Acha uongo wwHivi kati ya mwanajeshi na police ffu nani anakaa na siraha muda mwingi wale wanajeshi kazi yao fatiki za kufagia na kufyeka makambini lindo inchage ndo anaebeba smg yenye risasi ambae mwenye cheo kuanzia cpl
Kazi ya jeshi ni mateso ni sawa na kuwa mfungwa muda wote upo kambini.Hivi kati ya mwanajeshi na police ffu nani anakaa na siraha muda mwingi wale wanajeshi kazi yao fatiki za kufagia na kufyeka makambini lindo inchage ndo anaebeba smg yenye risasi ambae mwenye cheo kuanzia cpl
Kwa hiyo jeshi la polisi hakuna fatiki kama kufagia kambini,kufyeka ???Kingine kukaa na silaha muda mrefu ndio nini??Hivi kati ya mwanajeshi na police ffu nani anakaa na siraha muda mwingi wale wanajeshi kazi yao fatiki za kufagia na kufyeka makambini lindo inchage ndo anaebeba smg yenye risasi ambae mwenye cheo kuanzia cpl
Unazingua wewe jeshi lipi hilo wazungumzia???Kazi ya jeshi ni mateso ni sawa na kuwa mfungwa muda wote upo kambini.
Jw mda wote kikosini kama nguruee,hakuna cha kuringia jw.zaid wamejazwa upepo aka wamekua brainwashed kua jw ndo kila kitu ila polis ndo jeshi very smat n intelijentUnazingua wewe jeshi lipi hilo wazungumzia???
Mkuu unapajua CCP wewe? Unapajua pori (knjarofoot) ,take care utaumia.medani na dalasani kote kazi hata wajeda klas wanaenda,Polisi depo yake darasani kujifunza sheria, achana na habari ya mjeshi...ila kikubwa police wana penda usawa wana taka heshima kutoka kwa wana jeshi kitu amabao mjeshi hawezi kukitoa kwa police na pia hii inachangiwa na walivyo jengwa toka mafunzoni kua police ni kazi ya wanawake hata mbwa nae alitoroka jeshi akakimbilia police....
Mjeda akinunua sabufa aa simu smatfon na flatskrin ya nch 14 anaona amemaliza maisha kene makambi yao yale sjui kjUnajua nyinyi wanajeshi hamueleweki mara mseme ukiona mtu wanafanya uharifu sio mwanajeshi kwasababu mwanajeshi huwa anafundishwa nidhamu.
lakini mm sina wasiwasi Na kauli yako kwasababu najua nyinyi wanajeshi mnaakili mbovu Ila mm nawashauri
wanajeshi mkiachana na huo uanajeshi wenu tueshimiane tu Na msidhani uanajeshi ndio kila kitu kwenye maisha.
Na kuwa mkakamavu sio lazima uwe mwanajeshi Ila.
Sawa afande pc hayo ni maoni yako na tunayaheshimuJw mda wote kikosini kama nguruee,hakuna cha kuringia jw.zaid wamejazwa upepo aka wamekua brainwashed kua jw ndo kila kitu ila polis ndo jeshi very smat n intelijent
Ha ha konsitebo wa polisi,Sawa afande pc hayo ni maoni yako na tunayaheshimu
Unasemaje wewe raia mkakamavu hivi jw wote wanakaa ndani ya kambi??Jw mda wote kikosini kama nguruee,hakuna cha kuringia jw.zaid wamejazwa upepo aka wamekua brainwashed kua jw ndo kila kitu ila polis ndo jeshi very smat n intelijent
Wachache sana wako nje nao mda mwingi wanaumalizia kjUnasemaje wewe raia mkakamavu hivi jw wote wanakaa ndani ya kambi??
Mkuu hizo ni taratibu tu za kaziWachache sana wako nje nao mda mwingi wanaumalizia kj
Acha usihamasishe wapigwePolisi warembo tu
Raia hamjawajulia polisi siku mkijua nature ya kozi yao mtawadunda kirahisi tu
Pole sana niliingia kwa elimu ya kidato cha sita na nilijiendeleza baada ya miaka 3