Kama bahati tu, CCM asili inafufuka

Mkuu utarudi chamani?
Mapenzi ya Chama kile yalishanitoka kabisa, sasa hivi Chadema kiko Moyoni mwangu.

Nitabaki Chadema hadi pale Katiba mpya na Tume huru zitakapopatikana ninataka kuiona Tanzania mpya yenye kuheshimu HAKI za Binadamu.

Nataka kuuona Chaguzi zikifanyika kwa Uhuru na HAKI huku mshindi tukimpongeza na kumpa mkono wa furaha.
 
[emoji1534][emoji1548][emoji1752][emoji1752][emoji1534][emoji1548][emoji1548][emoji1752][emoji2839][emoji2839][emoji344][emoji344][emoji344][emoji397][emoji397][emoji397]
 
Ni vita kati ya washamba na watoto wa mjini. Ndugu zangu wasukuma zile mbwembwe ndio zimefikia tamati.
Unaposema wasukuma ogopa Sana. Hii ni jamii ya kuiendea pole. Wakiamua lao nchi itatikisika.

Acha ukabila endelea kuchapa Kazi.
 
Vipi Saccos ya Chadema inaendeleaje? Imeshindwa hata kutoa uamuzi wa wale wabunge wenu wa Covid-19!!
Wanachama maandazi hawa[emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16][emoji16]
 
CCM ASILI vs ccm makinikia!! Hakika hii itakuwa ni Vita ya Tatu ya Dunia! Ngoja tuone itakavyokua. Hitimisho lake ni 2025!

Natarajia kuona kipindi hicho wana CCM wakigawana fito baada ya hiki chama chao kikongwe kujifia kifo cha mende! Asante sana Mh. Rais Magufuli kwa kufanikisha hii ndoto yangu ya kuiona CCM ikifa, ikielekea kutimia.
 
Duuuh,kweli bhana,naikumbuka ccm kipindi cha kikwete,ccm ya wapiga dili,ccm ya wauza UNGA,ccm ya mafisadi,ccm iliyokuwa ikilea ujambazi,ccm ya waporaji,duuuh,upinzani unaelekea kuimalika sasa,
 

Ngoja niendelee kuwasubiria hao makinikia sijui ni kina nani
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…