FaizaFoxy
Platinum Member
- Apr 13, 2011
- 100,506
- 123,817
Mmmh, mbona hii sauti ni ya kiume? Pia yafanana sana na ya jasusi mbobezi mtoro. Ni ndugu yako?
Mmmh, mbona hii sauti ni ya kiume? Pia yafanana sana na ya jasusi mbobezi mtoro. Ni ndugu yako?
Ooh mbaba....hahaha wee jamaa mfukunuku zaidi ya Musiba
[emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1] [emoji1]
Ebwana na hivi..mkitaka huyo jamaa anyamaze kimya basi waambieni wazee wenu waache fitina na propaganda za chini chini za kisiasa..waacheUnaweza kudai unampenda sana Rais na hutaki kwa namna yoyote ile atukanwe au akosolewe. Hayo mapenzi yako unayoyasema mbele ya kamera, hakuna anayeweza kuyapima wala kuyathibitisha.
Unatengeneza aina fulani za siasa ambazo kwa bahati mbaya hujui madhara yake yanaweza kuwa makubwa kiasi gani.
Kwa taarifa yako ni kwamba ile radio ya kule Rwanda ambayo ilichochea maasi, haikuwa ikiendeshwa kwa gharama kubwa. Sawa sawa na gharama za utoaji wako wa habari.
Gharama za kufikisha ujumbe ni ndogo lakini madhara ya ujumbe wa radio ile yalikuwa ni vifo vya watu zaidi ya watu laki nane wasio na hatia yoyote ile. Kaka mkubwa Cyprian wenye mapenzi na ufanisi wa kazi anazofanya mheshimiwa JPM ni wengi.
Bahati mbaya kati ya hao hao team JPM wapo ambao wanakwazika na ujumbe wako, wapo ambao wanawaheshimu wazee ambao unapowataja majina ni kama vile unawazungumzia wanafunzi mliomaliza la saba au kidato cha sita pamoja.
Haipendezi kukuona kila baada ya siku chache ukijibizana na watu, huku mkiwa mnakejeliana na kutukanana, hii ni cheap politic, haiwezi kuwa na tija itakayodumu kwa miaka mingi kuanzia leo.
Nakutakia mwaka 2019 wenye mafanikio, lakini anza kwanza kwa kubadili approach ambayo inakufanya utengeneze maadui kumi na rafiki moja kila unaporusha hewani video clip mpya.
Fitina za chini chini zipo mpaka huko Marekani na Russia, zimekuwepo kabla hata huyo bro hajazaliwa.Ebwana na hivi..mkitaka huyo jamaa anyamaze kimya basi waambieni wazee wenu waache fitina na propaganda za chini chini za kisiasa..waache
Kalewa ushawishi alionao katika awamu ya tano. Historia ipo kwa ajili ya kila mtu kujifunza kitu fulani.Musiba anawadharau watu kwa kuwaandika vibaya,hajui kesho hao anaowadharau watakuwa nani,shauri yake ajue kila lenye mwanzo huwa na mwisho wake.
mbona unampa sifa asiyostahili.. ni bora ungemuita kijakazi wa JIWE ungeelewekaUnaweza kudai unampenda sana Rais na hutaki kwa namna yoyote ile atukanwe au akosolewe. Hayo mapenzi yako unayoyasema mbele ya kamera, hakuna anayeweza kuyapima wala kuyathibitisha.
Unatengeneza aina fulani za siasa ambazo kwa bahati mbaya hujui madhara yake yanaweza kuwa makubwa kiasi gani.
Kwa taarifa yako ni kwamba ile radio ya kule Rwanda ambayo ilichochea maasi, haikuwa ikiendeshwa kwa gharama kubwa. Sawa sawa na gharama za utoaji wako wa habari.
Gharama za kufikisha ujumbe ni ndogo lakini madhara ya ujumbe wa radio ile yalikuwa ni vifo vya watu zaidi ya watu laki nane wasio na hatia yoyote ile. Kaka mkubwa Cyprian wenye mapenzi na ufanisi wa kazi anazofanya mheshimiwa JPM ni wengi.
Bahati mbaya kati ya hao hao team JPM wapo ambao wanakwazika na ujumbe wako, wapo ambao wanawaheshimu wazee ambao unapowataja majina ni kama vile unawazungumzia wanafunzi mliomaliza la saba au kidato cha sita pamoja.
Haipendezi kukuona kila baada ya siku chache ukijibizana na watu, huku mkiwa mnakejeliana na kutukanana, hii ni cheap politic, haiwezi kuwa na tija itakayodumu kwa miaka mingi kuanzia leo.
Nakutakia mwaka 2019 wenye mafanikio, lakini anza kwanza kwa kubadili approach ambayo inakufanya utengeneze maadui kumi na rafiki moja kila unaporusha hewani video clip mpya.
Nakuunga mkono, ila sijui kama salaam za Musiba umekubali zimfikie au unamtetea.Salamu hizi zimfikie pia Habibu Mchange popote pale alipo!
kuna jamaa mmoja kipindi kilee cha MZEE WA MSOGA aliwahi kumwambia mtu fulani ''SIONGEI NA MMBWA NAONGEA NA MWENYE MMBWA'' baada ya muda kadhaa kupita mwenye mmbwa akasafiri akamuachia MMBWA ulinzi na majukumu yoote ya nyumba ile yawe chini yake. kilichfuatia yule jamaa akapotea kimyakimya sijui yuko wapi...Musiba anawadharau watu kwa kuwaandika vibaya,hajui kesho hao anaowadharau watakuwa nani,shauri yake ajue kila lenye mwanzo huwa na mwisho wake.
Mbona Warioba ulimzaba vibao laana weyeSijawahi kuunga mkono huu ujinga wa kutajana majina na kuanzisha ugomvi wa maneno usio na sababu. Naheshimu wanaonizidi umri siku zote.
Wabongo katika ubora wao wa kuendekeza maneno ambayo ukweli wao hawaujui.Mbona Warioba ulimzaba vibao laana weye
Sampling kama yakoWabongo katika ubora wao wa kuendekeza maneno ambayo ukweli wao hawaujui.
HUJUI UNALOLIANDIKA,KAA KIMYAAA FICHA UFINYU WA MAWAZO YAKO.Membe sio msafi wa kumshitaki yoyote. Huyo anayemtuma misiba anaweza kutumia nafasi yake kufukua makaburi
MONALISA WA ACT ANASEMA "KAPANGIWA NYUMBA NA MZUNGU" INASEMEKANA ANAFUMULIWA MARINDA DAIMA,