Jokate na twende kilioni mbaya na chafu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Jokate na twende kilioni mbaya na chafu

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yo Yo, Mar 8, 2012.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Mar 8, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Jokate hii picha ni mbaya sana aiseee ok twende kilioni sio mbaya ila nywele zinaonekana zimfumuka fumuka kama vile zimsukwa na kukaa kichwani muda mrefu pia ni chafu kwa shori kama huyu mazee hakupaswa kuwa hivyo.
     
  2. S

    Saas JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mazee mbona mimi naona ziko pouwa tu sio mbaya sanaa au labda ni picha yenyewe...
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Mar 8, 2012
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,254
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 0
    arifu ziko mbaya aisee.....zimeanza kufumuka fumuka na zinaonekana ni chafu...angalia nywele nadhifu za mama Migiro arifu zilivyo safi..
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Mchina kawasaidia sana hawa wadada!!!
     
  5. S

    Saas JF-Expert Member

    #5
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa hapo mchina ana uhusiano gani na nywele.
     
  6. Muuza Sura

    Muuza Sura JF-Expert Member

    #6
    Mar 8, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,986
    Likes Received: 164
    Trophy Points: 160
    Mzuri!mzuri tu!jokate ni mkali mpaka sababu ndogondogo watu wanazitafuta aonekane mbaya!!!!
     
  7. Kuku wa Kabanga

    Kuku wa Kabanga JF-Expert Member

    #7
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    mbona yuko bomba,mi naona amependeza.
     
  8. Cantalisia

    Cantalisia JF-Expert Member

    #8
    Mar 8, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 5,227
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hii style ya twende kilion km inarudi flan!!
    Nimeshakutana na madada kadhaa wameisuka vizuri na inapendeza!!

    Asa hizi za jokate nahisi fundi wake ndio hakuzishika vizuri wakati wa kusuka na zinaonekana sio nwele ndefu!!
     
  9. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #9
    Mar 8, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ijakaa poa japo sio kosa lake ila fundi wake kamkosea,
     
  10. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #10
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,415
    Likes Received: 604
    Trophy Points: 280
    [​IMG][​IMG]
     
  11. SaidAlly

    SaidAlly JF-Expert Member

    #11
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 1,649
    Likes Received: 419
    Trophy Points: 180
    Binafsi huwa napenda sana mwanamke akisuka twende kilioni.

    Siku moja nikamshawishi Ze Mupenzi wangu asuke aina hiyo, majibu yake nilichoka eti ''tumewaachia wanaume hiyo style''

    Mwanzoni sikumuelewa ila nilipokua naangalia Football match akanikumbusha nikaona wachezaj kama wanne hivi wamesuka huo mtindo..
     
  12. I

    Igangilonga Senior Member

    #12
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 11, 2006
    Messages: 121
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mbona nywele zake zimekaa poa tu, au macho yako hayaoni vizuri? Mimi sioni kabisa kama zimefumuka halafu nampongeza maana katuwakilisha vizuri wabongo na nywele zetu natural, au ulitaka ashonee wigi la mchina?
     
  13. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #13
    Mar 8, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,908
    Likes Received: 1,932
    Trophy Points: 280
    Chunguza mjomba utabaini tuuuuuuu!!!

    Ngoja nikusaidie::wadada wengi nywele wanazotinga ni mchina zao hizo natural pasu
     
  14. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #14
    Mar 8, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,635
    Likes Received: 205
    Trophy Points: 160
    mkuu mkwanja ndio wautata mzeee...
     
  15. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #15
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,782
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 145
    mmmnh mbona ziko sawa? wewe yoyo acha gubu
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    Mar 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,468
    Likes Received: 792
    Trophy Points: 280
    yo yo... We mkali

    kweli hizo nywele hazijapendeza
     
  17. ummu kulthum

    ummu kulthum JF-Expert Member

    #17
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 6, 2012
    Messages: 2,791
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    msusi ka mkosea kumsuka hizo ywele angesukwa na BIBI angu angependeza sana kwa anajua usuka sana
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Mar 9, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 68,240
    Likes Received: 22,865
    Trophy Points: 280
    Labda hawezi ku afford ma shampoo na ma conditioner.
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Mar 9, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    Nywele zake zitakuwa soft sana bwana! Sio wote wenye nywele kama steelwool! Ndo zikisukwa zinagangamala wiki 3. Soft hair zikitoka kusukwa malaika zinachachamaa!
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    Mar 9, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 29,259
    Likes Received: 4,243
    Trophy Points: 280
    mbona hazina ubaya
     
Loading...