Wewe umefata kusoma au kugegeda??? Halafu wakigegedwa wao weww imekukera kitu gani??? Koma kufatilia ya watu!!!!.hayakuhus tizama yako..... Hao wanaogegedwa watajua wao na sup zao na nyuchi zao kila mtu kaenda kwa ada yake.....utavikwa.chupi ya bambino shaurilo...
hata wiki haijaisha toka vyuo mbalimbali vifunguliwe hapa dodoma,videm vilivyolipoti first year vimeanza kugegedwa kwa speed ya ajabu!! sasa guys kwa ushauri wa bure huko uliko uanze kutafuta replacement mapema!!!! maana akirudi huko sio wako tena!!!!
Mkuu, umetiririka povu hadi umenifanya nicheke wakati hata hakuja pambazuka.
mkuu, umetiririka povu hadi umenifanya nicheke wakati hata hakuja pambazuka.