JWTZ na Polisi mna ugomvi gani usioisha!

JWTZ na Polisi mna ugomvi gani usioisha!

Polisi depo yake darasani kujifunza sheria, achana na habari ya mjeshi...ila kikubwa police wana penda usawa wana taka heshima kutoka kwa wana jeshi kitu amabao mjeshi hawezi kukitoa kwa police na pia hii inachangiwa na walivyo jengwa toka mafunzoni kua police ni kazi ya wanawake hata mbwa nae alitoroka jeshi akakimbilia police....
kwank hawako sawa mkuu?
 
Kuna nyimbo moja hivi ukiwa sehemu flani lazima uzikute...mbaka mbak, mbaka hawavai polisi mbaka hawavai magereza mbaka, hawavai kuruti mbaka(wachafu) mbaka mbaka,.mbaka wana vaa masoja mbaka, waki vaa na peki, mbaka wakivaa na buti mbaka akipewa na silaha mbaka kazi yao nikuuwa mbaka...kazi ya mbaka mbaka ni kuuwa sio kutishia



lakini mbaka ni aina tu ya gwanda na magereza au polis wana mbaka wao..alafu why wanawataja sana polisi..naona kama na wao wanajua mbaya wak ni polisi
 
Hivi kati ya mwanajeshi na police ffu nani anakaa na siraha muda mwingi wale wanajeshi kazi yao fatiki za kufagia na kufyeka makambini lindo inchage ndo anaebeba smg yenye risasi ambae mwenye cheo kuanzia cpl


mmh
 
Nahis ntachelewa kuvuna maana tangu nmelima wakat mnaanza ugomvi wenu had sasa sjaona dalili za kipayana ninyi ndugu mbili,, na kwann nyie tu mbona hamna ugomvi na magereza??
 
Nahis ntachelewa kuvuna maana tangu nmelima wakat mnaanza ugomvi wenu had sasa sjaona dalili za kipayana ninyi ndugu mbili,, na kwann nyie tu mbona hamna ugomvi na magereza??

mwangalie ndg yako..kapiga kombati na heleni juu.. ndo mnavyofundishwa?
 

Attachments

  • IMG-20160513-WA0021.jpg
    IMG-20160513-WA0021.jpg
    23.2 KB · Views: 212
Polisi ni wasimamizi wa sheria koo jw wakija huku uraiani wanafikiri wapo makambini hawataki kufata sheria anakutana na polisi analazimishwa kufata sheria ndo maana wanawachukia polisi
 
Polisi ni wasimamizi wa sheria koo jw wakija huku uraiani wanafikiri wapo makambini hawataki kufata sheria anakutana na polisi analazimishwa kufata sheria ndo maana wanawachukia polisi

kweli aisee
 
Hizi habari za JWTZ kuwapiga Polisi au Polisi kuwapiga JWTZ huwa ni za kujirudia kila mara

Sijawahi sikia JWTZ kampiga magereza au zimamoto.



Hasa Polisi mnatia aibu sana! kila siku mnakungutwa nyie! JWTZ wana nini cha ziada cha kuwapiga kila siku. Mbona mnatukunguta sana mkitukamata sisi raia!


JWTZ na POLISI mna ugomvi gani usioisha? sijawahi sikia viongozi wa Polisi au JWTZ wakiliongelea hili.
View attachment 344869
wakuu, askari wa jeshi la police na wale wa jwtz ni kama kaka na dada wa tumbo moja kwa maana lengo lao ni moja nalo ni kulinda usalama wa taifa letu hili pendwa kwa njia tofauti tofauti.
hizi tofauti ndogondogo (skirmishes) huwa ni za kibinadamu sana kwa watu wa familia moja, hata ninyi leo hakuna mmoja wenu anayeweza kusema hakuwahi kugombana na ndugu zake angali anakaa na wazazi wake. tusiwe tunapenda kukuza mambo madogo na kuyafanya yanakusa ni issue kubwa sana zisizo na faida zozote zile za msingi.......
 
wakuu, askari wa jeshi la police na wale wa jwtz ni kama kaka na dada wa tumbo moja kwa maana lengo lao ni moja nalo ni kulinda usalama wa taifa letu hili pendwa kwa njia tofauti tofauti.
hizi tofauti ndogondogo (skirmishes) huwa ni za kibinadamu sana kwa watu wa familia moja, hata ninyi leo hakuna mmoja wenu anayeweza kusema hakuwahi kugombana na ndugu zake angali anakaa na wazazi wake. tusiwe tunapenda kukuza mambo madogo na kuyafanya yanakusa ni issue kubwa sana zisizo na faida zozote zile za msingi.......
Wee kweli infantry mimi nimekuelewa tupo pamoja
 
Back
Top Bottom