Kama unastress pitia hapa ucheke kidogo na uache neno


Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2014
Messages
8,065
Likes
3,219
Points
280
Konda wa bodaboda

Konda wa bodaboda

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2014
8,065 3,219 280
Hahahaha
 
Manzanitahalisi

Manzanitahalisi

Member
Joined
Oct 15, 2018
Messages
58
Likes
75
Points
25
Manzanitahalisi

Manzanitahalisi

Member
Joined Oct 15, 2018
58 75 25
hahahaaa!! uyo jamaa kakimbia mimba
 
airwing

airwing

Member
Joined
Dec 8, 2017
Messages
44
Likes
22
Points
15
airwing

airwing

Member
Joined Dec 8, 2017
44 22 15
Maiti moja alikua anasafishwa mara gafla akacheka kwa nguvu sana, wale waoshaji wakaogopa sana. Wakamuuliza: "Sasa unacheka nini? We Si umekufa wewe?? Maiti Akajibu: Si mnanitekenya, Mi staki bwana" akafa tena.


Sent using Jamii Forums mobile app
 
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined
Jun 19, 2014
Messages
22,615
Likes
29,437
Points
280
hearly

hearly

JF-Expert Member
Joined Jun 19, 2014
22,615 29,437 280

Forum statistics

Threads 1,250,900
Members 481,523
Posts 29,750,093