Kahama VS Njombe/Mafinga

Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
3,875
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
3,875 2,000
Wewe big skull empty mind vaa miwani macho yamekufa kwa kushindia michembe
Njombe hujaiona angalia namba 42 ila pia usisahau kuangalia tanga na Mwanza nani yuko juu
Mtu mfupi kwanini Njombe mji imezidiwa na Kahama mji sasa?
.
Nilikwambia sehemu yenye dhahabu sio sawa na sehemu yenye mavichaka mamiti miti kama Njombe
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,510
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,510 2,000
Mtu mfupi kwanini Njombe mji imezidiwa na Kahama mji sasa?
.
Nilikwambia sehemu yenye dhahabu sio sawa na sehemu yenye mavichaka mamiti miti kama Njombe
Wewe manamba kumzidi mtu kimo sio kumzidi akili
Pili gawanya hicho mlichozalisha kwa idadi yenu afu jibu lake ndio sababu kwa nini nyie ni maskini kuliko Njombe
Unadhani kama mna pesa kwa Nini investors hawajengi hoteli za maana huko Kahama instead wanajenga Njombe? Jibu ni kwamba you are poor no money
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
3,875
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
3,875 2,000
Wewe manamba kumzidi mtu kimo sio kumzidi akili
Pili gawanya hicho mlichozalisha kwa idadi yenu afu jibu lake ndio sababu kwa nini nyie ni maskini kuliko Njombe
Unadhani kama mna pesa kwa Nini investors hawajengi hoteli za maana huko Kahama instead wanajenga Njombe? Jibu ni kwamba you are poor no money
Huhuhuhu we mtu mfupi battle ya hotel si ilikushinda kuleta picha? Yani short una matatizo sana πŸ˜‚πŸ˜‚ unabaguliwa mnooo
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,609
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,609 2,000
manengelo mwaka 2014 semi trailer ya mbao ilikua kuijaza ni milioni 26 au 27 leo hii tunapoongea semi kama inazidi 20 milioni itakua bahati, mbao imeporomoka bei kuliko kawaida, unapozungumzia vitu kama dhahabu ambayo inapanda bei kila siku unatakiwa uelewe kua biashara hii watu wanapiga pesa kupita maeleze anzia mchimbaji, makota, na masonara
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,609
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,609 2,000
Njombe interms of business haiwezi kuigusa kahama, hata kwa mbali, kahama tunaiita border hiyo ambayo dollar inatumika na kuzungushwa kama kawaida usiku na mchama
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,609
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,609 2,000
Nahisi humu tumetofautiana yawezekana tunajadili mambo ya biashara na manesi, walimu au watumishi wa serikali ambao kimsingi biashara hawaifahamu, ndio sababu watu wanalipuka bila kufahamu basis za kibiashara ni zipi kati ya hayo maeneo
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,609
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,609 2,000
Access ya biashara kati ya kahama na DRC, Rwanda, Burundi, Uganda, South Sudan ni kubwa sana na kote huko unafika kirahisi bado ulinganishe na watu wanaohisi soko kubwa ni Dar ambapo mkienda mnaangukia mikononi mwa madalari ambao wanawafilisi mitaji mnarudi home mkiwa na presha za kupanda na kushuka
 
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2013
Messages
2,609
Points
2,000
A

Arovera

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2013
2,609 2,000
Naapreciate watu wanaofahamu kua border to border au international business pays than local business
 
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined
Jun 2, 2018
Messages
2,088
Points
2,000
severinembena

severinembena

JF-Expert Member
Joined Jun 2, 2018
2,088 2,000
Halafu hao jamaa wote ulowataja ni mabasha balaa. Nasikia wanapenda kuingilia wenzao nyuma
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,510
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,510 2,000
Huhuhuhu we mtu mfupi battle ya hotel si ilikushinda kuleta picha? Yani short una matatizo sana πŸ˜‚πŸ˜‚ unabaguliwa mnooo
Kahama nzima kuna hoteli moja ya ghorofa 3 the rest zilikuwa guest house,ujenge hoteli alale nani watu wote mko kuchunga ng'ombe
Una jeuri ya kumbagua mwenye pesa wewe,mlete dada yako nione kama atanibagua πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,510
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,510 2,000
manengelo mwaka 2014 semi trailer ya mbao ilikua kuijaza ni milioni 26 au 27 leo hii tunapoongea semi kama inazidi 20 milioni itakua bahati, mbao imeporomoka bei kuliko kawaida, unapozungumzia vitu kama dhahabu ambayo inapanda bei kila siku unatakiwa uelewe kua biashara hii watu wanapiga pesa kupita maeleze anzia mchimbaji, makota, na masonara
Hizo dhahabu zingekuwepo ungekuta Kahama ni johz sasa huko ni makinikia kwenda mbele ndio maana hamuishi umaskini πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›πŸ˜›
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,510
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,510 2,000
Access ya biashara kati ya kahama na DRC, Rwanda, Burundi, Uganda, South Sudan ni kubwa sana na kote huko unafika kirahisi bado ulinganishe na watu wanaohisi soko kubwa ni Dar ambapo mkienda mnaangukia mikononi mwa madalari ambao wanawafilisi mitaji mnarudi home mkiwa na presha za kupanda na kushuka
Ingekuwa hivyo tungekuwa tunakabana koo kwa umaskini kama nyie unfortunately tunashindana na Kilimanjaro na dar nyie wazee wa makinikia mtaisoma sana namba
Mazao yetu tunauza across the country tena tunaproduce wenyewe sio nyie mnaotegemea uchuuzi ujue Kahama ni gulio watu wanachuuza na kusepa
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
3,875
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
3,875 2,000
Kahama nzima kuna hoteli moja ya ghorofa 3 the rest zilikuwa guest house,ujenge hoteli alale nani watu wote mko kuchunga ng'ombe
Una jeuri ya kumbagua mwenye pesa wewe,mlete dada yako nione kama atanibagua πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚πŸ˜‚
Jeesy grow up kid
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
3,510
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
3,510 2,000
Njombe interms of business haiwezi kuigusa kahama, hata kwa mbali, kahama tunaiita border hiyo ambayo dollar inatumika na kuzungushwa kama kawaida usiku na mchama
Hizo dola mbona hazibadili maisha yenu au ni dola ya Zimbabwe? πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†πŸ˜†
Kahama ikiwa border Tunduma tutaiitaje?
 

Forum statistics

Threads 1,326,596
Members 509,543
Posts 32,227,636
Top