaweza kuku-define?

CHADEMA siyo Combat tu,Ile ni falsafa.Ungekua mwanachadema wa kweli ungetafuta ukweli kwa tafiti badala ya kukurupuka.Hizi sio sifa za wanachadema

Kuwa makini na uwe mkweli
Mtu kakuambia anayaogopa magwanda,
Kwani hujui kuwa ni haki yake kuchagua kipi akiamini na kipi asikiamini?
Mie mwenyewe sili sahani moja na magwanda siku hizi kwani nasikia kuna kijana humu anatembea na sumu mfukoni
 
ww mtoa mada utakua umekula hii kitu


images

Cannabis sativum....hii mbaya sana, hii kitu hata Mwigulu anatumia ndio maana akili zake zinaruka ruka, yaani kama ni mtandao, unakuja na kukata!!!
 
Mtu kakuambia anayaogopa magwanda,
Kwani hujui kuwa ni haki yake kuchagua kipi akiamini na kipi asikiamini?
Mie mwenyewe sili sahani moja na magwanda siku hizi kwani nasikia kuna kijana humu anatembea na sumu mfukoni

Bigman uwezo wako wa kufikiria UMESHUKA SANA, kweli sisiem kubaya, yaani unajitoa ufahamu kabisa unabaki empty kichwani....UTUMWA MBAYA, NA NJAA SIYO NZURI KABISA!!!
 
Wewe na wengine kama wewe ni kati ya wale wanawake wapumbavu waliofika karamuni na taa zikiwa hazina mafuta. Endelea kujifunika tu. Chama kitafanyaje kazi zake kwa ufanisi ikiwa kinaandamwa hivi na hawa hayawani ambao waliapa hadharani kuwa lazima wakiangamize chadema? Haya unayoyasikia na kuyasoma na kuyaona hayakuridhishi kuwa kuna hujuma zinaendelea dhidi ya chadema? Rudini huko huko. Huku tuachieni sie.
Jipangeni kutuondoa tutaondoka. Kama mkishindwa basi tuvumiliane ndugu yangu. Tubanane hivi hivi.
 
We kata tamaa na ikibidi kula kona tu utuachie chama chetu salama. Maana nyie wa hivi hamkawii kuleta miujiza kwenye chama kama wale wenzenu.Am labda unajipa uanachama.
Duh, kumbe CHADEMA ina wenyewe!. Hizi kauli ninazisikia sikia naona kwa sasa zinahitaji tafakuli ya kina.
 
Una uhakika wewe ni Mwanachadema?Je post zako zilizopita hapa JF zinaweza kuku-define?

CHADEMA siyo Combat tu,Ile ni falsafa.Ungekua mwanachadema wa kweli ungetafuta ukweli kwa tafiti badala ya kukurupuka.Hizi sio sifa za wanachadema

Kuwa makini na uwe mkweli

Nilishasema kitambo sana hili jukwaa bora liitwe Cdm tu ili tujue moja , bila kutaja Cdm thread zao haziwezi kupata watu !
 
Una uhakika wewe ni Mwanachadema?Je post zako zilizopita hapa JF zinaweza kuku-define?

CHADEMA siyo Combat tu,Ile ni falsafa.Ungekua mwanachadema wa kweli ungetafuta ukweli kwa tafiti badala ya kukurupuka.Hizi sio sifa za wanachadema

Kuwa makini na uwe mkweli

Kweli kiti ulichoachiwa na Ludovick kimeanza kukuelemea kifikra.

Wapi kakwambia yeye ni mwanachama wa CHADEMA. Mbona unampachika uanachama ambao hana.

Muelewe kwanza kabla hujarukia kuanza kumjibu ili mradi tu uonekane active wakati effectiveness ni zero.
 
Huna uzalendo wa kweli. Lazima ufanye tathmini kabla ya kuongea. Udini uko chadema kweli? Ukabila mbons huko vilipo hamsemi. Mpaka kwenye sera vipo wazi! Acheni hizo kuna mambo ya msingi ya kujadili.
 
Inabidi ukata tamaa hasa kama ulikuwa unategemea mafanikio makubwa ndani ya CDM..Katibu mkuu haishi kulalama kuwa USALAMA WA TAIFA wanamfuatilia huku akisahau kwamba alishatuambia nyaraka anazotoa huwa anapewa na hao hao watu wa usalama..UZEE UNA MATATIZO SANA HASA UNAPOFIKIA HATUA YA KUSAHAU VITU AU MAMBO FULANI.
 
Una uhakika wewe ni Mwanachadema?Je post zako zilizopita hapa JF zinaweza kuku-define?

CHADEMA siyo Combat tu,Ile ni falsafa.Ungekua mwanachadema wa kweli ungetafuta ukweli kwa tafiti badala ya kukurupuka.Hizi sio sifa za wanachadema

Kuwa makini na uwe mkweli

Mkuu amesema yeye si mwana CHADEMA ila aliwapigia Kura CHADEMA 2010 na hadi sasa ana kadi ya CCM, kwa hiyo alichokiandika hapa anawakilisha mawazo ya CCM kwani hii post haina tofauti na zinazowekagwa na akina Shonza, Mwampamba na masalia wengineo.
 
Mwanzoni nilikuwa na matumaini makubwa sana na CHADEMA, hadi kufikia mwaka 2010 nikawapigia kura akiwepo Mnyika ilihali nikiwa bado na kadi ya CCM. Nilifikiri mwaka huu labda ningejiunga kabisa CHADEMA na kuifanya iwe na kura yangu ya kudumu.

Kadri siku zinavyoenda naanza kuwaona si HACEDAM si CCM, wote ni wale wale - tena tunaweza kuwaita ni wao na sisi ni sisi. CHADEMA hakina tofauti tena na CCM, na tena inaelekea kubaya zaidi.

Ndani ya CHADEMA huwezi kukwepa mambo ya ufisadi, yapo. Mambo ya ugaidi, udini na ukanda nao unaonekana kushamiri.

Nimechoshwa zaidi na mipango ya matukio ya kuwafanyizia watu (Zitto kulishwa sumu, Msack sijui, Kibanda naye sijui..) haya yote nayaona kama sio mema na yanaanza kuniaminisha kuwa hata Wangwe mtani wangu haikuwa hivi hivi tu! Kumekuwa na kujaribu kujikosha kwingi, sijui Saanane, sijui Zitto, sijui Mnyika, wote hawa wamekuwa sawa na Mwigulu, Ze Mutu na Nape kwa sababu sijaona cha maana wanasema humu JF zaidi ya kujitetea tetea tu kila mara.

Dr Slaa naye akiibuka ndiyo huwa ananichanganya kabisa, ingawa yeye ana kaunafuu fulani. Siku hizi hata ile gwanda yangu ninasita kuivaa, sababu naanza kuhusishwa na ugaidi hata kama sijawahi kuufanya, juzi juzi niliwaona CHADEMA pale Ubungo Plaza wamevaa magwanda nilishtuka kidogo nikimbie, sijui kwa nini nimeanza kupata hofu na magwanda haya.

Kauli za majini!
 
Una uhakika wewe ni Mwanachadema?.Hizi sio sifa za wanachadema
Wapi amesema yeye ni mwanachadema?. Mbona ameweka msimamo wake wazi kabisa hapa?!.
Mwanzoni nilikuwa na matumaini makubwa sana na CHADEMA, hadi kufikia mwaka 2010 nikawapigia kura akiwepo Mnyika ilihali nikiwa bado na kadi ya CCM. Nilifikiri mwaka huu labda ningejiunga kabisa CHADEMA na kuifanya iwe na kura yangu ya kudumu.

Hivi zile kura zaidi ya milioni 2 alizozipata Dr katika uchaguzi wa 2010, zilikuwa ni za wanachadema tuu?!.

Amesema wazi yeye ni CCM na 2010, ameipigia kura Chadema akiwa ni mwanachama wa CCM na sasa ndio alikuwa amejipanga kuingia rasmi Chadema, ila sasa amesita!, japo siungi mkono sababu alizozitoa, ila wako wengi ambao sio wanachama wa Chadema, lakini wanaiunga mkono Chadema. ila kwa haya yanayoendelea sasa ndani ya Chadema, they are not nothing!, japo kwa sasa bado sio something!, mwisho wa siku, there will be something!. japo kwa sasa it doesn't matter much!, but it will unless wale jamaa zetu wawe ni makamanda wa ukweli, watavumilia mpaka mwisho na kufa kizungu na tai shingoni!, ila kwa trend nilio iona sasa, ame/wameconfess hivyo subirieni tuu, its just a matter of time!.
Pasco.
 
singo imeshachuja hiyo shost, tafuteni nyingine mpya basi. hata mtoto akisoma anajua tu hii ni propaganda. kweli akili zenu hazina akili kabisa sasa hivi
 
Nadhani ukupitia na hii chati ya nauli mpya ndo utakata tamaa zaidi na CHADEMA.

67557_647819385232483_1788428260_n.jpg
 
Back
Top Bottom