Josephine kugombea ubunge jimbo la Kawe


Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Wanabodi.

Joto la Uchaguzi Mkuu linazidi kupamba moto baadhi ya makada wa Chadema wameanza kutangaza nia zao za kugombea nafasi mbalimbali za uongozi ndani ya chama hicho. Habari za ndani kabisa kutoka Makao Makuu ya Chadema pale Kinondoni Mtaa wa Ufipa kupitia kwa kada wa siku nyingi wa Chadema zinasema kuwa Josephine Mshumbusi, amejiandaa kugombea ubunge Jimbo la Kawe kupitia Chadema mwaka 2015.

Jimbo la Kawe kwa sasa linaongozwa na Mbunge Halima Mdee, kupitia Chadema pia, inasemekana imetokea sintofahamu kati ya Halima Mdee na uongozi wa juu wa Chadema baada ya Josephine, kutangaza nia yake ya kulitaka jimbo la Kawe imefikia mpaka Halima Mdee kususia mikutano na harakati za M4C.

====


Kumekucha tena Chadema Dr. Slaa ameanza harakatibza chini chini kumuandaa mzazi mwenzie Josephine Mshumbusi kumrithi Halima Mdee ktk kiti cha ubungu
 

Attachments:

bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,076
Likes
987
Points
280
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,076 987 280
Chademaphobia ... kulikuwa na habari humu ya sheh ponda kugombea ubungo .... mbona hauifuatilii
 
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined
Apr 22, 2008
Messages
7,495
Likes
104
Points
160
W

WildCard

JF-Expert Member
Joined Apr 22, 2008
7,495 104 160
Wa kuleta taarifa hizi ni wewe Ritz!? Halafu tuziamini kweli?
 
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined
Jul 4, 2008
Messages
10,989
Likes
9,065
Points
280
Victoire

Victoire

JF-Expert Member
Joined Jul 4, 2008
10,989 9,065 280
hahahahahaha,mke wa katibu huyooooo.Hiyo ndo demokrasia si kutakuwa na kura za maoni?Halima ananuna nini?kwani ana hati miliki ya jimbo?watachuana kwenye mchakato wa kura maoni
 
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2009
Messages
1,647
Likes
293
Points
180
M

Mafuluto

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2009
1,647 293 180
mhhh... hivi ndiyo huo uongozi mpya chini ya alshabib kinana alivyowatuma kuja na pumba hizi..??? Mwambie Mang'ula kwanza amtimue mwenyekiti wake kama kweli amepania kusafisha rushwa ktk hicho chama cha majambazi !!...
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,493
Likes
2,620
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,493 2,620 280
Naona baada ya tittle na single Kuhusu cdm kukuishia umeamua kuja na hii mkaribishe na Lemutuz na chama waje wakusaidie
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Likes
112
Points
160
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 112 160
Wanabodi.

Joto la Uchaguzi Mkuu linazidi kupamba moto baadhi ya makada wa Chadema wameanza kutangaza nia zao za kugombea nafasi mbalimbali za uongozi ndani ya chama hicho. Habari za ndani kabisa kutoka Makao Makuu ya Chadema pale Kinondoni Mtaa wa Ufipa kupitia kwa kada wa siku nyingi wa Chadema zinasema kuwa Josephine Mshumbusi, amejiandaa kugombea ubunge Jimbo la Kawe kupitia Chadema mwaka 2015.

Jimbo la Kawe kwa sasa linaongozwa na Mbunge Halima Mdee, kupitia Chadema pia, inasemekana imetokea sintofahamu kati ya Halima Mdee na uongozi wa juu wa Chadema baada ya Josephine, kutangaza nia yake ya kulitaka jimbo la Kawe imefikia mpaka Halima Mdee kususia mikutano na harakati za M4C.

Itakuwa kama alivyo fanya Mwalimu Salma Kikwete na U NEC bila kupingwa na mwana Wa mfalme Ritz kaka na dada wa Mfalme kugawana vyeo CCM mbona hakusema hapa?
 
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,052
Likes
16,575
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,052 16,575 280
Huu ugonjwa wako una kutafuna sana! Siku ukipona!

Wanabodi.

Joto la Uchaguzi Mkuu linazidi kupamba moto baadhi ya makada wa Chadema wameanza kutangaza nia zao za kugombea nafasi mbalimbali za uongozi ndani ya chama hicho. Habari za ndani kabisa kutoka Makao Makuu ya Chadema pale Kinondoni Mtaa wa Ufipa kupitia kwa kada wa siku nyingi wa Chadema zinasema kuwa Josephine Mshumbusi, amejiandaa kugombea ubunge Jimbo la Kawe kupitia Chadema mwaka 2015.

Jimbo la Kawe kwa sasa linaongozwa na Mbunge Halima Mdee, kupitia Chadema pia, inasemekana imetokea sintofahamu kati ya Halima Mdee na uongozi wa juu wa Chadema baada ya Josephine, kutangaza nia yake ya kulitaka jimbo la Kawe imefikia mpaka Halima Mdee kususia mikutano na harakati za M4C.

 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
Hahahahahaha...
Mume rais
Mke Mbunge!!
Chedama oyeeee!!
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Hakuna tatizo ni haki yake ya kidemokrasia kugombea nafasi yeyote.
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
201
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 201 60
Mkuu Ritz tusaidie chanzo cha tetesi zako juu ya taarifa hii ili tuweze kushawishika kujadili kimantiki kuliko kujadili kiudaku.
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,052
Likes
16,575
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,052 16,575 280
Unachekesha sana! Eti imetokea sinto fahamu, daaaa kiwanda kinafanya kazi! Huwezi kugombanisha wana cdm hata mara moja! Hapa unafanya kazi ya kung'ata lami.
 
M

malinda

Senior Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
196
Likes
0
Points
0
Age
32
M

malinda

Senior Member
Joined Oct 20, 2012
196 0 0
CHADEMA hawawezi kufanya kitu kama hiki, nadhani mtoa mada atakuwa hajui anacho kifanya kama Arsene Wenger.





" IF AM THE BEST MAN AT THIS WEDDING, HOW COMES SHE IS MARRYING YOU
"...Basket Mouth, a Nigerian Comedian
 
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2011
Messages
7,056
Likes
42
Points
145
MNYISANZU

MNYISANZU

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2011
7,056 42 145
Chademaphobia itakupeleka mpaka kaburini wewe!
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,854
Likes
112
Points
160
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,854 112 160
Malecela alikuwa na nani Kilango was who and still is who ? Vipi Sitta na mkewe? Vipi Mwinyi na mwanae leo?
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,469
Likes
24,516
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,469 24,516 280
Mzee Mkuda in da house, kaza uzi Nape asikukate mshahara
 
K

KIRUMO

JF-Expert Member
Joined
Sep 25, 2012
Messages
376
Likes
5
Points
35
K

KIRUMO

JF-Expert Member
Joined Sep 25, 2012
376 5 35
Tunahitaji kauli yake na sio yako!!!!
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
201
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 201 60
Chanzo chake ni Tuntemeke, another discredited, disgruntled soul.
kama kweli hivi ni vyanzo tata.So ajipange upya kudanganya na sijawahi kujua Josephine aliwakosea nini hawa vijana maana kila kukicha na kila ukiona mada zao asipotajwa basi ujue kuna watu wanalia kwa kutukanwa matusi.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,263,703
Members 486,019
Posts 30,160,957