Kaizer Chiefs ametinga fainali ya CAF champions league, kiboko ya vigogo wenye mdomo

man dunga

JF-Expert Member
Oct 13, 2013
1,159
2,000
Hivi sisi utopolo tutacheza lini makundi CAF champions? Au mpaka Manji arudi kuikodisha utopolo yetu.
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
5,216
2,000
Simba hii fainali ilikuwa yetu kabisa, nina hakika ukiwauliza hao Kaizer haya wao hawaamini kama waliitoa Simba SC, ila final wataenda pasuliwa vibaya sana na muarabu wa Misri.

Game 2 na waydad umeziangalia.. simba mtoto mdogo sana kwa shughuli kaizer aliyoipata kwa waydad..

Simba jua la Dar liliwabeba. Ila mechi ya kwanza ... simba walikuwa wepesi sana.. kwa waydad kaizer kapiga shut moja tu on target mechi zote mbili na ndilo lililizaa goli... ila yeye kaizer kapigiwa mashut yanafika 50.. na ball possession mechi zote mbili kazidiwa mbali sana
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,610
2,000
Game 2 na waydad umeziangalia.. simba mtoto mdogo sana kwa shughuli kaizer aliyoipata kwa waydad..

Simba jua la dar liliwabeba. Ila mechi ya kwanza ... simba walikuwa wepesi sana.. kwa waydad kaizer kapiga shut moja tu on target mechi zote mbili na ndilo lililizaa goli... ila yeye kaizer kapigiwa mashut yanafika 50.. na ball possession mechi zote mbili kazidiwa mbali sana
Hamna timu hapo, Simba walizingua sana ile game SA.
 

Troyes

JF-Expert Member
Aug 1, 2018
1,065
2,000
Game 2 na waydad umeziangalia.. simba mtoto mdogo sana kwa shughuli kaizer aliyoipata kwa waydad..

Simba jua la dar liliwabeba. Ila mechi ya kwanza ... simba walikuwa wepesi sana.. kwa waydad kaizer kapiga shut moja tu on target mechi zote mbili na ndilo lililizaa goli... ila yeye kaizer kapigiwa mashut yanafika 50.. na ball possession mechi zote mbili kazidiwa mbali sana
Piga mashuti hata milioni, mi shuti moja tu goli tuone km utasonga mbele na hayo mashuti yako sasa
 

changaule

JF-Expert Member
Jan 10, 2020
1,096
2,000
Simba hii fainali ilikuwa yetu kabisa, nina hakika ukiwauliza hao Kaizer haya wao hawaamini kama waliitoa Simba SC, ila final wataenda pasuliwa vibaya sana na muarabu wa Misri.
Mlimuombea mabaya kwa wydad lakini hao wamesonga mbele.
 

Swet-R

JF-Expert Member
Jul 20, 2018
4,459
2,000
I see mikia wana midomo usipime. Huko mitaani nimeacha hata kubishana nao. Wengi ni wale wasiojua chochote kuhusu mpira. Kama goli lao leo na azam,la wizi wizi tu sio la kimpira
 

wazunguwawili

JF-Expert Member
May 29, 2019
3,375
2,000
Kwa namna ratiba ilivyokuwa pia, ilikuwa msaada sana kwa Simba.

Sema game ya South ile ndo iliua timu. Vinginevyo bahati ilkuwa upande wa simba.
 

FRESHMAN

JF-Expert Member
Sep 29, 2011
5,216
2,000
Kwa namna ratiba ilivyokuwa pia,ilikuwa msaada sana kwa Simba.

Sema game ya South ile ndo iliua timu. Vinginevyo bahati ilkuwa upande wa simba.

Simba jua kali na joto la dar linambeba sana.. pia corona imembeba sana... ila mipango simba hana ya kumzidi kaizer chiefs msimu huu.

Kaizer hana mpira wowote wa maana.. ila ana game plan za maana.. ame suprise timu nyingi sana mwaka huu.. hata simba hakutegemea zile 4
 

kibaravumba

JF-Expert Member
Dec 21, 2012
6,642
2,000
Kumbe watu wajinga bado wengi sana.
Imagine mtu unaongea na kiingereza ila akili bado huna!
Game 2 na waydad umeziangalia.. simba mtoto mdogo sana kwa shughuli kaizer aliyoipata kwa waydad..

Simba jua la dar liliwabeba. Ila mechi ya kwanza ... simba walikuwa wepesi sana.. kwa waydad kaizer kapiga shut moja tu on target mechi zote mbili na ndilo lililizaa goli... ila yeye kaizer kapigiwa mashut yanafika 50.. na ball possession mechi zote mbili kazidiwa mbali sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom