Kaburi la wapendanao Bagamoyo

Kaburi la wapendanao Bagamoyo

Msitari wa pambizo

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2014
Posts
3,098
Reaction score
5,478
Wakuu salaam

Mwezi jana nilipata fursa ya kutembelea maeneo ya kihistoria Bagamoyo, katika vitu nilivyo kutana navyo na hili kaburi la wapendanao. Tour guider wangu alinieleza kuwa kaburi hilo hutumiwa na wapendanao huweka nadhiri hapo na kupeana ahadi kwamba usipo timiza kile ulicho ahidi kuna madhara yanaweza kupata.
Mfano ukiahidi kuwa mwaminifu ktk mahusiano yenu basi siku ukimsaliti unaweza kudhurika. Binafsi pamoja na kushawishiwa na mwongozaji wangu huyo nilikua mgumu sana kuamini hilo. Kama kuna mtu ambaye alishafanya zoezi hilo aweza tupa mrejesho vipi kuna ukweli ndani yake?
 
Room mate wangu nikiwa chuo alishawishiwa na mwenzi wake wakaape hapo, tulipomaliza chuo kila mmoja na hamsini zake, hakuna madhara, miaka mi 5 sasa.
Mkuu achana na kiapo bwana..unaweA kufikiri miaka 5 ni ming...ni michache sana ...madhara.yanakujaga katika.hali.usiyoitarajia kabisa.
 
Mambo ya mizimu hayarahisishwi hivyo, miaka mitano ni kidogo sana. Walifanya agano na miungu, nani aijua kesho yao?
Hamna kitu kama hicho. Hata mizimu ni myth tu.

Imani ya hovyohovyo tu.
 
Kuna daraja Ufaransa watu walikuwa wanakwenda na makufuli, mnaweka nadhiri, mnafunga kufuli na funguo mnazitupa chini kwenye maji. Ilibidi wapige marufuku, uzito wa makufuli uliendea kuhatarisha daraja kuangauka.
 
Aisee..natamani ningempelekaga mtu fulani hapo!!!
 
Back
Top Bottom