Pm wanaweza nitumia niliowafollow basihapo mamende washajaa PM tayar,
....
Good promo though
Watu wamemaanisha hivyo siwezi wabadili[emoji23][emoji23][emoji23]doh kwahiyo mama Sabrina analiwa hadi jicho ????? anageuzwa geuzwa???
SawaNgoja nimtafute Oni Sigala anipe darasa.
Kila kitu ananyonyaKwahiyo ananyonya hadi kissme
MimiNini maana ya Meme?
Hapigwi kibomu mtu[emoji2] umeona mbali sana mkuu..
Haahahahah acha akamueNingekua mm ndo nimesifiwa hivi , wala sioni hasara kufilisiwa [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]. wacha ukamuliwe mpaka ukamulikike [emoji41][emoji41][emoji41][emoji41]
Nafasi ishajaaMama sabrina nialike siku nikutombeee
Wa niniSabrina yuko wapi
Apate raha kama unazopata weweWa nini
Ongelea mimi tu hapaApate raha kama unazopata wewe
Kwnn isiwe yeyeOngelea mimi tu hapa
Hiii ndio sababu kubwa... Wala sio mgegedo... [emoji180]Wala sijawah kumpiga kibomu ,ni yule mwanaume ambae anakupa mwenyewe bila kumuomba so ni jukumu lake
We huwa unampa pesa za wekeend mpenzi wako?basi mi hupewa kila ijumaa ikifika salio linasoma
Hakuna shidaaaKwa muktadha huo anatwanga kote kote...maana samaki hana side A wala B inategemea na upande aliochagua kuanza mlaji!
Wa kwangu hasubiri kupigwa kibomu anatoa mwenyewe tuHiii ndio sababu kubwa... Wala sio mgegedo... [emoji180]