Julius Mtatiro: CHADEMA ni chama cha matapeli, wahuni

Julius Mtatiro: CHADEMA ni chama cha matapeli, wahuni

angesema utapeli wa chadema ni nini na uhuni wa chadema ni nini,
 
Kama chama cha matapeli na wahuni na kinapokea ruzuku ya mamilioni ya Tsh kwa mwezi toka serikalini basi serikali iliyopo madarakani haina uhalali tena wa kuendelea kuwapo madarakani maana imeshindwa kuongoza nchi kwa kuacha matapeli na wahuni wakijichotea tu mamilioni ya pesa kila mwezi toka hazina
Good! Naona hajitambui kabisa! Nasikitika sana badala afanye siasa za kistaarabu yeye anatukana Mungu amsamehe sana
 
Yanii ahame kutoka CUF, harafu alaumu Chadema, chama cha matapeli, angelaumu CUF ningemwelewa, sasa kupambana na Chadema ni mpango ulipangwa, tumemwelewa
 
Na wee ni kiazi kwelikweli, miaka yote kumi ulivyokuwa ndani ya ndani ya ukawa ulikuwa hujatambua tu? Kuwa kuna Chama cha utApeli? Nawachukia sana wanasiasa wanajihisi wenyewe ndo wanaaakili kuliko mtu mwingine yoyote,
 
Tuliandika humu humu JF Kuwa Prof Lipumba ndie alikuwa Mlezi wa Mtatiro ndani ya CUF Na bila ya usimamizi wa Prof Lipumba, Mtatiro haendani Na kasi ya Sultan Seif watu Na Hata yeye Mwenyewe ali bisha
Wapi kakubali Prof Lipumba alikuwa Mlezi wake ...au unataka tuamini hivyo..
 
Atuache na sisi tukifikisha miaka 10 tutahama..
Yani Kuna wahuni zaidi ya 6 million walipiga kura 2015 !! Akiwemo na yeye..
Njaa mbaya sana, Unahama CUF Matusi unaitukana Chadema duh!
Boya Kabisa,alikuwa CUF,anaitukana Chadema. Bila kujifahamu wanaitangaza chadema.
 
Nilisononeka sana 2015 huyu Mtatiro aliposhindwa kwenye uchaguzi wa ubunge jimbo la Segerea, Lakini sasa nimeamini kwamba kwa kila litokealo, lazima kuna sababu nyuma yake.. Huyu angetutia hasara ya uchaguzi mwingine wa jimbo la Segerea kama angeshinda.. Mwanaume dhaifu..
 
Wanasiasa ni moja ya viumbe vya ajabu sana hapa duniani ( muono wangu) Kwani anaweza akasimsma jukwaani na kuongea kitu ambacho hskiingii akilini hata kwa mtoto mdogo! Wabaya SANA hawa
 
Nilisononeka sana 2015 huyu Mtatiro aliposhindwa kwenye uchaguzi wa ubunge jimbo la Segerea, Lakini sasa nimeamini kwamba kwa kila litokealo, lazima kuna sababu nyuma yake.. Huyu angetutia hasara ya uchaguzi mwingine wa jimbo la Segerea kama angeshinda.. Mwanaume dhaifu..
CDM waliona mbali
 
Back
Top Bottom