BLACK MOVEMENT
JF-Expert Member
- Mar 11, 2020
- 5,504
- 14,131
Rwanda Air ina make loss pia, na oia usilinganishe uchumi wa nchi kupitia sijui shirika la ndege, hizi ni comparison za kijinga sana, Rwanda bado ina Uchumi mdogo sana vijijini kuna uamsikini haswa.Sitaki nikupinge
Rwanda ilipo ni bora
Angalia Shirika lao la ndege Rwanda air na ATCL
Tazama jeshi lao na vifaa vya kivita
Tazama Miundo mbinu Yao ya barabara na reli
Tazama sekta Yao ya utalii inavozingumzwa duniani
Tazama sekta ya michezo na hapa natabiri kwenye hizi nchi zinazoandaa Afcon Kwa maana Kenya Uganda na TANZANIA mmoja atapokwa atapewa Rwanda
Sawa matatizo Bado wanayo ila inaonekana wana Nia thabiti ya kuyamaliza
ainazidiwa mbali sana GDP na mkoa wa Dar es salaam