Josephine kugombea ubunge jimbo la Kawe


ommy255

ommy255

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2013
Messages
1,044
Likes
19
Points
135
ommy255

ommy255

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2013
1,044 19 135
Duuuuh tumevamiwa na chakubimbi, kwann mnaruhusu majitu hayana kichwa wala miguu humu ndan? Kama hauna habar sibora uchangie tu kuliko kupost utambo uliochacha kama si uharo
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,609
Likes
5,110
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,609 5,110 280
Josephine atoe wapi sifa za kugombea Jimbo mahiri la KAWE...?
Hon Halima Mdee nafasi yake ya kutetea ipo wazi..
Hats Mimi nashangaa. Chama kitampokonya lakini je wananchi watamchagua Hugo atakayesimamishwa na chama?
 
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
2,983
Likes
412
Points
180
sungusungu

sungusungu

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
2,983 412 180
Habari fukunyuku zilizopatikana leo ndani ya chadema ni kwamba
Mh Zitto Kabwe amemponza mbunge wa jimbo la Kawe Halima James Mdee kwa kuto shughurikia suala zima la kumvua uanachama Zitto kabwe,
Kwa kutokutoa ushirikiano wa kutosha na kujiweka pembeni uongozi wa chama umepanga kumsimamisha Josephine Mshumbusi kugombea ubunge ktk jimbo la Kawe.
Kwa misingi hiyo Halima Mdee kutokana na kujiweka vizuri ktk jimbo hilo anajikuna kichwa kunusuru jimbo lake au kutafuta jimbo jingine.
Fukunyuku ndo nini?
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,430
Likes
3,850
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,430 3,850 280
Kigeni hapa ni kipi?
Josephine hajatangaza nia?
Hakuna kigeni vichaa ni walewale tuliokuwa tumewazoea walikuwa wamekufa kwa nusu kaputi sasa wameanza kuzinduka.
 
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined
Jun 4, 2012
Messages
12,610
Likes
3,447
Points
280
kbosho

kbosho

JF-Expert Member
Joined Jun 4, 2012
12,610 3,447 280
pathetic....huu ni uzushi wa ali ya juu!!
 
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2012
Messages
9,430
Likes
3,850
Points
280
Age
53
Tukundane

Tukundane

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2012
9,430 3,850 280
Nyie mnalijuwa jimbo la kawe vizuri
Mdee kurudi ni sawa na ngamia kupita kwenye tundu la sindano
Hata yy analijuwa hilo
Mkae mnabwabwaja tu
Ili mradi ngamia ana weza kupenya kwenye tundu la sindano hata Mdee atapenya hivyohivyo.
 
A

ankali

JF-Expert Member
Joined
Jan 3, 2015
Messages
493
Likes
5
Points
0
A

ankali

JF-Expert Member
Joined Jan 3, 2015
493 5 0
Unataka kulawitiwa kinguvu mtoa post ila ss hatuna tabia hiyo mtafukuzana nyie huku watu wanazidi kujipanga we jua kua kiama kimekaribia vaa tu miwan ya mbao ila utaona tu October
 
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2008
Messages
11,551
Likes
655
Points
280
Sikonge

Sikonge

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2008
11,551 655 280
SIKONGE na Mbege wapi na wapi? Umekalia Wachaga wakati hata Wachaga wenyewe huwafahamu? Ndiyo nyinyi mnasema Jamanica kulikuwa na Wanamuziki Wachaga, Peter Tesha (Tosh) na Bob Mallya (Marley).


Kweli mkuu utakuwa umekulia mbege
 
Last edited by a moderator:
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined
Feb 22, 2012
Messages
46,042
Likes
16,569
Points
280
Ruttashobolwa

Ruttashobolwa

JF-Expert Member
Joined Feb 22, 2012
46,042 16,569 280
Maskini Halima Mdee
 
Last edited by a moderator:
M

MbungeWaPhilips

Senior Member
Joined
Oct 17, 2013
Messages
186
Likes
0
Points
0
M

MbungeWaPhilips

Senior Member
Joined Oct 17, 2013
186 0 0
Mtoa mada umbea wako hatuitaji humu kajipange upya
 
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2012
Messages
7,684
Likes
850
Points
280
Age
68
K

kinauche

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2012
7,684 850 280
Wanabodi.

Joto la Uchaguzi Mkuu linazidi kupamba moto baadhi ya makada wa Chadema wameanza kutangaza nia zao za kugombea nafasi mbalimbali za uongozi ndani ya chama hicho. Habari za ndani kabisa kutoka Makao Makuu ya Chadema pale Kinondoni Mtaa wa Ufipa kupitia kwa kada wa siku nyingi wa Chadema zinasema kuwa Josephine Mshumbusi, amejiandaa kugombea ubunge Jimbo la Kawe kupitia Chadema mwaka 2015.

Jimbo la Kawe kwa sasa linaongozwa na Mbunge Halima Mdee, kupitia Chadema pia, inasemekana imetokea sintofahamu kati ya Halima Mdee na uongozi wa juu wa Chadema baada ya Josephine, kutangaza nia yake ya kulitaka jimbo la Kawe imefikia mpaka Halima Mdee kususia mikutano na harakati za M4C.

====
Hivi kuna tofauti gani kati ya tetesi umbea na uongo? Naomba msaada ili nijue sifa (adjective) ya kumpa mleta post.
 
K

Kilala Makusaro

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2013
Messages
689
Likes
84
Points
45
K

Kilala Makusaro

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2013
689 84 45
Kubwa jiingaaa! Hajui hata kudangana! Alivyo gombea BAWACHA hawakuona kuna haja ya kumtosa!!! uzushi mwingine hauna maana kabisa wa kitoto hivi! Miccm akili kweli ni ndogo ka nukta!!
 
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined
Jun 16, 2013
Messages
2,604
Likes
40
Points
145
SOCIOLOGISTTZ

SOCIOLOGISTTZ

JF-Expert Member
Joined Jun 16, 2013
2,604 40 145
Hakuna tatizo ni haki yake ya kidemokrasia kugombea nafasi yeyote.
Mfuatilie Salma anagombea wapi?
Ungeleta habari za CCM huku kwa sababu mnashiriki vikao vyao, Habari za chadema zinakuhusu nini? Kama unapenda kuwa afisa habari wa chadema vua gamba, vaa gwanda then upate mafunzo maalumu ya kupiga vita ufisadi....
 

Forum statistics

Threads 1,263,021
Members 485,781
Posts 30,139,145