SI KWELI Juisi ya bamia inaimarisha na kuongeza mbegu za kiume?

SI KWELI Juisi ya bamia inaimarisha na kuongeza mbegu za kiume?

Baada ya kuitathmini taarifa hii, tumebaini kuwa si ya kweli.
Matumizi ya juisi ya bamia yameendelea kutajwa na wadau wa tiba asilia na lishe kama njia moja wapo yenye ufanisi mkubwa katika kuongeza na kuimarisha nguvu za kiume.

Bamia, inayojulikana kwa kuwa na ute na virutubisho vingi, inadaiwa kuwa na uwezo wa kuboresha afya ya uzazi na kuongeza hamu ya tendo.
1788777046697.png

 
Tunachokijua
Bamia ni mboga inayotumiwa na watu wengi kutokana na kuwa na virutubisho mbalimbali kama vile vitamini na madini. Hata hivyo, katika siku za hivi karibuni kumekuwa na maoni tofauti na mijadala kwenye mitandao ya kijamii kuhusu matumizi ya juisi ya bamia na faida zake katika afya ya uzazi na mwili kwa ujumla.

Madai

Kunywa juisi ya bamia kunaongeza nguvu za kiume na kuboresha afya ya uzazi kwa mwanaume.

Uhalisia

Madai haya si kweli. Ukweli ni kwamba juisi ya bamia pekee haina uwezo wa moja kwa moja wa kurekebisha au kuongeza nguvu za kiume wala kutibu matatizo ya uzazi.

Kutokana na maelezo ya Dk. Ben Kimaro, Daktari Bingwa wa Uzazi na Magonjwa ya Wanawake kutoka Hospitali ya Taifa ya Muhimbili, akifafanua kuhusu uhusiano uliopo kati ya matumizi ya juisi ya bamia na nguvu za kiume au afya ya uzazi.

Upungufu wa nguvu za kiume na matatizo ya uzazi ni masuala mtambuka yanayotokana na sababu mbalimbali, ikiwemo mabadiliko ya homoni, changamoto za kushindwa kufanya tendo, au ukosefu wa uzalishwaji wa mbegu za kutosha.

Kwa sababu hiyo, kutatua changamoto hizi kunahitaji uchunguzi wa kina wa kitiba na matibabu sahihi ya kihomoni au mchanganyiko wa virutubisho maalum vilivyokusanywa kitaalamu, badala ya kutegemea juisi ya bamia pekee kama tiba.
kesho tu chap kwa haraka bei ya bamia itapanda maradufu na utasikia wajasiriamali wa uuzaji wa supu/chai ya bamia.
 
Matumizi ya juisi ya bamia yameendelea kutajwa na wadau wa tiba asilia na lishe kama njia moja wapo yenye ufanisi mkubwa katika kuongeza na kuimarisha nguvu za kiume.

Bamia, inayojulikana kwa kuwa na ute na virutubisho vingi, inadaiwa kuwa na uwezo wa kuboresha afya ya uzazi na kuongeza hamu ya tendo.
View attachment 3665187
View attachment 3665168
Mkisha zionhea hizo nguvu mnazifanyia nini?
 
Kuna vitu kama mwanaume siwezi kuvifanya mpaka siku nafukiwa chini


Mwanaume unakunywaje juisi ya bamia? Ili iweje?
 
Mashoga mna style nyingi ya kujitambulisha.
 
Kuna vitu kama mwanaume siwezi kuvifanya mpaka siku nafukiwa chini


Mwanaume unakunywaje juisi ya bamia? Ili iweje?
Inategemea na ugonjwa mkuu? Kuna watu wana upungufu wa madini ya vitamin A, C, and K, plus fiber, magnesium, and antioxidants, lakini itumike kwa kiasi, sababu ina kitu kinaitwa gossypol ambacho kinaweza kusababisha mbegu za kiume zisiogelee vizuri na kukwamisha usababishaji wa mimba.

Tatizo hawa ma nurse na ma dokta wa titok wanaibuka na kubuni buni, hautaskia wanaongelea vipimo ni kiasi gani n.k

Unakuta mtu anaambiwa ale punje za vitunguu swaumu kila siku, mwingine hana tatizo anakomaa kula, baada ya muda mwiili wake unakuwa haupokei antibiotic, akiumwa anapewa antibiotic haponi
 
Back
Top Bottom