Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Siyo kuwa yule nilimkomesha noo ila angalau yeye aliweza kuhimiri mkurungu wangu mana siyo wa kawaida hadi huwa najiogopa.. Acha kusema kwa wengine hakuna sema kwa uliokutana nao hukupewa
Ahhahaha hakuna kweli ten
 
Mh!!! Umeshindwa kusema tu unataka huyo G akupige Paipu ili na wewe upewe hayo anayopewa mwenzio eti unataka wadogo zake... Na wewe Uachage kumsifia bwana ako wenzio watakupora sasa hivi uanze kutumbua humu kutafuta ushauri
Hahahahahah mwache Jolie
 
Uyo G ndo baba sabrina kama co na vp kusu baba Sabrina yy alikuwa akikugeuza kama Samaki gani?? Kamongo,kibua au kambale???..
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom