JWTZ na Polisi mna ugomvi gani usioisha!

JWTZ na Polisi mna ugomvi gani usioisha!

c61c56888201afa4a22c229d74b9ab87.jpg
 
Ukweli ni kwamba JW wengi ni darasa la Saba Huu ndio ukweli mchungu, elimu ni tatizo na hawajipangi kabsa kimaisha wapo hovyo ndio maana walioenda jkt utasikia ahhh me nataka JW tuu ebu fuatilia elimu Yao wengi form four failure na last Saba ila huwezi ingia police hata uwe mtoto wa nani, kingine majukumu ya polisi ni tofauti na jw.

Watu wengi wanapenda wanajeshi kwa kudhani kuwa ni wastaraabu ila ukweli ni kwamba hawafanyi kazi zinazojihusisha na wanainchi moja kwa moja iwapo wakipewa wajibu huo ndani ya siku moja mtawaona polisi ni malaika kutokana na utendaji wao.
Hii ilisababisha leo poliz kuna forjali nyingi Sana ya vyeti hadi ngazi za juu sana nao jamaa zangu wengi poliz hawatumii majina yao ila nikuhakikishie taasisi mbili ambazo nchi hii inajivunia hadi nje ya nchi ni bunge la jamhuri na JWTZ poliz sana sana kuipandisha nchi kwa viwango vya rushwa katika jumuiya ya kimataifa aibu kubwa mnatutia mahusiano na raia ni mabovu

Ila ni wepesi wa kubadilika karingana na situation iliyopo Magu alipowashake mlichange ghafla kuendana na speed yake ila bado kuna baadhi wanawatia aibu hasa wa Barabarani hivi unawezaje pewa buku Yaani buku moja afu unakuta Dada mrembo tu na white crown unapewa tsh 1,000/= hii ni dharau ya kiwango cha lami anayebisha Haya njoo jionee Misenyi hapa maeneo ya Kyaka ni aibu tupu
 
kuna mtu kanambia polisi wana uwezo mkubwa hata wa kureason kuliko jwtz... sijui ukweli wa hili
Kilichopo ambacho wengi Hawajui poliz hupendelea kuonea raia sasa wanapokutana na mjeda hupata ukinzani ndipo cheche hutokea nchii ngumu Sana kuishi Kama raia unakutana vitoto vimetoka sisipii na elimu ya kupiga pasi nguo kwa starch tu vinamwagwa mtaani visife njaa sasa vikitua mtaani ni aibu anayebisha nenda kituoni na kesi wanachoangalia watakula upande gani...... Basi wanabase huko hata Kama ni haki yao inapotea hivi hivi unaona
 
Kilichopo ambacho wengi Hawajui poliz hupendelea kuonea raia sasa wanapokutana na mjeda hupata ukinzani ndipo cheche hutokea nchii ngumu Sana kuishi Kama raia unakutana vitoto vimetoka sisipii na elimu ya kupiga pasi nguo kwa starch tu vinamwagwa mtaani visife njaa sasa vikitua mtaani ni aibu anayebisha nenda kituoni na kesi wanachoangalia watakula upande gani...... Basi wanabase huko hata Kama ni haki yao inapotea hivi hivi unaona
Police cku hizi sio km zamani jamaa wanafanya kz kwa weledi sana
 
Police cku hizi sio km zamani jamaa wanafanya kz kwa weledi sana
Police ukiongea na maafisa wao wako smart mnaweza hata ku urge lakini hawa wa chini elimu zao ziko chini na uelewa wao Uko chini pia ni watu wanaitumia nguvu kuliko akili mi huwa nikiingia katika mtafaruku nao huwa nasisitiza kuonana na mkuu wao tena huwa wagumu kutoa namba za wakuu wao ila ukienda kila kituo cha police zipo hadi no za C-Law huwa natembea nazo njagu yeyote akizingua nakusanya facts na evidence za kutosha zikiwemo pic narusha kwa maboss zao


Ila Usipotezee mda ku urgue na hawa shati tupu utaumizwa na kubadilishiwa Maelezo tu
 
Hizi habari za JWTZ kuwapiga Polisi au Polisi kuwapiga JWTZ huwa ni za kujirudia kila mara

Sijawahi sikia JWTZ kampiga magereza au zimamoto.



Hasa Polisi mnatia aibu sana! kila siku mnakungutwa nyie! JWTZ wana nini cha ziada cha kuwapiga kila siku. Mbona mnatukunguta sana mkitukamata sisi raia!


JWTZ na POLISI mna ugomvi gani usioisha? sijawahi sikia viongozi wa Polisi au JWTZ wakiliongelea hili.
View attachment 344869
Polisi n jeshi la akiba, hao sio askari! Ukikutana Na mwanajeshi wa Jws, aliyepiga level 3 atakuambia kuwa katika kusoma kwake hajawahi kufundishwa kuwa polis n askari! Lkn ukikutana Na police nae atakwambia n askari tena aliyeiva! Wakti mafunzo yao yote yanaegemea kwenye usafi Na sheria kwa ujumla! Ndio maana makuruta wanapokuwaga kwenye kozi, huwanafundishwa! Kuwaona police km wanawake tuy! Huu ugomvi wa kudundwa kwa police kamwe hautaisha!
 
ni kwamba, kiutawala, JWTZ ni maboss wa askari, hata kiweledi tu na kila kitu. sasa polisi hilo huwa hawataki kukubali, wanataka na wao waonekane wa maana na wana nguvu na heshima kama ile wanayopokea JWTZ. hao wanajeshi wanakuambia polisi ni raia wakakamavu tu wala si askari, kwao ni kama mgambo tu.
Tena bora Mgambo, maana wanafundishwa Na wanajeshi wenywe
 
Tena bora Mgambo, maana wanafundishwa Na wanajeshi wenywe

Acha ukike Br sasa tofauti ipo wapi wote wamepitia medani za kivita hata UN missions wote wanaenda. Mi napenda police daima ijapokuwa nilikosa nafasi.
 
Hizi habari za JWTZ kuwapiga Polisi au Polisi kuwapiga JWTZ huwa ni za kujirudia kila mara

Sijawahi sikia JWTZ kampiga magereza au zimamoto.



Hasa Polisi mnatia aibu sana! kila siku mnakungutwa nyie! JWTZ wana nini cha ziada cha kuwapiga kila siku. Mbona mnatukunguta sana mkitukamata sisi raia!


JWTZ na POLISI mna ugomvi gani usioisha? sijawahi sikia viongozi wa Polisi au JWTZ wakiliongelea hili.
View attachment 344869
Hahaahjaj, imebidi nicheke.
 
Aisee mkuu hii kitu imekatazwa. Yaani ungeweza kurekodi tukio mpaka muda huu huyo mwanajeshi angekua Segerea ananyea ndoo. Sasa hivi wakubwa wao wameweka sheria kali dhidi ya askari wao ambao miaka ya nyuma kidogo walijitia uwendawazimu ktk matendo yao. Mfano mara kufunga mtaa na kutembeza kisago kwa anayehusika na asiyehusika.
Jaribu kuwachokoza ila usisahau kutuletea mrejesho

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Polisi ni masnich sana,wapo kimasirahi muda wote hata kwenye vitu vya msingi ambavyo userious unatakiwa

Hawa jamaa askari polisi ni pesa tu muda wote ndo maana jamaa hawawapendi kbs

Ikitokea task yoyote muhimu wakafanya askari jeshi na Polisi huwa haiishi mpk wajeshi wawatoe polisi ndo task inaisha jamaa masnich sanaaaaaaaa
 
Hawa ilikuaje?

Sent using Sukhoi Su-57
Walivamia kambi ya FFU kulipiza kisasi cha mwenzao kupigwa! Ukapigwa mkono wenzao walivyoona mambo mazito wakalala mbele hao wakadakwa!

Hao ma FFU wenyewe wote wameanzia JKT alafu wakapelekwa mafunzo maalum ya FFU, hapo kama sio komando au kikosi maalum huko JWTZ hutowaweza!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom