Kama Lamine Yamal hawatamwahi mapema sana atapotea

Kama Lamine Yamal hawatamwahi mapema sana atapotea

Lamine ana miaka 17 tuu, angalia madogo wa miaka 17 mtaani kwako wapoje. Na yeye sio Messi.

Halafu kwa sababu unajua sana kuhusu mpira na namna ya mtu ku behave ili awe mchezaji mzuri kwanini hatukuoni hata hapo Yanga Princess tu?

Mtoto wa kike wewe haya mambo tuachie sisi wanaume
Ujumbe umeupata

Tuliza sphincters
 
Dogo ameachieve at a very early stage because of his seriousness

Halafu anakuja mfipa mmoja keyboarder hana mbele wala nyuma anaanza kumpa Ushauri wa maisha

Kweli upumbavu hauna ujazo
Ungetumia malimao au ndimu ingekusaidia. Pia upigwe bomba utakaa vizuri. Hili jambo waachie wanaume na wanawake wenye kujielewa.

Nsingemshauri aliyejuwa mchepuko wangu wewe leo hii usingekuwa una chat humu ungekuwa aborted zamani na umesahaulika. Mimi nlizuia nikasema haina shida ngoja ulelewe na huyo ambaye sasa unamwita baba.

Ni kwa upendo tu nliokuwa nao ndo maana sijaja hata kuku claim kuwa sasa urudi kwangu.but its all about timing kama ambavyo umejiita nawe. Muwe na heshima siyo mpaka mje kutuona tunatoka na taulo chumbani mwa mama zenu.
 
Mtoa ushauri acha utoto ili huyo mtoto mwenye utoto azingatie ushauri wako.
Ungetumia malimao au ndimu ingekusaidia. Pia upigwe bomba utakaa vizuri. Hili jambo waachie wanaume na wanawake wenye kujielewa.

Nsingemshauri aliyejuwa mchepuko wangu wewe leo hii usingekuwa una chat humu ungekuwa aborted zamani na umesahaulika. Mimi nlizuia nikasema haina shida ngoja ulelewe na huyo ambaye sasa unamwita baba.

Ni kwa upendo tu nliokuwa nao ndo maana sijaja hata kuku claim kuwa sasa urudi kwangu.but its all about timing. Muwe na heshima siyo mpaka mje kutuona tunatoka na taulo chumbani mwa mama
 
Lamine ana miaka 17 tuu, angalia madogo wa miaka 17 mtaani kwako wapoje. Na yeye sio Messi.

Halafu kwa sababu unajua sana kuhusu mpira na namna ya mtu ku behave ili awe mchezaji mzuri kwanini hatukuoni hata hapo Yanga Princess tu?
Ungetumia malimao au ndimu ingekusaidia. Pia upigwe bomba utakaa vizuri. Hili jambo waachie wanaume na wanawake wenye kujielewa. Wewe umeshacheza vigodoro unajua zaidi. Yanga princess nimefundisha na ndipo ambako nilimpatia nanii yako...muulize mimba alipataje pataje. That time akiwa ndiye mfua nguo za hawa mabinti.

Nsingemshauri aliyejuwa mchepuko wangu wewe leo hii usingekuwa una chat humu ungekuwa aborted zamani na umesahaulika. Mimi nlizuia nikasema haina shida ngoja ulelewe na huyo ambaye sasa unamwita baba.

Ni kwa upendo tu nliokuwa nao ndo maana sijaja hata kuku claim kuwa sasa urudi kwangu.but its all about timing kama ambavyo umejiita nawe. Muwe na heshima siyo mpaka mje kutuona tunatoka na taulo chumbani mwa mama zenu ndo mtuheshimu au mjue kuwa tunakamua.
 
Pumbavu acha ujinga bwege wewe takataka kama wewe ndio utoe ushauri Kwa dogo lamine yamal
 
Lamine ana miaka 17 tuu, angalia madogo wa miaka 17 mtaani kwako wapoje. Na yeye sio Messi.

Halafu kwa sababu unajua sana kuhusu mpira na namna ya mtu ku behave ili awe mchezaji mzuri kwanini hatukuoni hata hapo Yanga Princess tu?
😅😅😅
 
Pumbavu acha ujinga bwege wewe takataka kama wewe ndio utoe ushauri Kwa dogo lamine yamal
Ungetumia malimao au ndimu ingekusaidia. Pia upigwe bomba utakaa vizuri. Hili jambo waachie wanaume na wanawake wenye kujielewa.

Nsingemshauri aliyejuwa mchepuko wangu wewe leo hii usingekuwa una chat humu ungekuwa aborted zamani na umesahaulika. Mimi nlizuia nikasema haina shida ngoja ulelewe na huyo ambaye sasa unamwita baba.

Ni kwa upendo tu nliokuwa nao ndo maana sijaja hata kuku claim kuwa sasa urudi kwangu.but its all about timing. Muwe na heshima siyo mpaka mje kutuona tunatoka na taulo chumbani mwa mama
 
Ungetumia malimao au ndimu ingekusaidia. Pia upigwe bomba utakaa vizuri. Hili jambo waachie wanaume na wanawake wenye kujielewa.

Nsingemshauri aliyejuwa mchepuko wangu wewe leo hii usingekuwa una chat humu ungekuwa aborted zamani na umesahaulika. Mimi nlizuia nikasema haina shida ngoja ulelewe na huyo ambaye sasa unamwita baba.

Ni kwa upendo tu nliokuwa nao ndo maana sijaja hata kuku claim kuwa sasa urudi kwangu.but its all about timing. Muwe na heshima siyo mpaka mje kutuona tunatoka na taulo chumbani mwa mama
Kumbe unapigwa Bomba duuh
 
Kama yumo humu na uhakika atafanyia kazi haya ninayo sema. Cha msingi tu akubali kujifunza na aache ujuaji huyu dogo. Sijui anatumia ID gani.
[/QUOTE] Nimekusikia ntayafanyia kazi maneno yako kikubwa tafuta hela acha kufuatilia maisha yangu
 
Kumbe unapigwa Bomba duuh
Ungetumia malimao au ndimu ingekusaidia. Pia upigwe bomba utakaa vizuri. Hili jambo waachie wanaume na wanawake wenye kujielewa.

Nsingemshauri aliyejuwa mchepuko wangu wewe leo hii usingekuwa una chat humu ungekuwa aborted zamani na umesahaulika. Mimi nlizuia nikasema haina shida ngoja ulelewe na huyo ambaye sasa unamwita baba.

Ni kwa upendo tu nliokuwa nao ndo maana sijaja hata kuku claim kuwa sasa urudi kwangu.but its all about timing. Muwe na heshima siyo mpaka mje kutuona tunatoka na taulo chumbani mwa mama
 
Mtu mzima kutwa kukaa kibarazani kunisengenya kijana wa watu du!
 
Hui
Dogo ana utoto mwingi sana. Kwa umri wake Messi alishaamua kuwa serious. Ila huyu namwona kama asipowahiwa kushauriwa anaweza potea mamoja.

Ana michezo michezo mingi na kuanza kulewa sifa mapema. Anatakiwa aongeze juhudi na kuwekeza kwenye ball. Akianza kutaka ishi kistar umri huu ni ngumu sana kuja fika 25 au 30 akiwa bado ni mali.

Kama yumo humu na uhakika atafanyia kazi haya ninayo sema. Cha msingi tu akubali kujifunza na aache ujuaji huyu dogo. Sijui anatumia ID gani.
[/QUOTEh

Huu ushauri ungejipa mwenyewe sidhani kama ungenuka umasikini ambao unao
 
Back
Top Bottom