Julius Mtatiro: CHADEMA ni chama cha matapeli, wahuni

Julius Mtatiro: CHADEMA ni chama cha matapeli, wahuni

Sasa anasema chadema ni chama cha wahuni ndo maana amehama upinzani.
KWANI YEYE ALIKUWA YUPO CHADEMA AU CUF?.!
 
Mkuu, jitahidi kuwa objective, Mtatiro ahame CUF na kujiunga na CCM, hapo credibility ya Chadema inaingiaje hapo? Ningekuunga mkono kama ungemsifia Magufuli kwa kuwapelekesha wanasiasa uchwara wetu, sio kwa hiyo comment.

Vv
Nimejibu kulingana na title ya Uzi.
 
Aliyekuwa Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi wa CUF, Julius Mtatiro amesema Chadema ni chama cha matapeli na ndiyo maana alihama upinzani.

Mtatiro ambaye chama chake cha zamani cha CUF kilikuwa katika Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) unaoundwa na vyama vinne vya NLD, Chadema, NCCR-Mageuzi na CUF ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Septemba 13, 2018 katika mkutano wa kampeni za CCM jimbo la Ukonga.

Katika mkutano huo, Mtatiro amesema ameshtuka na mchezo mchafu ulioko Chadema na kwamba wapo kimaslahi.
"Tupo hapa kumsapoti Mwita Waitara, ukiona kiongozi kama mimi niliyekaa miaka kumi na nimeachana na utapeli wewe kijana shtuka kapige kura kwa Waitara," amesema.

Mtariro ambaye alijiuzulu uanachama wa CUF Agosti 11, 2018 na kutangaza kujiunga na CCM amesema, “Kile chama ni chama cha wahuni ni chama kinachovuruga amani; wanashibisha matumbo yao."

View attachment 865544
....na majuzi nimemwona usoni anang' aa
naona anapaka poda siku hizi!

Tayari kishatengenezwa!
 
CHADEMA imetusaidia sana kujua wale tunaowaita wasomi jinsi wanavyofikiria pale wanapofikwa na njaa. Yaani walosema adui yako mwombee njaa hao ndo walokuwa na IQ ya juu kabisa.
 
Tanzania ni moja ya nchi yenye wasomi wajinga sana, wasomi wa nchi hii hawana tofauti na wasio na elimu hata ya darasa la kwanza

Na mtu akihamia ccm tu uwezo wake wa kufikiri na kutenda hushuka sana
Hakuna msomi mjinga. Naona Kiswahili kinakupa Shida.
 
Umeongea kitu sahihi. Wamehusika kwa kiasi kikubwa kuihujumu CUF inayoelekea kufa na wameshaanza kumvuta Seif ahamie kwao ili 2020 wapate viti vingi pemba ruzuku iongezeke waitafune. Seif kaa chonjo usikubali kutumika kuwaingizia fedha hao
 
Mimi nilikuwa simkubali tangu zamani, nikijua yupo kwa ajili ya tamaa zake.
 
chadema hatupoi hatuboi ndomana kutwa kucha kutukanwa na hawa wapuuzi.
 
Tunaendelea kuthibitisha kauli zetu za awali.

Credibility ya Chadema inaelekea shimoni kwa spidi ya ajabu.
Wewe jiongopee Chadema ni msingi juu ya mwamba. Hautayumba hata siku moja.
 
Kwa akili kama hizi umaskini ni halali yetu.msomi anapoongea ujinga wa ivyo wale wasio soma itakuaje.
 
Aliyekuwa Mwenyekiti wa Kamati ya Uongozi wa CUF, Julius Mtatiro amesema Chadema ni chama cha matapeli na ndiyo maana alihama upinzani.

Mtatiro ambaye chama chake cha zamani cha CUF kilikuwa katika Umoja wa Katiba ya Wananchi (Ukawa) unaoundwa na vyama vinne vya NLD, Chadema, NCCR-Mageuzi na CUF ametoa kauli hiyo leo Alhamisi Septemba 13, 2018 katika mkutano wa kampeni za CCM jimbo la Ukonga.

Katika mkutano huo, Mtatiro amesema ameshtuka na mchezo mchafu ulioko Chadema na kwamba wapo kimaslahi.
"Tupo hapa kumsapoti Mwita Waitara, ukiona kiongozi kama mimi niliyekaa miaka kumi na nimeachana na utapeli wewe kijana shtuka kapige kura kwa Waitara," amesema.

Mtariro ambaye alijiuzulu uanachama wa CUF Agosti 11, 2018 na kutangaza kujiunga na CCM amesema, “Kile chama ni chama cha wahuni ni chama kinachovuruga amani; wanashibisha matumbo yao."

View attachment 865544
Mtatiro anataka kutuambia kuwa chadema ndio walikuwa wanaongoza nchi toka uhuru?
 
Kauli ya mtatiro kwamba chadema kuna wahuni,unatakiwa upanue akili sio vidole
Muungano wa vyama vinne alafu vyote vife kibaki chadema peke yake alafu bado wanajihita ukawa huo ndio uhuni wenyewe
Sasa hawa wakina mtatiro walitumika na chadema kuijumu cuf,labda kwa kuwahidiwa kitu sasa amekikosa uenyekiti kakosa lipumba bado king'ang'anizi kweli kweli
Na kila akiitazama ukawa akuna matumaini ,cuf hakuna ruzuku vipande viwili
Sasa akili yake kama kijana ngoja niende kwenye riziki
Chadema watakuwa awajamtimizia maslahi yake kama walivyo muahidi ndio maana Leo lazima atoke na kukitukana chama cha chadema kulikuwa na makubaliano chini ya carpet
Watafunguka mengi tu ngoja tusubiri.
 
Back
Top Bottom