myoyambendi
JF-Expert Member
- Sep 13, 2013
- 174,811
- 721,143
✔✔✔Daah,nchi hii ina watu wa ajabu sana!Yaani umeona hilo ndio tatizo linaloikumba jamii yako?
✔✔✔Daah,nchi hii ina watu wa ajabu sana!Yaani umeona hilo ndio tatizo linaloikumba jamii yako?
Kazi kweli kweli,kwahiyo na maprofesa nao watoe kauli ili Prof Jay abadilishe hiyo a.k.a yake?
Maprofesa nao watoe kauli ili prof maji marefu na prof Jay wabadili a.k.a zao!!Aiseeee!Nchi hii haina tatizo ww ndio tatizo usiyeona kwamba ni tatizo .😎😛😎😎😎
Kama JWTZ waliweza kuzuia gwanda zao zisivaliwe na watu ambao awajapitia mafunzo naamini ili nalo watatolea ufafanuzi.Yawezekana ni makamanda wa nchi nyingine,kwani jwtz wana haki miliki ya neno makamanda?
Sent using Jamii Forums mobile app
Ushasikia siku hizi mtu anajiita rais ,yule aliyekuwa anajiita rais wa Manzese umemsikia tena kujiita??Na wanaojiita rais
Rais wa TFFUshasikia siku hizi mtu anajiita rais ,yule aliyekuwa anajiita rais wa Manzese umemsikia tena kujiita??
Hakunaga marais wawili au zaidi ndani ya nchi moja.
Sawa kamanda ujumbe utafanyiwa kaziHabari wadau!
Nina wazo km mkuu wa wajeshi ya ulinzi na usalama Tanzania atapenda naomba alichukue.
Kuna hawa watu ukipita pita Jf na kwengine wanajiita makamanda ,kama mabaharia wa meli juzi walitoa tamko kuhusu jina lao la baharia kutumika vibaya na wahuni wakakataza tabia ya watu kujiita mabaharia wakati hawajapitia mafunzo ya kibaharia.
Hivyo hivyo naomba jeshi litoe tamko kuhusu hawa wanaojiita makamanda huko mitaani na kwenye mitandao.
Binafsi sijapitia depo lolote ila ninavyojua shughuri ya mtu mpaka kufikia cheo cha ukamanda sio shughuri ndogo,kwa hiyo ili cheo kiheshimike jeshi litoe tamko kama mabaharia walivyotoa tamko.
Ila mm nawaza tu jamaani kama ni wazo zuri basi tamko litolewe mara moja.
Binafsi nakelekaga ninapokuta mafundi ambao hawana hata cheti ya veta wanajiita ma engineer wakati watu wanakaa miaka minne shule plus carry overs unaweza ukakaa miaka sita ndio waitwe angalau graduate engineer bado mitatu ya ERB hapo inakuwa saba au tisa ukijumlisha na hile ya mtaani mitatu inakuwa 10 au 12 tuheshimu vyeo vya watu jamani.
Tamko tafadhali...
Hao wana hati miliki ya hivyo vyeo na wamesajiriwa na madocumento yote wanayo,ww una hati miliki ya kujiita kamanda.??Rais wa TFF
Rais wa wanasheria
Mkuu naungana na wewe, yaani hapo wazazi hawana Mtoto wana zigo.
Huyu ni mwanajeshi ??.Habari wadau!
Nina wazo km mkuu wa wajeshi ya ulinzi na usalama Tanzania atapenda naomba alichukue.
Kuna hawa watu ukipita pita Jf na kwengine wanajiita makamanda ,kama mabaharia wa meli juzi walitoa tamko kuhusu jina lao la baharia kutumika vibaya na wahuni wakakataza tabia ya watu kujiita mabaharia wakati hawajapitia mafunzo ya kibaharia.
Hivyo hivyo naomba jeshi litoe tamko kuhusu hawa wanaojiita makamanda huko mitaani na kwenye mitandao.
Binafsi sijapitia depo lolote ila ninavyojua shughuri ya mtu mpaka kufikia cheo cha ukamanda sio shughuri ndogo,kwa hiyo ili cheo kiheshimike jeshi litoe tamko kama mabaharia walivyotoa tamko.
Ila mm nawaza tu jamaani kama ni wazo zuri basi tamko litolewe mara moja.
Binafsi nakelekaga ninapokuta mafundi ambao hawana hata cheti ya veta wanajiita ma engineer wakati watu wanakaa miaka minne shule plus carry overs unaweza ukakaa miaka sita ndio waitwe angalau graduate engineer bado mitatu ya ERB hapo inakuwa saba au tisa ukijumlisha na hile ya mtaani mitatu inakuwa 10 au 12 tuheshimu vyeo vya watu jamani.
Tamko tafadhali...
Hii ndio intellectual property yenyeweYawezekana ni makamanda wa nchi nyingine,kwani jwtz wana haki miliki ya neno makamanda?
Sent using Jamii Forums mobile app