Kabla ya Ulimwengu kuwepo, kulikuwa na nini? 🤔🌍

Kabla ya Ulimwengu kuwepo, kulikuwa na nini? 🤔🌍

Sisi Watu ni sehemu ndogo mno ya Mazao yanayo patikana Hapa Duniani..

Na,ni kweli Binadamu tuna Ufahamu Mkubwa Unao pelekea kutaka Kufahamu Chochote kinacho Tuzunguka hapa Duniani.

Lakini mpaka sasa Tume gonga Mwamba wa Kimantiki Kutambua Chanzo halisi cha Huu Ulimwengu..

Wenda mbali na Fahamu zetu Kukawa na Pattern ndogo Inayo Tulimit kufikia Utambuzi tunao Utarajia..
 
Adamu tu aliishi zaidi miaka 900 kama sikosei nuhu tu 600+ na kuna kizazi hapa katikati kilipita watu wameishi miaka mia mia mia, pia sihamini sana kuhusu upimaji wa miaka ya kihistoria naonaga kama ya uongo anyway lakini ndiyo hivyo ina maana kuna zaidi ya miaka 6000 ulisema
Unaamini kuna watu wamewahi kuishi miaka 900+ ?
 
Atachanganyikiwa tu,
Nianze kumuuliza na hayo maji yaliyojaza Dunia nzima yalienda wapi, imekuaje bado tukaendelea kuwa na Sato wa maji baridi huko Victoria na Jodari wa maji ya Chumvi huko baharini kama maji yote yalichanganyika!
😹😹😹 Ataacha ndala sasa hivi..!!
 
Pia,

"Anything asserted without evidence can be dismissed without evidence.

If complex systems require a creator then creator requires a more complex creator that imply an infinite chain of creators that get more and more complex.

Kusema kwamba Mungu ni necessary being ni kufosi.

Na ni kufanya logical fallacy inaitwa special pleading fallacy.

The special pleading fallacy happens when someone applies a general rule to everyone else, but claims an unjustified exception for themselves or their topic.

It relies on a double standard and changes the criteria mid-argument without a valid reason.
• Kwanini uko sahihi:

Ukisema "Kila kitu changamano kinahitaji muumbaji," alafu ukamtoa Mungu kwenye sheria hiyo bila ushahidi, unafanya Special Pleading. Ni kutumia vipimo viwili tofauti (double standard) ili kulinda hitimisho lako.

• Wanaomtetea Mungu wanajibuje:

Wanadai Mungu si changamano (complex), bali ni roho au nia thabiti isiyogawanyika (pure/simple mind). Kwa kuwa hana viungo wala molekuli, sheria ya "mifumo changamano inahitaji muumbaji" haimuhusu.

• Mkwamo wa Kimantiki:


Ukisema Mungu ni complex, unaingia kwenye mzunguko usio na mwisho wa kutafuta aliyemuumba Muumba (infinite regress).

Ukisema Mungu ni simple, unakwepa fallacy hiyo, lakini unapata kazi ngumu ya kueleza jinsi akili isiyo na viungo inavyoweza kuumba ulimwengu changamano hivi.
 
AI anayotumia huyu member De gunner, Eleven, (1995_ No_ Ku_ Fake) imeishiwa majibu.

Ikaamua tu, imwambie tukubaliane kutoku kubaliana.

We agreed to disagree.

Maana hata AI mwenyewe kakosa majibu yenye uthibitisho. Inazunguka tu na hoja zilezile zisizo na uthibitisho.
Huyo mtoto mjinga, mi kuna uzi wake mmoja alinichosha. Namuuliza maswali naye anaenda kuiuliza AI then anakuja na majibu.

Ikabidi nimwambie kama unataka tuelewane achana na AI kwanza. Jibu, jibu kama wewe.

Siku hizi humu jukwaani watu hawachoshi akili, anaitumia AI kumuandikia uzi na member wengine walivyo vichwa maji wanasifia wakati ni AI mtupu kaandika uzi..!!
 

Mapungufu ya Hoja Yao (Zana za Kupinga)

• Mabadiliko vs. Ukamilifu

Ulimwengu unabadilika, unachakaa, na nyota zinakufa. Kimantiki, Mungu wa kweli anapaswa kuwa kamilifu na asiyebadilika.

• Mchezo wa Maneno tu

Kukiita kile ambacho sayansi inakiita "asili" au "fizikia" kwa jina la "Mungu" hakubadili ukweli kwamba ni mfumo wa kimaada tu.

• Haina Maadili wala Utambuzi.

Ulimwengu hauna hisia, hauna upendo, na hausikilizi sala. Tetemeko la ardhi au jua halichagui mwema wala mbaya.


Hitimisho fupi:

Pantheism inachanganya "Kazi ya Sanaa" (Ulimwengu) na "Msanii" (Muumba). Ulimwengu unaonyesha tu utukufu na mpangilio wa Muumba, lakini wenyewe si Muumba.
Ulimwengu ni kila kitu pamoja na consciousness, upendo, chuki, maumivu, Sanaa, nyota, matetemeko, El Nino, energy n.k Ni kila kitu.
 
Huyo mtoto mjinga, mi kuna uzi wake mmoja alinichosha. Namuuliza maswali naye anaenda kuiuliza AI then anakuja na majibu.

Ikabidi nimwambie kama unataka tuelewane achana na AI kwanza. Jibu, jibu kama wewe.

Siku hizi humu jukwaani watu hawachoshi akili, anaitumia AI kumuandikia uzi na member wengine walivyo vichwa maji wanasifia wakati ni AI mtupu kaandika uzi..!!
Hata mimi nilimwambia kutumia AI ni uvivu wa mtu kufikiri.

Kwa sababu AI iko programmed kutetea hoja zote za pande zote bila kuwa na msimamo wake binafsi.

AI haimalizi mjadala. Hivyo hamuwezi kufika muafaka.

Itazunguka zunguka sana hadi mwisho wa siku inahama kwenye mada.

Watu siku hizi hawataki kufikiri sana. Wanarahisisha tu mambo.
 
Una uthibitisho kwamba tuliumbwa kuzaliana au unafosi tu kwamba tuliumbwa kuzaliana?
😁 Sifosi hata wewe unajua lazima mwanaume apande mbegu katika tumbo la uzazi la mwanamke ndiyo mtoto azaliwe kuhusu uhai una jua kabisa hata nafsi na roho yako vinahisi viko katika mwili ulio tengenezwa katika tumbo la mama yako 😎
 
Hata mimi nilimwambia kutumia AI ni uvivu wa mtu kufikiri.

Kwa sababu AI iko programmed kutetea hoja zote za pande zote bila kuwa na msimamo wake binafsi.

AI haimalizi mjadala. Hivyo hamuwezi kufika muafaka.

Itazunguka zunguka sana hadi mwisho wa siku inahama kwenye mada.

Watu siku hizi hawataki kufikiri sana. Wanarahisisha tu mambo.
Imekuwa fashion sasa hivi jukwaani, wewe chunguza nyuzi nyingi ni AI

Ile ladha ya kusoma uwezo wa akili genuine ya mtu haipo tena…!!

Mi nazipita tu saa nyingine naona michosho..
 
😁 Sifosi hata wewe unajua lazima mwanaume apande mbegu katika tumbo la uzazi la mwanamke ndiyo mtoto azaliwe kuhusu uhai una jua kabisa hata nafsi na roho yako vinahisi viko katika mwili ulio tengenezwa katika tumbo la mama yako 😎
Hakuna roho na wala hakuna nafsi.

Roho na nafsi ni dhana za kufikirika tu, wala huwezi kuthibitisha zipo.

Mwanaume anatoa sperm, mwanamke anatoa ovum.

Vinaungana mimba inatungwa, inakua kisha mtoto anazaliwa.

Hakuna UUMBAJI wowote hapo wa huyo Mungu.
 
Sahihi ndiyo maana ni ngumu kusibitisha imani ipi ni ya kweli mpaka yatimie
Yanaweza yasitimie pia, yani kwamba binadamu anaondoka kama kuku, mbwa au kitimoto tu na story yake inakuwa imeisha hapo (eternal nothingness).
Umewahi kulifikiria hilo pia?
 
Imekuwa fashion sasa hivi jukwaani, wewe chunguza nyuzi nyingi ni AI

Ile ladha ya kusoma uwezo wa akili genuine ya mtu haipo tena…!!

Mi nazipita tu saa nyingine naona michosho..
Na maelezo ya AI yanaonekana tu.

Unajua tu hapa, nabishana na roboti.
 
Back
Top Bottom