Jua janja ya Kamali ya Cloudsfm(tatu mzuka jackpot)

Jua janja ya Kamali ya Cloudsfm(tatu mzuka jackpot)

Kichekesho watu wao hapo hapo studio kujidai wanacheza na wanashinda! Likija tangazo la Uber wamepanda,ikija tangazo la Tigo anatumia, ikija tangazo la Voda anatumia, ikija crdb anaweka hela, ikija tangazo la nmb,nbc kote wanatumia huduma zao!!!! Hawa watangazaji wanafanya haya matangazo yanakuwa jokes! Huwezi mtu mmoja kutumia huduma zooooooote zinazotangazwa redioni kwako!
[emoji23] [emoji23] [emoji23]

Sent using Jamii Forums mobile app
 
babra ndio kiboko...hata akitangaza duka la nguo utasikia jana nilipita kumchukulia mwanangu nguo pale aisee wana nguo nzuri kila mtu aliniuliza nimenunua wapi...
kuna siku walikuwa wanatangaza chipsy snacks basi jinsi walivyosifia nikajua ni vitu vya maana, kumbe ndio vile watoto wanaitaga chama....mbayaaa!
Bado hajapita duka la samani akachukua coffee table,picha za ukutani,mapazia....hivi ukitangaza kitu lazima utumie?!
 
Mkuu kwani wanasema ili uwe mshindi ni lazima namba ya ushindi na ile uliyochagua ziendane kimpangilio au namba uliyochagua iwepo miongoni mwa namba za ushindi?
Mfano; namba ya ushindi ikiwa 233 na ukachagua namba 332 umekula au umeliwa?
 
Kichekesho watu wao hapo hapo studio kujidai wanacheza na wanashinda! Likija tangazo la Uber wamepanda,ikija tangazo la Tigo anatumia, ikija tangazo la Voda anatumia, ikija crdb anaweka hela, ikija tangazo la nmb,nbc kote wanatumia huduma zao!!!! Hawa watangazaji wanafanya haya matangazo yanakuwa jokes! Huwezi mtu mmoja kutumia huduma zooooooote zinazotangazwa redioni kwako!
Upeo wao wa kufikiria umegota! Athari zake ndio kama Hizo!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
haa haa barbara kaniingiza mkenge nilimsikia anasema jana nimepanda uber kutoka posta hadi kwangu kwa hela kidogo.....
basi nkasema wacha nami niite uber mbona barbara anasema ni cheap..weeeh kilichonikuta sina hamu..
ila wanajua kupiga debe hawa watu khaah
Barbra Hassan ni Mhenga. Usiwaamini sana wahenga!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Pesa zangu hawapati hata mia, huwa wakianza kutangaza hayo matangazo yao Mara biko Mara tatu mzuka nazima redio sitaki hata kuskia kwa sababu hata nikicheza vipi najua siwezi kushi, wanakula pesa za wajinga tu wasiojua kwamba wanatapeliwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cloudsfm ni wabunifu kwenye Matangazo. Ndio maana wanapata Matangazo mengi kuzidi Redio zingine.
Wanayatendea Haki Matangazo.

Nami nitapeleka hapo Tangazo langu soon.

sent by Samson Cyper
 
Sio clouds redio zote wanafanya hiyo kamari ya tatu mzuka hata efm
 
Jambo zuri hakuna anaye lazimishwa kucheza. KUCHEZA/KUTAPELIWA NI JITIHADA BINAFSI ZA MUHUSIKA.
NB: Kuna watu wana nyota ya kutapeliwa.
 
Mkuu kwani wanasema ili uwe mshindi ni lazima namba ya ushindi na ile uliyochagua ziendane kimpangilio au namba uliyochagua iwepo miongoni mwa namba za ushindi?
Mfano; namba ya ushindi ikiwa 233 na ukachagua namba 332 umekula au umeliwa?

Hapo utakuwa umeliwa
 
!
!
Mimi sijui sana hisabati lakini nadhani namba zote jumla katika hiyo bahati nasibu ni 9*9*9 ambapo inakuwa kama 729 hivi. Na sio 210. Yaani namba ya kwanza unaweza kuchagua kati ya moja hadi tisa, ya pili ni vivyo hivyo na hata ya tatu.
 
!
!
Mimi sijui sana hisabati lakini nadhani namba zote jumla katika hiyo bahati nasibu ni 9*9*9 ambapo inakuwa kama 729 hivi. Na sio 210. Yaani namba ya kwanza unaweza kuchagua kati ya moja hadi tisa, ya pili ni vivyo hivyo na hata ya tatu.


!
!
Hii ni kwa sababu unaweza kurudia namba hata kuandika zote kwa kutumia namba moja. Mfano unaweza kuchagua 222
 
Back
Top Bottom