Justin Nyari ameanza mbio za kumrithi Lema Arusha

Justin Nyari ameanza mbio za kumrithi Lema Arusha

Akisoma maamuzi ya rufani hiyo yaliyochukuwa saa matatu na nusu, kuanzia saa 6:00 mchana hadi saa 9:35, Jaji Othaman Chande wa mahakama hiyo, alisema amekubaliana na hoja za mawakili wa Nyari, Loom Ojare na Medium Mwale kuwa Nyari alikuwa hana hatia.

Kazi kwako.

hahahahahahaha...hao mawakili....nasikia mmoja ana kesi na mwingine anamtetea mwenzake
 
Mkuu si alitakaswa na mahakama ya rufaa kama alivyotakaswa Rage.

huyu hatakasiki mzee...!!! kwani ujambazi wake ni siri?? mahakama zetu c unazijua ama umezsahau kwa kuchakachua haki?? NYARI NI JAMBAZI NA HATUJUI KAMA AMEACHA MAANA JASIRI CKU ZT HAACHI ASILI.
 
Huyu si ndio yule aliyefungwa kwa ujambazi?kweli MAGAMBA yameishiwa yani yanataka kusimamisha JAMBAZI lakini sina hofu na machalii.

Kwani hujui kuwa CCM ni chama cha majambazi? Fuatilia historia ya wabunge wengi wa CCM na utagundua kuwa wengi wao wana harufu ya ujambazi na ufisidi
 
Mtamtaja kila mtu lakini mjue kabisa CDM hatupigi kampeni tutasubiri tu kupiga kura.

A town Opportunity nyingine ya kuwaumiza CCM na Magamba yake hiyo... Principle ni moja tu wakitoa hela chukua lakini kura lazima zilindwe maana katika hali ya kwaida CCM wanashinda kwa kuiba kura tangu 1995.

Mimi naona Rits anafaa zaidi, CCM wamsimamishe Rits.
 
Ati nini,nyie mnataka kumuua lema na jambazi nyari ee? Arusha nchi lema rais

rekodi ya lema unaifahamu lakini waulize watu wa arusha watakwamba wote hao ni taaluma kama ufahamu hata zombe anafahamu hilo
 
Kwa hali ilivyo sasa hivi hapo Arusha Mjini, CCM hawawezi kushinda hata wampeleke nani.

Moja, siasa za makundi ndo zinaiua from within. Wengi wa wagombea wanaotajwa wana connection na Lowassa na sidhani kama watu wa Lumumba na ngazi ya mkoa na wilaya wako tayari kuona mtu wa Lowassa anashinda.

Mbili, kitendo cha CCM kupoteza Arumeru Mashariki na kutengua matokeo ya Lema kunazidi kuipaisha CHADEMA. Kuna wengi sana waliosherekea ushindi wa CHADEMA jimbo la Arumeru ambao ni wapiga kura wa Arusha Mjini.

Huyo Nyari anayetajwa, ana historia mbaya Jijini Arusha nina uhakika kuna wafanya biashara wakubwa ambao waliwahi kuibiwa na wakamtuhumu Nyari, watafanya kila wawezalo kuhakikisha anashindwa. Hakuna kitu kibaya kama tetesi chafu, huwa hazitoki kwenye kumbukumbu za wananchi. Pamoja na kwamba Mahakama Kuu ilimsafisha, lakini sote tunajua jinsi Mahakama zetu zilivyo. Rufaa hiyo walishinda baada ya kumhamisha Basil Pandisha aliyekuwa mwendesha mashitaka wa kesi hiyo ikiwa kwenye ngazi ya Hakimu Mkazi wa Mkoa na ndio iliyomfunga miaka 30 jela.
 
Wanabodi.

Habari kutoka Arusha zimemtaja mfanyabiashara maarufu wa madini ya Tanzanite, Justin Nyari ambaye ni Diwani wa Kata ya Marerani ametajwa kuanza mikakati kuwania jimbo hilo.

Kwa sasa anasubiri rufaa ya Lema...ameona ni bora kuanza sasa kuonesha nia ya kugombea ili mchakato ukifika iwe rahisi kupiga kampeni.

CCM Arusha wanasema safari hii lazima waweke mtu makini mwenye ushawishi.

Huyu anayejidai anawasaidia watoto wa mitaani alafu watoto hawa wanapotea mazingira ya kutatanisha kumbe anawatoa kafara migodini ndo CCM wana-amini ni mtu makini mwenye ushawishi??
Mleteni hata Papa King hapa hapaingiliki jombaa.
 
Wanabodi.

Habari kutoka Arusha zimemtaja mfanyabiashara maarufu wa madini ya Tanzanite, Justin Nyari ambaye ni Diwani wa Kata ya Marerani ametajwa kuanza mikakati kuwania jimbo hilo.

Kwa sasa anasubiri rufaa ya Lema...ameona ni bora kuanza sasa kuonesha nia ya kugombea ili mchakato ukifika iwe rahisi kupiga kampeni.

CCM Arusha wanasema safari hii lazima waweke mtu makini mwenye ushawishi.

Marerani ndiyo wapi?Hata wezi mnataka kuwasimamisha?ni nani asiye mjua nyari na dili zake za wizi!
Magamba=wezi/mafisadi
 
Mkuu wangu watu hawajui tu Lema na Nyari ni wamoja na deal zao zinafanana ndio maana hata siku moja huwezi kumsikia Lema akimsema vibaya Nyari kwenye majukwaa ya siasa.

Pelekeni umbea kwenye Fb
 
Wanabodi.

Habari kutoka Arusha zimemtaja mfanyabiashara maarufu wa madini ya Tanzanite, Justin Nyari ambaye ni Diwani wa Kata ya Marerani ametajwa kuanza mikakati kuwania jimbo hilo.

Kwa sasa anasubiri rufaa ya Lema...ameona ni bora kuanza sasa kuonesha nia ya kugombea ili mchakato ukifika iwe rahisi kupiga kampeni.

CCM Arusha wanasema safari hii lazima waweke mtu makini mwenye ushawishi.

Nyari jambazi au mwingine? Huyo hawezi. Kifupi anajisumbua tu kwa hapa Arusha. Tena ningekuwa chama kile ningewashauri wasitumie kodi zetu bure. Hapa ni PP KWENDA MBELE.
 
Nilijmjua huyu kupitia kesi zake za ujambazi hasa unyang'anyi wa madini. Kweli CCM Chama cha Majambiwazi
 
Wanabodi.

Habari kutoka Arusha zimemtaja mfanyabiashara maarufu wa madini ya Tanzanite, Justin Nyari ambaye ni Diwani wa Kata ya Marerani ametajwa kuanza mikakati kuwania jimbo hilo.

Kwa sasa anasubiri rufaa ya Lema...ameona ni bora kuanza sasa kuonesha nia ya kugombea ili mchakato ukifika iwe rahisi kupiga kampeni.

CCM Arusha wanasema safari hii lazima waweke mtu makini mwenye ushawishi.


Hata wangemleta yule M/kiti wa ccm Taifa kama ana wasifa wa kugombea Ubunge hapa A town.

Kudadek nakwambia hapa ataambulia manyoa tu!
Ccm wanahangaika sana hawajui huu usemi unafanya kazi

"Mwenye nguvu mpishe"
 
Tamaa ya Fisi hiyo! Anamrithi Lema kivipi? Lema ni hai na tena ana uwezo mkubwa wa kushinda. Yeye agombee tu, aache kauli za kurithi.
 
Du mm nilikutana naye Isanga Prison nilipoenda mdai wa Jengo hilo kuna kazi nili-supply huyo Nyari nilimuona aliishi tofauti na wengine wote sasa mnataka kuweka mambo ya kina EL kuwa watu wenye pesa ndio wagombee Arusha?
Huo mji ni mgumu kwani wengi ni wageni lazima CCM watagaragazwa, watafute mwingine maana wana hasira wameahidi hata jiwe watalipigia
kumbukeni CUF na kura za maruhani hawakuweka mgombea huko Pemba na aliyebaki kugombea aliambulia NO kwani kura za Maruhani zilikuwa 65% zaidi ya mgombea
 
Ninavyowajua vijana wa Arusha wanavyopenda (mawe)Tanzanite unaweza kusikia wote wamemkimbia Lema.
 
Back
Top Bottom