JPM aomba wananchi wamsaidie kutumbua majipu

JPM aomba wananchi wamsaidie kutumbua majipu

Rais magufuli chonde wananchi kutumbua majipu ni wivu fitina Na majungu huenda wakauana
--->>>>>>>>
yapo mambo ambayo mara yatakapo zungumzwa hata mtu mwenye akili ndogo kabisa ni rahisi kuyatambua mfano hili la madaladala kukata ruti ni suala ambalo si la chuki ni facts na lipo wazi.
 
Watumishi wa mahakama kutoza sh elfu 20 ya muhuri , ni jipu baya sana hili.
 
Jpm we baki hapo hapo bandarini kuna hii kitu inaitwa KOJ pale ni shida wafanyakazi wa TRA na wenye meli wanachezea hii mashine hivyo kiwango cha mafuta kinachoteremka kwenye meli ni uogo mtupu .hakuna ufisadi kama unaofanywa na kampuni za mafuta yote ila waarabu wanaongoza. Ukimaliza nenda kwenye escrow account huko ndio shida mafuta yenye msamaha wa kodi ukweli hayaendi yote .yanauzwa mitaa ni.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom