Kama bahati tu, CCM asili inafufuka

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Sisi Wasukuma tuna bahati mbaya sana fursa pekee tukajifanya miungu watu sasa tunarudi kula miwa kwenye baiskeli
 
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
hapana mi sikubaliani na wee kabisa..
mi sio mskuma lakini nawakubali sana kuliko watanzania wengi.
kwa sababu waskuma ni watu amazing sana kwa ukarimu wao sidhan km kuna kabila wanawafikia..
hawa waskuma wengine kwa kweli ni wale makinikia sio ojiii
 
Sisi Wasukuma tuna bahati mbaya sana fursa pekee tukajifanya miungu watu sasa tunarudi kula miwa kwenye Baiskeli
[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
 
Prophesize Mshana
 

Stay tuned
 
Only time will tell Mkuu.
 
Tulia Kwanza mzee,sisi wengine tuna majonzi ya ukweli ukweli oohh!!!.
 
Bora hao majizi lakini hela zilikuwa kwenye mzunguko mtaani kila mtu zinampitia,sio hao washamba mafisadi wa kimya kimya hela wanazifukia ndani shenzitype zao.
Bora mafisadi bhana , hii nchi yetu sote , mtu anakwambia et mzalendo alaf yeye anakula kuku wewe unashindia michicha , huo ujinga hakuna anayeweza ukubali
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…