Kama una mchumba/mke amekuja kuanza chuo Dodoma

Kama una mchumba/mke amekuja kuanza chuo Dodoma

KRS

Member
Joined
Sep 9, 2014
Posts
32
Reaction score
5
Hata wiki haijaisha toka vyuo mbalimbali vifunguliwe hapa dodoma,videm vilivyolipoti first year vimeanza kugegedwa kwa speed ya ajabu.

Sasa guys kwa ushauri wa bure huko uliko uanze kutafuta replacement mapema, maana akirudi huko sio wako tena.
 
Unwafuatilia sana inaonekana eti ehhh! mpaka speed wanayogegedewa unaijua doh!
 
Wewe umefata kusoma au kugegeda??? Halafu wakigegedwa wao weww imekukera kitu gani??? Koma kufatilia ya watu!!!!.hayakuhus tizama yako..... Hao wanaogegedwa watajua wao na sup zao na nyuchi zao kila mtu kaenda kwa ada yake.....utavikwa.chupi ya bambino shaurilo...
 
Wewe umefata kusoma au kugegeda??? Halafu wakigegedwa wao weww imekukera kitu gani??? Koma kufatilia ya watu!!!!.hayakuhus tizama yako..... Hao wanaogegedwa watajua wao na sup zao na nyuchi zao kila mtu kaenda kwa ada yake.....utavikwa.chupi ya bambino shaurilo...


Mkuu, umetiririka povu hadi umenifanya nicheke wakati hata hakuja pambazuka.
 
hata wiki haijaisha toka vyuo mbalimbali vifunguliwe hapa dodoma,videm vilivyolipoti first year vimeanza kugegedwa kwa speed ya ajabu!! sasa guys kwa ushauri wa bure huko uliko uanze kutafuta replacement mapema!!!! maana akirudi huko sio wako tena!!!!

Wacha we....!!
Wakiamka ndipo utajua kama maharage ni mboga ya serikali
 
Mkuu, umetiririka povu hadi umenifanya nicheke wakati hata hakuja pambazuka.

Ahhha mtu anaacha kusoma anafatilia wanaovuliwa chupi hivi ndicho kimempeleka chuo??? Nina waswas.hata kufaulu kwake n kimagumashi
 
Ukisikia umbea saa ndio huu.

Ila hao sio watoto wadogo wanajua wanachokifanya na hata madhara yake pia wanayajua.
 
Baba zima hovyooo,Huna akili wewe kwan ndicho kilochokupeleka Shule???Tumia akili wewe unawaza na kuangalia nani yupo na nanii??MPUUZI WEWE SOMA JINGA SAAANA,Unataka kutuamijisha kuwa wanaoenda vyuo vikuu kama wewe hawakufaulu bali wamepita kwa njia za panya. sio???kama wewe hujui kilichokupeleka wako wanaojua wanatafuta nini,Acha upuzi
 
Wakigegedwa sana kwani zinajaa zile kwamba azitatumika tena, wacha watumie wamepewa bure
 
mkuu ulimtokea mmoja nin akakubwaga ndo mana umewachoma..sijaona shida iko wapi hapa kwan hata wakigegedwa papuchi si zao sa wewe kinachokuuma nini?
 
Ulitaka iweje, kwani demu wako kuliwa ndio ikate malengo ya kumuoa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom