• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Kama ni wewe Utafanyaje??

Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,391
Points
1,225
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,391 1,225
Babu yako kabla ya kukata raha kakuita wewe Mjukuu wake ili akupe wosia huu....

"Mjukuu wangu kipenzi, Babu yako ndio naiaga Dunia, lakini kwenye hazina yangu kuna milioni 800 na hakuna yoyote

anayejua nilipoziweka....Nimeona nikupe pesa zote kama urithi Mjukuu wangu..... Hizo pesa nimeziweka kwenye....

Kwenyeee......kwenyeeeee.......... mara akakata roho ghafla bila kukutajia mahali alipoziweka....

Je Utafanyaje???
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,515
Points
1,500
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,515 1,500
Nakufa nae kwani sitaweza kukubali aisee
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,667
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,667 2,000
Hahahhaha...ntazisaka mpaka kieleweke..yaan kimya kimya,watu wasishtukie deal. Unalala maskin unaamka tajiri halafu nipotezee...nehi!
 

Forum statistics

Threads 1,402,760
Members 530,977
Posts 34,404,224
Top