Joseph Kabila apewa mwaka mmoja akabidhi madaraka

Quinine

JF-Expert Member
Jul 26, 2010
18,498
2,000
Mazungumzo yaliyokwisha juzi nchini DRC kati ya serikali na wapinzani yametoka na azimio moja la rais Kabila kuandaa uchaguzi kabla ya mwisho wa mwaka ujao 2017.

Maombi yake ya kukaa hadi Dec. 2018 na lile la kuwania kipindi cha tatu yote yamekataliwa. Kabila mwenyewe ameshakubali azimio hilo ambalo linategemewa kusainiwa Ijumaa ijayo.
 

Farudume

JF-Expert Member
Jan 10, 2013
3,953
2,000
Tena inabidi AU waombe msaada wa ECOWAS kuwashughulikia viongozi ving'ang'anizi.
 

swissme

JF-Expert Member
Aug 15, 2013
13,660
2,000
utamuona kabila anakuja Tanzania kwa ma ccm wamuonyeshe jinsi ya kukwapua haki za wana DRC.


SWISSME
 

Kituko

JF-Expert Member
Jan 12, 2009
9,555
2,000
Tena inabidi AU waombe msaada wa ECOWAS kuwashughulikia viongozi ving'ang'anizi.
SADC ipo, na DRC ni member wa SADC, na Askari wa SADC wako DRC kwa mission nyingine ambayo wanaweza kuiswitch na kuwa hiyo unayoisema
 

Zamazangu

JF-Expert Member
May 16, 2015
647
500
Mazungumzo yaliyokwisha juzi nchini DRC kati ya serikali na wapinzani yametoka na azimio moja la rais Kabila kuandaa uchaguzi kabla ya mwisho wa mwaka ujao 2017.

Maombi yake ya kukaa hadi Dec. 2018 na lile la kuwania kipindi cha tatu yote yamekataliwa. Kabila mwenyewe ameshakubali azimio hilo ambalo linategemewa kusainiwa Ijumaa ijayo.
Kwani naomba nisaidieni. Viongozi wetu hapa Africa wana matatizo gani hasa? Wakikalia kiti wanapata hisia gain!!!! kwa nini wanakuwa wagumu kuachia madaraka kwa mujibu wa katiba za nchi zao. Inatia uchungu sana
 

Gne gner

JF-Expert Member
Nov 24, 2016
504
500
Kwani naomba nisaidieni. Viongozi wetu hapa Africa wana matatizo gani hasa? Wakikalia kiti wanapata hisia gain!!!! kwa nini wanakuwa wagumu kuachia madaraka kwa mujibu wa katiba za nchi zao. Inatia uchungu sana
Hapo hapo unakuta wamekaa zaidi ya miaka 20 afu hawataki kungatuka,,,ovyo sana
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom