Mzingo
JF-Expert Member
- Nov 2, 2014
- 4,766
- 10,624
Rip au Nini?Kuna Tetesi Mbaya Kuhusu Mmoja Wao Hao Wawili
Rip au Nini?Kuna Tetesi Mbaya Kuhusu Mmoja Wao Hao Wawili
Napenda haki itendeke kwenye hii kesi yao. Lakini sifurahii hichi kipindi wanachopitia hawa jamaa.
Swali la kijinga tu, kama walikutikana na cha kujibu (kesi) kwa ule ukwasi waliokua nao, iweje waliopigwa mgawo hawapati bugdha yeyote licha ya hilo jambo kupigiwa kelele hadi bungeni?
Ukaibuka mjadala, za serikali au za umma, upepo ukavuma kisha ukapita hali ikatulia.
Sheria zichukue mkondo wake, isiwe mambo ya chuki na visasi binafsi.
Mkuu, tupe kidogo please!Kuna Tetesi Mbaya Kuhusu Mmoja Wao Hao Wawili
Hiyo HiyoRip au Nini?
Kuna Tetesi Mbaya Kuhusu Mmoja Wao Hao Wawili
Rip au Nini?
Hiyo Hiyo
Hilo sahau. Jk ijapokuwa alikuwa na mapungufu yake lakini kwa kiasi chake alikuwa na hekima, tofauti na huyu tuliyenaye.Napenda haki itendeke kwenye hii kesi yao. Lakini sifurahii hichi kipindi wanachopitia hawa jamaa.
Swali la kijinga tu, kama walikutikana na cha kujibu (kesi) kwa ule ukwasi waliokua nao, iweje waliopigwa mgawo hawapati bugdha yeyote licha ya hilo jambo kupigiwa kelele hadi bungeni?
Ukaibuka mjadala, za serikali au za umma, upepo ukavuma kisha ukapita hali ikatulia.
Sheria zichukue mkondo wake, isiwe mambo ya chuki na visasi binafsi.
Leo hii Sigh anatetewa, haki ya nani chadema Mungu azidi kuilaani maana alivulyoilaani sasa nafikiri haitoshi.Uyo ndo mzee stone anaroho mbaya kama ya shetani
Dah hatari sana mateso mengi mwisho wanakwambia hauna hatia.MUNGU pekee ndio anatoa hukumu ya Haki aisee
umenitoa machozi mkuu[emoji22]Mungu wa Yakobo na Mungu wa Israel hujawahi kusinzia wala kumsahau mwanadamu yeyote...jithihirishe kuwa ulikuwepo,umekuwepo na utaendelea kuwepo,japo sina undugu na wazee hao lkn Mungu nakuomba uwapiganie,kama ni kuiba mali za umma wapo walioiba nyingi na kuua watu lkn hivi leo wapo uraiani na bado wanaendelea kuiba na kuua watu!
afya nzuri ni pamoja na ya rohoni, ukikosa amani huna afya nzuriWanaafya nzuri sasa hivi, kitambi siyo dili, hasa Singasinga.
Mbona kama kuna kamchezo kamechezwa kwa singasinga hizo ndevu sio za kwakwe pia kimo cha singasinga kimebadilika hii kitu inawezekana kweli?.Mungu awasaidie tu Rugemalila na Seth,Kwasababu msoto walioupata mahabusu unaonekana simchezo.Nawaomba sana MUNGU awatete hukumu ya haki
Picha akiwa anapunga mkono ni wakati wanaingia sero na picha nyingine ni walivyo SasaView attachment 821518View attachment 821519
Omba volunteering jela ndio utapa majibu[emoji23][emoji23]Mungu awasaidie tu Rugemalila na Seth,Kwasababu msoto walioupata mahabusu unaonekana simchezo.Nawaomba sana MUNGU awatete hukumu ya haki
Picha akiwa anapunga mkono ni wakati wanaingia sero na picha nyingine ni walivyo SasaView attachment 821518View attachment 821519