Josephine kugombea ubunge jimbo la Kawe


THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,990
Likes
2,014
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,990 2,014 280
TUNTEMEKE YUKO WAPI??

AJE HAPA TUMSKIE NAYEYE??!!

:madgrin: :madgrin:
 
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined
Sep 24, 2012
Messages
5,772
Likes
2,181
Points
280
Age
39
kelao

kelao

JF-Expert Member
Joined Sep 24, 2012
5,772 2,181 280
Wanabodi.

Joto la Uchaguzi Mkuu linazidi kupamba moto baadhi ya makada wa Chadema wameanza kutangaza nia zao za kugombea nafasi mbalimbali za uongozi ndani ya chama hicho. Habari za ndani kabisa kutoka Makao Makuu ya Chadema pale Kinondoni Mtaa wa Ufipa kupitia kwa kada wa siku nyingi wa Chadema zinasema kuwa Josephine Mshumbusi, amejiandaa kugombea ubunge Jimbo la Kawe kupitia Chadema mwaka 2015.

Jimbo la Kawe kwa sasa linaongozwa na Mbunge Halima Mdee, kupitia Chadema pia, inasemekana imetokea sintofahamu kati ya Halima Mdee na uongozi wa juu wa Chadema baada ya Josephine, kutangaza nia yake ya kulitaka jimbo la Kawe imefikia mpaka Halima Mdee kususia mikutano na harakati za M4C.

pia kuna tetesi kuwa nape atagombea jimbo la IRAMBA M.kwa mwigulu 'mchemba'
Yy
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,643
Likes
920
Points
280
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,643 920 280
Sioni ubaya wowote.. Mbona Mama Salma amegombea UNEC?
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
kama kweli hivi ni vyanzo tata.So ajipange upya kudanganya na sijawahi kujua Josephine aliwakosea nini hawa vijana maana kila kukicha na kila ukiona mada zao asipotajwa basi ujue kuna watu wanalia kwa kutukanwa matusi.
Tatizo huyu mchumba wa Slaa ni much know sana!! Ulishawahi kumsikia mke wa Mbowe au wa kiongozi yoyote wa CDM???
Inabidi ajifunze kujiweka chini ili watu wamkweze! Siyo kila kitu anakirukia rukia tu hovyo hovyo!
 
Last edited by a moderator:
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
1,932
Likes
288
Points
180
HUGO CHAVES

HUGO CHAVES

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
1,932 288 180
hii ni tetesi je una mashaka na nini labda kwa upande wako .
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,493
Likes
2,620
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,493 2,620 280
Hahahahahaha...
Mume rais
Mke Mbunge!!
Chedama oyeeee!!
umesahau mama Nec baba mwenyekiti mtoto nec kwenye ile familia ya sultan kikwete
 
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
201
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 201 60
Tatizo huyu mchumba wa Slaa ni much know sana!! Ulishawahi kumsikia mke wa Mbowe au wa kiongozi yoyote wa CDM???
Inabidi ajifunze kujiweka chini ili watu wamkweze! Siyo kila kitu anakirukia rukia tu hovyo hovyo!
Mkuu huu u-much know huwa anauonyeshea wapi?!
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,493
Likes
2,620
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,493 2,620 280
Tatizo huyu mchumba wa Slaa ni much know sana!! Ulishawahi kumsikia mke wa Mbowe au wa kiongozi yoyote wa CDM???
Inabidi ajifunze kujiweka chini ili watu wamkweze! Siyo kila kitu anakirukia rukia tu hovyo hovyo!
Mke wa sultan kikwete siyo much know? Kwi! Kwi! Kwi! Kwi! Teh! Teh! Mashavu yanatanuka tuu
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
Mkuu huu u-much know huwa anauonyeshea wapi?!
Hapa JamiiForums.
Thread yoyote inayohusu CDM au mchumba wake ikianzishwa hapa huwa anaingia haraka haraka kuclarfy issues wakati yeye hapaswi kufanya hivyo. Mambo mengine huwa yanahusu chama naye huja kuyajibu, utadhani yeye ndiye msemaji mkuu wa CDM!!
 
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined
Jul 31, 2009
Messages
4,487
Likes
823
Points
280
Age
39
Kurunzi

Kurunzi

JF-Expert Member
Joined Jul 31, 2009
4,487 823 280
Nimeiona hiyo kwenye gazeti la Hoja la siku ya leo
 
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
9,243
Likes
302
Points
180
Rejao

Rejao

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
9,243 302 180
Precise pangolin,
Mama Salma Kikwete Katiba ya JMT inamtambua! huwezi kufananisha na mke wa katibu wa chama kidogo tu cha siasa.
 
Last edited by a moderator:
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
966
Likes
201
Points
60
M

Mgaya D.W

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
966 201 60
Hapa JamiiForums.
Thread yoyote inayohusu CDM au mchumba wake ikianzishwa hapa huwa anaingia haraka haraka kuclarfy issues wakati yeye hapaswi kufanya hivyo. Mambo mengine huwa yanahusu chama naye huja kuyajibu, utadhani yeye ndiye msemaji mkuu wa CDM!!
Naomba nikuulize jambo moja,wewe huwa unajibu mambo mazito ya chama cha mapinduzi hapa jamvini na hata ktk mijadala huwa unatetea chama cha mapinduzi je wewe ni nani ktk chama chako?!
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,634
Likes
3,203
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,634 3,203 280
Dr. Alikuwa kagera juzi mkasema kaenda kumuoshea mkewe kwa wakwe ili agombee. Leo mnasema kawe. Mbona ueleweki?
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Chademaphobia ... kulikuwa na habari humu ya sheh ponda kugombea ubungo .... mbona hauifuatilii
Mkuu kumbe ulikuwa hujui ukiwataja Sheh Mukudamu Swalehe na Sheh Ponda Issa Ponda,Ritz utulia kama maji yaliopo mtungini!!
 
Micro E coli

Micro E coli

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2011
Messages
942
Likes
9
Points
35
Micro E coli

Micro E coli

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2011
942 9 35
Ukikosa cha kuandika siukae kimya tu kulikokuonyesha jinsi ubongo wako ulivyo na madhaifu.
 
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined
Mar 27, 2012
Messages
4,217
Likes
1
Points
0
U

ungonella wa ukweli

JF-Expert Member
Joined Mar 27, 2012
4,217 1 0
Haha mkuu, cdm ni chama cha demokrasia hivo mtu yeyote ana haki ya kugombea cheo chochote ndani ya cdm, tunapenda watu wote wanaopenda watangaze nia zao kupitia cdm hata iwe ubungo,kawe,hai, moshi mjini,arusha mjini na hata mbeya mjini.hiyo ni haki yao hatimaye chama kitawachuja na kubaki na mgombea mmoja kwa kila jimbo. Sio kama wanavyofanya magamba walimpendekeza mama salma kugombea ujumbe wa Nec lindi mjini.
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Precise pangolin,
Mama Salma Kikwete Katiba ya JMT inamtambua! huwezi kufananisha na mke wa katibu wa chama kidogo tu cha siasa.
Mkuu tuwe serious wakati mwingine,wote wawili hawatambuliwi na katiba,labda katiba ya chama chenu au nyingine unayoijua wewe!
 
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined
Oct 29, 2009
Messages
1,507
Likes
66
Points
145
sabasita

sabasita

JF-Expert Member
Joined Oct 29, 2009
1,507 66 145
@le mutuz anamalizia kula ice cream atakuja kudadavua hii hoja ya wazee wa meno ya tembo
 

Forum statistics

Threads 1,262,811
Members 485,704
Posts 30,133,197