Kafanya kituko kingine tena, mwaka huu tutaona mengi

Kafanya kituko kingine tena, mwaka huu tutaona mengi

Anatakiwa kushtakiwa kwa kukiuka sheria za usalama kazini.

Kama mtu anayetaka kuwa rais hajali usalama makusudi basi nchi na watakaomchagua sio salama tena
 
Hapo ni on the GO nyie maskini wa akili,hakuna jukwaa ,kaamua kuweka mazingira sawa ,effective utilization of resources.
 
Mi nampenda saaana magufuli lakini siipendi CCM.
Kura yangu kwa Lowassa

big up, tena ningependa uchaguzi ukiisha lowassa asimwache magufuli katika baraza la mawaziri kuhusu maamuz system itamdirect napenda utendaji kaz wake. Naichukia ccm namkubali magufuli, KURA YANGU KWA LOWASSA. Viva chdm viva Ukawa.
 
Duh...watanzania tutajuta kumchagua mtu huyo...watu watakuja mkumbuka JK na kusema ni bora mara elfu tungeendelea kutawaliwa na JK...tuombe uzima tuu lakini yaani kwa jinsi magufuri alivyo onyesha vituko hafai kupewa dhamana ya inchi hii.....
 
Mkuu mimi ni mtanzania niliyelelewa katika mazingira magumu!nimesomeshwa na CCM mpaka chuo kuanzia shule ya msingi!nikaomba kazi nikapata na sasa hivi nalitumikia taifa langu kwa furaha!!

Bado nina imani na chama cha mapinduzi!!hasa MAGUFULI nina mwamini sanaaaa!
Changamoto ni za kawaida kwa kila nchi.Nina imani kubwa sana na Magufuli.

Sijakuelewa mkuu umesomeshwaje na ccm, au ulivyofika chuo ulipewa mkopo 100% ukajua umesomeshwa bure deni hilo inabidi ulipe
 
Mkuu mimi ni mtanzania niliyelelewa katika mazingira magumu!nimesomeshwa na CCM mpaka chuo kuanzia shule ya msingi!nikaomba kazi nikapata na sasa hivi nalitumikia taifa langu kwa furaha!!

Bado nina imani na chama cha mapinduzi!!hasa MAGUFULI nina mwamini sanaaaa!
Changamoto ni za kawaida kwa kila nchi.Nina imani kubwa sana na Magufuli.

Kimbley,
Tatizo si chama hapo, chama ni jina tu. Mfumo ndo tatizo. Sasa ukichanganya mfumo na huyu jamaa mwenye vituko vingi hivi, huoni anaweza siku moja akaruka hata kwenye ndege ya rais ikiwa angani? Mara aruke kwenye gari inatembea, mara apige push up kwenye steji, mara apande juu ya SUV ati anacheleweshwa kuoneshwa jukwaa, mara mabadiliko ya kuzungusha mikono. Huyu kule kwetu tunamwita "Punguwani au Mchizi" sijamtukana ila nakuambia jina la afanyaye hayo.
Rais, akifikia mahali, watu wanatoa matusi mbele yake naye akapiga makofi kushangilia, something is wrong
 
Kama akipita nahisi wawekezaji toka nje watakuwa wanaogopa kuja kuwekeza, na mawaziri atakao wateua wakiharibu kazi ataweza kuwapiga vibao hadharani. Mawaziri na watendaji atakaowateua wajiandae kupigwa vibao mbele ya familia zao endapo watafanya madudu kazini!, namtakia kila raheli endapo atapita
 
Mmmmmhhh uchaguzi uishe tu maana kwa vituko hivi watu tutaanza kujutia zile shikamoo zetu tulowapa hawa wazee.
 
Back
Top Bottom