jukwaa gani ambalo hujawahi kuingia

Rahabu

JF-Expert Member
Jan 21, 2014
5,497
2,000
humu kunamajukwaa tele zaid ya 40
hv jukwaa gani ambalo unalisikia ila hujawahi hata kutupa mchango wako pale. mfano wangu jukwaa la siasa, dini, kenya forum n.k
 

Rahabu

JF-Expert Member
Jan 21, 2014
5,497
2,000
njo Kibo10 me ntakupokea usijali ntakufanyia massage ya kutosha na mengine utakayo taka
 
Last edited by a moderator:

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom