Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Kabla na baada ya tendo nakuwa kama Changu

Mwanzo wa Ngoma ni lele sasa hapa mtu akijaaa tu pochi inaachwa nyeupe [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Wala sijawah kumpiga kibomu ,ni yule mwanaume ambae anakupa mwenyewe bila kumuomba so ni jukumu lake
We huwa unampa pesa za wekeend mpenzi wako?basi mi hupewa kila ijumaa ikifika salio linasoma
Tugawane hizo za kila mwisho wa wiki aisee[emoji39][emoji39]
 
Mi hanikomeshi ananipa raha za dunia ambazo kwa wengine hakuna
Siyo kuwa yule nilimkomesha noo ila angalau yeye aliweza kuhimiri mkurungu wangu mana siyo wa kawaida hadi huwa najiogopa.. Acha kusema kwa wengine hakuna sema kwa uliokutana nao hukupewa
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom