KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

KADA CCM: Rais Magufuli ameacha mtafaruku Zanzibar

Tusiogope kusema jamani
Kauli za Rais wa Jamhuri ni za HOVYO HOVYO SANA
Sidhani kama anaandikiwa yale aliosema Pemba na Unguja
Maalim alikashifiwa mbele ya ndugu zake Pemba na Unguja
Ifikie sasa tusiogope kusema!
 
Ngoja picha iendelee mpaka tuone maandishi yanapanda juu tuamini kuwa movie imeisha bila hivyoo itakuwa labda series bhasi tungoje episode inayofuata... Ila naamni mungu yupo na s na anatupigania... Amen
 
Kinachoangaliwa sio kufurahia au kutofurahia bali uhalisia wa kile ulichosema kama kiongozi na hekima iliyomo ndani yake

Tunatokaje hapa tulipo bro!? Nahisi tuendako ni giza zaidi, mara ya kwanza mfalme alionekana sio mwanasiasa na alijionesha ni mtu wa kazi tu" amekuwa teja wa siasa, yeye ni kukimbizana tu na watu wanaomkosoa, muda wote anahisi kupokwa madaraka uchwara, eti uchochezi!!!! Hivi anatumia nn kufikiri tanzania ni yakwake!?
 
Nampenda mfalme kwa sababu sio mnafiki yeye asingesain sasa mnataka awaambie angesain kumbe asbgefanya ivyo viva Ngosha
 
tumezoea wanasisa wanaotwambia uongo, tena mchana kweupe watasema nyeupe ni nyeusi, na nyekundu ni bluu,tutashangilia kwa kuelewa tunadanga nywa.huyu ni msema kweli,kutoka moyoni.sema hatujazoea kusikia ukweli.
Ukweli ni upi!?, kwamba mtu akikataa kukupa mkono hapati stahiki zake au kuwanyoosha wapinzani?

"What goes around comes back around"
 
Ilibidi Seif aambiwe ukweli.....inaonekana huwa mnavutiwa na hotuba za Rais sababu kila kukicha mnamnukuu.....inapendeza sana hii.
Watu wa huku bara usije ukawafananisha na wa zanz ndio maana watu wenye kuelewa wanaona hiz kauli ni za kichochezi watu wa kule hawana utani kwenye haki pia mwambieni huyo jamaa swala la posho lipo kisheria na wala sio insani kwani shein anaelewa zaidi siasa za zanz kuliko mtu mwingine
 
All is for justfication why we launched UKUTA and why we should carry on with it as of 1st Oct.

Hivi anafikiri majority cuf na kiongozi wao Zenj wanajisikiaje. Mfalme Suleman alimwomba Mungu hekima na maarifa aweze kutoa hukumu za haki kwa watu make. Katika hilo Mungu akampa vyote ikiwemo utajili. Magu aombe ilo pia ili maendeleo anayotaka yapatikane. Kinyume na ilo naliona giza na madimbwi ya damu.
 
Baadh ya kaul za rais, ziaran Zanzibar, hazikuwa nzur (kichochezi na kibaguzi).

FULL STOP.

KAMA ANA MASIKIO NA ASIKIE, MIMI MTAN WAKE NAMWAMBIA UKWELI " KWA DHATI KABISA KABISA"
 
Huyu Rais kwa kauli zake lazima ziligawe taifa vipande vipande, ni kauli za kipuuzi kabisa, bila kusimama imara hataliacha taifa hili imara.
 
Siku hiz urais imekuwa taasisi ya kawaida sana. Nikimuona mkulu kwa luninga nahisi kama namuona aliyewahi kuwa mwalimu mkuu wa shule yangu ya msingi, hawa watu wanashabihiana kwa mengi. Kauli zao hazina tafakuri ndani yake, huweka hisia mbele kisha fikra kuzitia mfukoni sijajua ni kwa faida ya nani! Hutisha kwa maneno wakidhani wanakomoa hehehehe
 
Watu wa huku bara usije ukawafananisha na wa zanz ndio maana watu wenye kuelewa wanaona hiz kauli ni za kichochezi watu wa kule hawana utani kwenye haki pia mwambieni huyo jamaa swala la posho lipo kisheria na wala sio insani kwani shein anaelewa zaidi siasa za zanz kuliko mtu mwingine

Insani= Ihsaani
 
Kwa tz ilipofikia hata "babu tale" anaweza kuiongoza, maana akiwa rais tu basi tutaaminishwa yeye ndio ana busara zote, ana hekima kuliko kiumbe kingine chochote, neno lake ni la uzima, wengibe wote hampaswi kufikiria ila yeye tu, yeye ni "mungu" na "mungu" na ukimkosoa tu moto wa jehanamu (jela) upo kwa ajili yako.
 
Nina wasiwasi sana na Ukristo wa kiongozi wetu, huyu anayesema tumuombee. Hivi yeye anatumia Biblia gani katika maisha yake. Katika Biblia Mungu anasema kisasi ni changu, tunaambiwa tusilipe baya kwa baya. Na Yesu alisema mtu akikupiga shavu moja, mgeuzie na la pili. Sasa hii roho ya kiongozi wetu ni ya ajabu kabisa. Mimi siwezi kupoteza muda wangu kumuombea mtu kama huyo, labda nimwombee aondoke madarakani.
 
Back
Top Bottom